[Thảo luận] Áy náy quá, em nhờ Min/Mod cho em tìm Ofer để trả nợ ạ

tienlq

Xe buýt
Đang search nhân vật trung úy Phương phim "Nổi gió" thì ra topic nay

michael_lee2009

Xe tải
Lang thang vất vưởng, ngất ngưởng ngày đêm
Iem là iem sống ở đường 5 này nên biết, xxx ở đây hay bắt lỗi xe con đi vào làn 2 nhất là buổi sáng chiều Hn-Hp bắt gần chỗ hồ sài đồng nhìn sang, chắc nhiều pác tài không nắm luật nên dễ thịt. Không ngờ gặp cụ chủ :D

dungce912

Xe điện
Godfather77 nói:
Cám ơn cụ Monitor1, em có thói quen đó từ năm 2005 khi sang Singapore, thấy tài xế bên ý tuân thủ tuyệt đối quy định này, có thế nào đi nữa họ cũng nhường đường cho người đi bộ mà ko tỏ ra bất kỳ khó chịu gì, ở Việt Nam nhiều trường hợp như cụ chủ lái xe còn thò đầu ra ngoài với ánh mắt hình viên đạn và câu hét: "Đ...M... chán sống à?" :D
Thì đúng là ở Vn nhiều thằng chán sống mà, có thằng trèo phân cách nhảy sang, thằng thì lững thững điếc và lác ko thèm để ý chiều xe đang tới thế nào, thằng thì sợ tốn cơm nên từ chối leo cầu vượt hay hầm chui ...và đặc biệt ở Vn bất kể chỗ nào cũng là chỗ qua đường nếu có thể qua đc :)

nodoi

Xe tải
Nhà cháu trong ngõ 102 vũ xuân thiều, hôm nào bác cháu lám 1 cốc nhể?
Cụ rẽ từ vũ xuân thiều ra QL5 để đi hải phòng ah ? Cụ đi qua ngay cửa nhà cháu. Nhà cháu ngay số 103 vũ xuân thiều :D
Có lần em cũng tí bị tóm ở cái đường Vũ Xuân Thiều nhà các cụ. Em hay đi đường 5 rẽ vào, nhưng cách đây hơn tháng (!?) cắm biển cấm ôtô mới toanh. Nếu đi theo thói quen thì hôm đó đứt ngay vì đi vào 1 đoạn là xxx xanh đang mai phục.

Cantana

Đi bộ
Hx các cụ ném đá kinh quá .
T1 TU ko phải tên Phương
T2 theo như em được biết thì cái gã TU này ko phải người dừng xe của bác . Chỉ đến khi ra nc thì mới biết là cùng một nhà
T3 các bác khoá nick nó thì nó lại làm cái khác => như nhau
T4 nói thật nó là thằng cháu iem :))

nodoi

Xe tải
Hx các cụ ném đá kinh quá .
T1 TU ko phải tên Phương
T2 theo như em được biết thì cái gã TU này ko phải người dừng xe của bác . Chỉ đến khi ra nc thì mới biết là cùng một nhà
T3 các bác khoá nick nó thì nó lại làm cái khác => như nhau
T4 nói thật nó là thằng cháu iem :))
Vậy thì cụ về dạy dỗ lại cháu mình đi nhé :)

CuTiVoDich

Xe điện
Em đêk hiểu là bắt lỗi gì cụ chủ nữa, clip xem thấy cụ chủ bị bắt thôi không thấy TU Ph đâu:D