Thảo luận avanza vs ertiga

vnsuluoc

Xe buýt
Theo viisdeo này thì avanza ăn đứt ertiga

Quan trọng cái giá avanza thoi

mayvagio

Xe đạp
Mình cũng nghĩ quan trọng giá và về VN Evanza có bản đầy đủ option như trong clip không thôi.

HoVaMeo

Xe tải
el. dìm hàng quá nhỉ

vnsuluoc

Xe buýt
[QUE="mayvagio, post: 36471629, member: 426948"]Mình cũng nghĩ quan trọng giá và về VN Evanza có bản đầy đủ option như trong clip không thôi.[/QUOTE]
Xe này bản full có gì đâu nữa mà cắt hả cụ; abs điều hòa hàng ghế sau... Nói chung xe vô cùng cơ bản quan trọng là gầm cao, 7 người chạy đô thị quá ổn. Erertiga bên xehay còn chạy thử tam đảo, ầm ầm có sao đâu, quan trọng là cái giá thoi

mayvagio

Xe đạp
[QUE="mayvagio, post: 36471629, member: 426948"]Mình cũng nghĩ quan trọng giá và về VN Evanza có bản đầy đủ option như trong clip không thôi.
Xe này bản full có gì đâu nữa mà cắt hả cụ; abs điều hòa hàng ghế sau... Nói chung xe vô cùng cơ bản quan trọng là gầm cao, 7 người chạy đô thị quá ổn. Erertiga bên xehay còn chạy thử tam đảo, ầm ầm có sao đâu, quan trọng là cái giá thoi[/QUOTE]

Ý mình là option như trong clip thôi, vì là clip này chắc là bên Indo so sánh 2 xe, xe ở VN về hay bị cắt lắm :( cụ nói đúng quan trọng là giá thôi em này mà bằng giá Ertiga thì chắc Suzuki bật bãi khỏi Vn

vnsuluoc

Xe buýt
Xe này bản full có gì đâu nữa mà cắt hả cụ; abs điều hòa hàng ghế sau... Nói chung xe vô cùng cơ bản quan trọng là gầm cao, 7 người chạy đô thị quá ổn. Erertiga bên xehay còn chạy thử tam đảo, ầm ầm có sao đâu, quan trọng là cái giá thoi

Ý mình là option như trong clip thôi, vì là clip này chắc là bên Indo so sánh 2 xe, xe ở VN về hay bị cắt lắm :( cụ nói đúng quan trọng là giá thôi em này mà bằng giá Ertiga thì chắc Suzuki bật bãi khỏi Vn[/QUOTE]
E cũng ko hiểu sao ertiga ế thế, chứ wagon là minh chứng lớn nhất vế chất lượng suzuki

mayvagio

Xe đạp
E cũng ko hiểu sao ertiga ế thế, chứ wagon là minh chứng lớn nhất vế chất lượng suzuki[/QUOTE]

Em nghĩ Ertiga ế là do tâm lý người VN mình thôi, thích ngon bổ rẻ nhưng mà xe lại phải đẹp và phải đầy đủ tiện nghi, Ertiga thực chất là tốt vì nó đơn giản sẽ không có gì để hỏng cả nhưng do tâm lý người VN mình không thích Suzuki nên nó ế vậy :( nếu Avanza mà được như triển lãm mà giá lại bằng Ertiga thì chắc Suzuki bật bãi khỏi VN

vnsuluoc

Xe buýt
E cũng ko hiểu sao ertiga ế thế, chứ wagon là minh chứng lớn nhất vế chất lượng suzuki

Em nghĩ Ertiga ế là do tâm lý người VN mình thôi, thích ngon bổ rẻ nhưng mà xe lại phải đẹp và phải đầy đủ tiện nghi, Ertiga thực chất là tốt vì nó đơn giản sẽ không có gì để hỏng cả nhưng do tâm lý người VN mình không thích Suzuki nên nó ế vậy :( nếu Avanza mà được như triển lãm mà giá lại bằng Ertiga thì chắc Suzuki bật bãi khỏi VN[/QUOTE]
Thế thì phải cảm ơn ertiga ; kia rondo để toy đưa e này về,, e này mà giá ok thì innova sẽ bị ế vì bác taxu, grab chuyển qua chạy avanza hết

mayvagio

Xe đạp
Thế thì phải cảm ơn ertiga ; kia rondo để toy đưa e này về,, e này mà giá ok thì innova sẽ bị ế vì bác taxu, grab chuyển qua chạy avanza hết[/QUOTE]

Thực ra nếu giá avanza mà giá ngon thì em cũng tính làm 1 em, mà nhiều người chắc cũng như em có 1 chiếc xe oto 7 chỗ mà lại của Toy có thể hơi bé 1 tý nhưng giá cả lại phù hợp thì có bé 1 tý cũng xúc.

vnsuluoc

Xe buýt
Theo các cụ có nên mua Vios G bây giờ không vì định mua thì Avanza lại ra đợi mấy tháng nữa dc con gầm cao cũng đáng nhỉ?
Nên đơi cụ ah, nếu chênh nhau 50 củ thì nên chọn avanza thỉnh thoảng chở 7 người, gầm cao đi sướng, vỉa hè leo vo tu

formen

Xe lăn
Chào bác formen , dạo này e ít lên otofun, xe ok ko bác, e thì đang đợi crv 7 chỗ, fortuner quá to với nhà em vì ít đi 7 người bác ah
e lấy crv 2.0 5 c rồi cụ ợ. k chờ 5+2. xe ngon xe ngon. hehe