AUDI ko chính hãng nên vào gara nào ở HN thì uy tín ???

ducht83

Xe máy
8-> các bác chỉ nhiều kinh nghiệm chỉ em nên vào gara nào ở HN thì hợp lý với .... mới từ BMW sang Audi nên ít kn mong các bác nhiệt tình chỉ bảo

Tran Nam Hai

Xe tăng
Hôm trước e vào Sao Việt thấy cũng được Cụ ạ, còn để yên tâm hơn là k bị luộc thì chắc phải vào VW Phạm Hùng, chỗ này e chưa test nhưng chắc giá sẽ cao hơn.

ducht83

Xe máy
Lấy xe chưa bác ơi ??? Cho mấy em nó giao lưu cái nhỉa

Tran Nam Hai

Xe tăng
Lấy xe chưa bác ơi ??? Cho mấy em nó giao lưu cái nhỉa
E cân rồi ạ, bản Premium Plus 2011 cũng tương đối đủ đồ thiếu mỗi convenience key, loa b&o và cái cruise control nâng cao tự động đo khoảng cách gì đó nhưng giá hơi chát là 90k Cụ ạ. Biết cao nhưng tính e thích tiện nghi nên vẫn đành nghiến răng, chỉ tiếc nhất cái key, đi xe có start/stop quen rồi nên lười rút chìa khoá khỏi túi, rảnh e sẽ ngâm cứu xem vụ này độ được k, nếu được e sẽ đặt ship hàng chính hãng ở Mẽo về chơi.
Để e lượn lờ đôi ngày test các garage làm Audi rồi có kinh nghiệm sẽ giao lưu với các Cụ ạ. Chắc là phải giao lưu đông đông rồi ae Audi rủ nhau ship mấy đồ phụ tùng thay thế về thôi chứ mấy e Germany này kén đồ lắm, phải cho e nó xài hàng hiệu thì e mới ngoan ngoãn phục vụ mình lâu dài được các Cụ ạ.

ducht83

Xe máy
E cân rồi ạ, bản Premium Plus 2011 cũng tương đối đủ đồ thiếu mỗi convenience key, loa b&o và cái cruise control nâng cao tự động đo khoảng cách gì đó nhưng giá hơi chát là 90k Cụ ạ. Biết cao nhưng tính e thích tiện nghi nên vẫn đành nghiến răng, chỉ tiếc nhất cái key, đi xe có start/stop quen rồi nên lười rút chìa khoá khỏi túi, rảnh e sẽ ngâm cứu xem vụ này độ được k, nếu được e sẽ đặt ship hàng chính hãng ở Mẽo về chơi.
Để e lượn lờ đôi ngày test các garage làm Audi rồi có kinh nghiệm sẽ giao lưu với các Cụ ạ. Chắc là phải giao lưu đông đông rồi ae Audi rủ nhau ship mấy đồ phụ tùng thay thế về thôi chứ mấy e Germany này kén đồ lắm, phải cho e nó xài hàng hiệu thì e mới ngoan ngoãn phục vụ mình lâu dài được các Cụ ạ.
Chúc mưnf bác, op nhiều thì thích lắm :) Bác lượn đi hôm nào cafe ngó nghiêng trâu mới của bác nhé

thanhxuan21

Xe buýt
Bác có thể ghé qua Showroom & trung bảo dưỡng sửa chữa của Volkswagen (VW) - 17 Phạm Hùng (đối diện bến xe Mỹ đình) để chăm sóc chiếc xe Audi không chính hãng. Giá cả thì cũng hợp lý, máy móc hiện đại, thợ thuyền thì được đào tạo chính hãng.

vw.hanoi

Xe đạp
8-> các bác chỉ nhiều kinh nghiệm chỉ em nên vào gara nào ở HN thì hợp lý với .... mới từ BMW sang Audi nên ít kn mong các bác nhiệt tình chỉ bảo
Chào cụ .cụ yên tâm bên chúng em làm cho cụ hài lòng. Và chăm sóc chu đáo cho cụ . Chỗ chúng em đường đi đến rất thuận tiện. 17 phạm hùng hà nội.

soepl

Xe đạp
Bác có thể ghé qua Showroom & trung bảo dưỡng sửa chữa của Volkswagen (VW) - 17 Phạm Hùng (đối diện bến xe Mỹ đình) để chăm sóc chiếc xe Audi không chính hãng. Giá cả thì cũng hợp lý, máy móc hiện đại, thợ thuyền thì được đào tạo chính hãng.
Cụ ơi, vào đó có phải làm thẻ gì không ạ

baythatnhanh

Xe buýt
Theo em cụ cứ vào chính hãng cho lành cụ ah! đảm bảo chất lượng, ra ngoài không biết chất lượng thế nào!

part.vn09

[Tịch thu bằng lái]
số 3A, Ngõ 147 B Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội
Website
www.phutungotoducmy.com
Theo em cụ cứ vào chính hãng cho lành cụ ah! đảm bảo chất lượng, ra ngoài không biết chất lượng thế nào!
Xe lướt mà vào hãng của AUDI phải đóng membership 7-8k$ ốm đòn cụ ợ, hơn nữa hãng thì hỏng cái gì cũng đè ra thay chứ không có khắc phục cho hạt dẻ đâu.

workshop

Xe buýt
Hà Nội thì nhiều nơi có thể sửa AUDI ! Tốt nhất là thử vào một vài xưởng xem họ dùng máy có dùng phần mềm của hãng không ! rồi sau đó nghe cách họ phân tích các lỗi hỏng hóc xem có logic không và tự mình có thể đánh giá trình độ cũng như kinh nghiệm của họ chứ đừng nhìn cái xưởng có đẹp và hoành tráng không vì đó chỉ là điểm cộng cho xưởng mà thôi ! chịu khó lắng nghe và đặt câu hỏi là biết ngay thôi mà ! Còn tất nhiên có nhiều tiền không phải nghĩ thì nên vào hãng để tránh rủi ro !

Chỉnh sửa cuối:

huyhungst

Xe đạp
Em vodka cụ workshop . Em cũng làm sửa audi hàng ngày ...cai hộp cài chìa khóa mà đâu cần tới acc dealer đâu ... các cụ chui vào hãng thì coi như toi nếu xe nhập ngoài ...

taxisontay

Xe máy
Audi cũng thuộc nhà VW nên nếu có thể thao khảo bên workshop của VW ,ở Việt nam thì 2 thằng nó khác bên VW máy móc chẩn đoán thì y chang còn phần mềm chỉ bỉ giới hạn ETKA thôi,còn diagnostic thì như nhau:-|!!!

Michele Mouton

Xe đạp
Vào Audi chính hãng mua cho bảo đảm bác ơi, mà không phải tốn phí membership, bác mua xe ngoài vào "khám" là hơi mệt đó.

PHU TUNG ATC

Xe đạp
Vote cho cụ workshop, em cũng nghĩ như vậy..
Ngoài ra em cũng nghĩ ngoài việc vào gara, các bác cũng có thể đặt phụ tùng ở ngoài và chỉ vào gara thay thế, cửa hàng sẽ giới thiệu cho các bác 1 gara uy tín( hoặc thay thế tại gara nào bác quen và ưng) , đương nhiên khi các bác đặt hàng thì cửa hàng chịu trách nhiệm bảo hành cho các bác về sản phẩm, như vậy dù là bảo dưỡng thôi thì các bác cũng tiết kiệm được khá nhiều chi phí rồi :)
Hà Nội thì nhiều nơi có thể sửa AUDI ! Tốt nhất là thử vào một vài xưởng xem họ dùng máy có dùng phần mềm của hãng không ! rồi sau đó nghe cách họ phân tích các lỗi hỏng hóc xem có logic không và tự mình có thể đánh giá trình độ cũng như kinh nghiệm của họ chứ đừng nhìn cái xưởng có đẹp và hoành tráng không vì đó chỉ là điểm cộng cho xưởng mà thôi ! chịu khó lắng nghe và đặt câu hỏi là biết ngay thôi mà ! Còn tất nhiên có nhiều tiền không phải nghĩ thì nên vào hãng để tránh rủi ro !

amgauto

Xe hơi
Website
amgauto.vn
e thấy gara b- teck ở mỹ đình cũng sủa rất nhiều xe audi.cụ thử qua đấy xem thế nào
Bên B-tek chỉ chuyên bán máy test, thấy nhiều chỗ làm garage cũng mở ra làm. Sửa xe rất cần phần mềm test, nhưng quan trọng nhất vẫn là người thợ bác ạ:))

amgauto

Xe hơi
Website
amgauto.vn
Đầu tiên, e kính chào các cụ 4 vòng:)) E hý hoáy mãi mới vô được 4R, lập nick nhưng chẳng hiểu sao "toàn bị tước bằng lái":)). Các cụ chơi 4 vòng thì cho e đu với, trước e chỉ chơi motor và đồ cổ thôi ạ. E thấy các cụ đang muốn tìm 1 garage uy tín để chăm sóc e vợ 2 của các cụ, các cụ lúc nào có điều kiện qua xưởng nhà e chơi, xưởng nhà e ko chuyên hẳn riêng 1 dòng nhưng xưởng e làm khá nhiều Audi và đặc biệt là xe ĐỨC. Trước tới giờ, xưởng e làm trên chợ Hoa Quảng Bá (xưởng CỎ nên e chẳng muốn đặt tên, bác nào đã làm quen thì lại giới thiệu khách vào nên lúc nào cũng đông khách xe ĐỨC). Nay e đã mở thêm 1 xưởng nhỏ ở gần Kengnam, phục vụ các bác khách quen quanh khu vực cầu giấy. E cũng được các bác khách và người quen góp ý nhiều về việc cần thiết nên có 1 cái tên cho xưởng, xưởng phải có nhiều khách ngoài vào xưởng chứ trong điều kiện kinh tế hiện giờ không nên bảo thủ chỉ sửa cho khách quen; không nhận khách ngoài. E đã bỏ cái bảo thủ cá nhân để đặt cho xưởng 1 cái tên, và cái tên Garage AMG bắt đầu được e phê duyệt. Tuy mới đi vào hoạt động được khoảng 1 tháng trên Kengnam, nhưng số lượng khách xe Đức cũng khá khá. E chụp 1 số hình ảnh garage AMG của nhà e cho các bác đánh giá, hy vọng 1 ngày gần được phục vụ các bác Audi nhà mình. Trân trọng!
Biển hiệu nhà em (AMG thể hiện chuyên dòng xe ĐỨC):))

Em R8 V10
[/URL]
[/URL]
Mấy e Q5 đang chờ vào khám:)) - Xe nào chưa làm hoặc làm xong thì được đậu tại vị trí lô bên cạnh

Các dòng xe khác nhà e cũng hay làm:
Cụ Rồng vào chữa bệnh

Số alo giao lưu của em là: Cường 0982688838