Audi hội tụ....

bmw_cleardtc

[Tịch thu bằng lái]
Nge đồn nếu hỏng phải đưa xe vào nam sửa phỏng cụ ???tư vấn giúp nhà e với ợ
cũng ko hẳn như cụ nói đâu ợ, ở ngoài Hà Nội cũng có đại lý chính hãng của Audi. Còn trường hợp cụ mua xe ở ngoài saloon thì cũng có nhiều gara ở Hà nội có thể sửa chữa, bảo dưỡng cho Audi. Cụ cứ yên tâm mà tận hưởng cảm giác phê phê khi cưới trên 1 em A5 , còn về vấn đề service ko phải quá lo lắng, cụ cần kiểm tra xe trước khi mua hoặc tư vấn gì thì cứ ới cho em

versase

Đi bộ
cũng ko hẳn như cụ nói đâu ợ, ở ngoài Hà Nội cũng có đại lý chính hãng của Audi. Còn trường hợp cụ mua xe ở ngoài saloon thì cũng có nhiều gara ở Hà nội có thể sửa chữa, bảo dưỡng cho Audi. Cụ cứ yên tâm mà tận hưởng cảm giác phê phê khi cưới trên 1 em A5 , còn về vấn đề service ko phải quá lo lắng, cụ cần kiểm tra xe trước khi mua hoặc tư vấn gì thì cứ ới cho em
E cũng đang lăn tăn c300 va a5 theo cụ cái lào hơn ạ ạ ,các cụ cứ ném đá thoải mái để e động não .

etran

Xe buýt
Thấy cái tít rất phù hợp nên em mạn phép ké cụ chủ topic phát ảnh (voi đú thì chuột chù cũng nhảy sếch tí các cụ nhỉ :>)

Audi nhà em hôm nọ rủ nhau đi chơi đây :D

[/IMG]

Demo thêm quả cốp có cái balo của em nữa không các cụ lại bảo em lôi ảnh ở đâu về :P

[/IMG]

H.T

Xe hơi
Website
www.htecom.vn
Cụ nào thế lào chứ hôm nay lại thấy 1 bài PR A5 trên Vnexpress, gặp A5 ngoài đường cứ ầm ầm.
@cụ versase: a5 thiết kế cháu thấy đẹp c300 hơn cả trong lẫn ngoài, còn lái cháu chưa cầm cả 2 nên không dám so sánh.

Linkin Park

Xe tải
Cụ nào thế lào chứ hôm nay lại thấy 1 bài PR A5 trên Vnexpress, gặp A5 ngoài đường cứ ầm ầm.
@cụ versase: a5 thiết kế cháu thấy đẹp c300 hơn cả trong lẫn ngoài, còn lái cháu chưa cầm cả 2 nên không dám so sánh.
a5 em thấy bảo lái chán ko sướng
nội thất và ngoại thất quá đẹp rồi trả trung và rất thanh niên :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

chuotlang

Xe lừa
Đội hình đẹp thế này mà chả đầu tư cái máy ảnh xịn xịn chụp tý nhỉ ;)

bmw_cleardtc

[Tịch thu bằng lái]
Đội hình đẹp thế này mà chả đầu tư cái máy ảnh xịn xịn chụp tý nhỉ ;)
cụ thông cảm hôm ấy em ko chuẩn bị lên đành chụp tạm bằng điện thoại lên ảnh ko được đẹp.. nhưng được cái xe đẹp lên anh em nhìn vẫn sướng. Mà bác dạo này đi đâu mà ko thấy online thế

Kri Đặng

Xe đạp
Website
www.facebook.com
Em mới ngó sang thớt nhà mềnh, nhìn audi ... mà mê mẩn ... ;;) Lại gặp gay 1 cụ Linkin Park hớp hồn 8-|
Fan Audi và LP ;;)

chuotlang

Xe lừa
cụ thông cảm hôm ấy em ko chuẩn bị lên đành chụp tạm bằng điện thoại lên ảnh ko được đẹp.. nhưng được cái xe đẹp lên anh em nhìn vẫn sướng. Mà bác dạo này đi đâu mà ko thấy online thế
Em vẫn OL đấy thôi, nhưng ko vào mục sửa chữa độ xe thôi, chán xe rồi hehe, dạo này em thích relax kiểu chụp ảnh & câu cá hơn

Góp vui với hội vài tấm hình con A4 nhà em sau 3 năm tuổi nó offroad thế nào nhé: (em xuống đi bộ ko nó còn sạt ác nữa, cho ng khác lái vì em cũng ko quen loại đường này)

Khả năng Offroad của A4 thế này đây :P

Đầu hàng với đường xấu khi đã hạ gầm

Nghỉ ngơi chờ dồng đội xuống núi

Nhập đoàn với SUV ở những cung đường bằng phẳng

Ảnh trích trong 1 lần bọn em đi câu cá, thời tiết ko đẹp lắm, đường thì xấu

Chỉnh sửa cuối:

TUKY

Xe buýt
em nào cũng xinh...

caothehung

Xe hơi
Cái này lắp được ! Cứ mua đèn đi tôi sẽ cài cho ! Cái này phải cài mới nhận. HẢI 0902195868 /0902118030
Làm việc với Bác Hải này các cụ phải chú ý, một là máy chém, hai là thiếu trách nhiệm, có thể gài thêm bệnh cho xe để chủ xe còn quay lại tìm, e đá đã nhận được bài học rất lớn!