[Funland] Arsenal - Nhà Số 04 - Năm Mới Thành Công, Thắng Lợi & Vinh Quang

BanglaiB2

Xe buýt
Chú Ozil này những 50 chiệu, lại trùng vị trí với Cazorla liệu có dẫm cẳng nhau không nhỉ? Nếu để Caz dạt cánh thì lại giảm uy lực của ku này. Trong khi đó tiền vệ trụ và phậu phệ xịn thì không thấy xách về. Nói thật ARS mạnh tay vung xiền vui thì cũng có vui nhưng nhà cháu vẫn lăn tăn lắm.

gunner_hp

Xe tăng
Chú Ozil này những 50 chiệu, lại trùng vị trí với Cazorla liệu có dẫm cẳng nhau không nhỉ? Nếu để Caz dạt cánh thì lại giảm uy lực của ku này. Trong khi đó tiền vệ trụ và phậu phệ xịn thì không thấy xách về. Nói thật ARS mạnh tay vung xiền vui thì cũng có vui nhưng nhà cháu vẫn lăn tăn lắm.
Chắc Cazorla dạt cánh thôi cụ ạ.Em chơi PES tuyền cho Cazorla chạy cánh mà,ko thì 2 ku thay phiên nhau mà đá.Nhà cháu cũng lo về hậu vệ như cụ...Nhưng mình còn 30 củ nữa, hy vọng đến kỳ CN mùa đông kịp vác chú hậu vệ nào về nữa thì ngon.

wildcat74

Xe điện
Ko mua thì thôi, mua ra mua! E hóng hàng tiền vệ gồm carzola- ozil- walcott, bên dưới là wilshere và ramsey/ đúng là vô đối

Mata

Xe container
Ko mua thì thôi, mua ra mua! E hóng hàng tiền vệ gồm carzola- ozil- walcott, bên dưới là wilshere và ramsey/ đúng là vô đối
Đội hình của cụ quá mất cân bằng, ramsey - whishere mà đá trụ thì quá yếu.

Mata

Xe container
Phải để chú Flamini - Arteta đá trụ hợp hơn. Carzola - Ozil - Wallcott- Giroud là hợp nhất

rhydon

Xe tải
Em đang ngồi xem video về những đường chuyền của ô-zin bên bongdaso. Uầy, toàn kiểu chuyền mà loại hết cả hậu vệ đối phuơng thế, mấy quả phất má ngoài chân trái bóng đi hình quả chuối cong cong vòng qua hậu vệ, lướt mặt thủ môn.... mà bóng lại cứ tìm đúng chỗ tiền đạo đón lõng... xem thế ứ thấy thích các cụ ạ. Đá bóng phải có tranh chấp, chứ cứ chuyền thế này khác quái gì vứt cho quả bóng đá vào gôn trống... :P đá một lúc là chán ngay. Em cũng đồng ý là sợ Ô-zin và Cazorla giẫm chân nhau, mà lỡ quý cả hai chú, chả biết chọn chú nào.... Em thấy cả Whilshere, Rambo, Chambo, Arteta đều đá (A)MF hợp hơn chứ cụ "mèo hoang bất tử" ở trên bảo đá DMF em thấy cứ lợn cợn nỗi lo :P
Em cũng muốn giáo sư cho Oăn-Cót đá thử giữa ST luôn phiên với Girout, không dạt cánh nữa để cho có cơ hội thể hiện, vì Oăn cót cũng thích đá ST hơn là cánh mờ.
Thôi, em mới xem Ác xe non, nên nói thế cũng đủ bay nóc nhà, để cụ Minh Đức xây nhà mới, có phòng cho Ô-zin còn sinh hoạt chứ!

enter0280

Xe tăng
Xem pháo thủ mới trình diễn mà phấn chấn quá. Mong trận gặp Sun tới đây, các cụ được mãn nhãn.

[video=youtube;VxK4cIrjsU0]http://www.youtube.com/watch?v=VxK4cIrjsU0[/video]

BanglaiB2

Xe buýt
Phải để chú Flamini - Arteta đá trụ hợp hơn. Carzola - Ozil - Wallcott- Giroud là hợp nhất
Đội hình này chuẩn, Arteta đá cao hơn chút cũng sẽ là một chân tỉa bóng tốt. Whilxe, Ramsay, Rosicky, Chamb cho dự bị hoặc bán bớt đi cũng được. Ozil đá thanh thoát quá giống với Béc-kăm năm xưa, chỉ sợ không hợp với PL bây giờ toàn loại trâu bò đá thì ít chặt chém thì nhiều

wildcat74

Xe điện
Em cho là bộ đôi Ramsey và Wilshere sẽ đá cặp tiền vệ thủ cho Gunners nếu tình trạng thể lực của cả 2 đều ok, dù thể hình cả 2 hơi mỏng cơm nhưng Wilshere thuộc diện rất khó chơi trong tranh chấp tay đôi do trọng tâm thấp và dẻo (cụ nào đá từng đá bóng thì sẽ biết những kiểu chú lùn này khó chơi dư nào); bản thân Makelele tầm vóc cũng chỉ giống hệt Wilshere (1m70/ 65 kg) mà thôi!, còn Ramsey thì tận tuỵ và thể lực cực tốt, trông dây dây thế mà úi mấy chủ Thổ ở Fernebache rẽ đất. Quan trọng nhất bộ đôi trẻ trâu này mới 20 và 22 nhưng đều đã 3-4 mùa đá ở PL, không đùa được!. Những ca khó đẻ khù khoằm kiểu Stoke City sẽ là Ramsey- Arteta hoặc Wilshere - Arteta để tận dụng khả năng điều tiết, phân phối bóng của Arteta.

Trường hợp chơi với những ông lớn như Man U, Chelsea hoặc Tottenham- em nghĩ Gunner sẽ chơi kiểu cây thông với Flamini đá dogfight ở giữa, Wilshere và Ramsey 2 bên, phía trên là 2 hộ công Cazorla - Ozil và đỉnh là Walcott.

dinhanhminh

Đi bộ
Website
www.facebook.com
Hix, cụ này còn đánh sai chính tả tên cầu thủ.
Đội hình này chuẩn, Arteta đá cao hơn chút cũng sẽ là một chân tỉa bóng tốt. Whilxe, Ramsay, Rosicky, Chamb cho dự bị hoặc bán bớt đi cũng được. Ozil đá thanh thoát quá giống với Béc-kăm năm xưa, chỉ sợ không hợp với PL bây giờ toàn loại trâu bò đá thì ít chặt chém thì nhiều

geameaux

Xe tải
Đầu mùa hưng phấn, giữa mùa tụt hơi, cuối mùa bết bát!

rhydon

Xe tải
Cụ này thèm vang đỏ hay sao mà vào nhà em quăng gạch thế? Comment của cụ để bên Bongdaso.com hợp hơn...
Nhà em có mấy cụ bên Man Đỏ, bên Chè Xanh... qua sinh hoạt suốt, Vodka ầm ầm... tự nhiên cụ ở nhà nào sang đã trù ẻo nhà em là dư lào?
...
(Ô ép dạo này hơi loạn, hệt như giao thông Việt Nam rồi).

BanglaiB2

Xe buýt
Cụ quê đâu mà vào đây dìm hàng nhau thế?

Hix, cụ này còn đánh sai chính tả tên cầu thủ.
Phăn tí thôi mà cụ, Whilxe cũng đúng mà, còn chú Ram đá như say rượu cũng đúng thôi. Tên chính tả chả quan trọng, vấn đề là lão Dê xếp đội hình thế lào thôi.

bruno_th

Xe máy
em hỏi các cụ tý, Ozil về thì Rosicky mài *** dự bị ạ, Rosicky đá vẫn hay quá, xông xáo như thời thanh niên ấy, chưa biết là sẽ thế nào