[Funland] Arsenal - Nhà Số 04 - Năm Mới Thành Công, Thắng Lợi & Vinh Quang

Minh.Đức

Xe điện
Chúng ta đã dành chiến thắng 3-0.
Cơ hội C1 mở rộng. Nhưng lực lượng đã quá mỏng, Giáo sư không biết ông đang nghĩ gì???

gunner_hp

Xe tăng
Cụ mất niềm tin roài hê hê
Khi cụ yêu 1 cô gái từ năm 1999 đến giờ mà mới chỉ...lên đỉnh với cô ấy được có dăm ba lần, cụ có nản ko ạ :D
Đội thắng 3-0 nhưng em muốn thua hơn...thua để tỉnh ngộ.Để hiểu rằng xuất dự CL ko phải là 1 cái cup, ko phải là 1 cái danh hiệu xứng tầm với những gì các fans và có lẽ cả các cầu thủ mong đợi.

arsenal8660

Xe tăng
Chúng ta đã dành chiến thắng 3-0.
Cơ hội C1 mở rộng. Nhưng lực lượng đã quá mỏng, Giáo sư không biết ông đang nghĩ gì???
còn chục ngày nữa để tăng cường lực lượng, không biết có vợt được chú nào không, vào được vòng bảng CL cũng là 1 lợi thế trong việc tìm kiếm những bản hđ mới. Hy vọng đi Thổ về hốt được chú Su vẩu và Felaini :D

Minh.Đức

Xe điện
còn chục ngày nữa để tăng cường lực lượng, không biết có vợt được chú nào không, vào được vòng bảng CL cũng là 1 lợi thế trong việc tìm kiếm những bản hđ mới. Hy vọng đi Thổ về hốt được chú Su vẩu và Felaini :D
Em muốn có Felaini cơ. Nhưng ưu tiền hàng thủ chả thấy mua ai...Thủ như thế đá sao lên?

Minh.Đức

Xe điện
Khi cụ yêu 1 cô gái từ năm 1999 đến giờ mà mới chỉ...lên đỉnh với cô ấy được có dăm ba lần, cụ có nản ko ạ :D
Đội thắng 3-0 nhưng em muốn thua hơn...thua để tỉnh ngộ.Để hiểu rằng xuất dự CL ko phải là 1 cái cup, ko phải là 1 cái danh hiệu xứng tầm với những gì các fans và có lẽ cả các cầu thủ mong đợi.
Ban đầu lộ tin mua sắm em cứ nghĩ năm nay Wenger sẽ dốc túi cho đợt lên đỉnh cuối cùng và lùi vào hậu trường hoặc về hưu như Sir. Nhưng có lẽ mua sắm của chúng ta không như dự kiến vì vẫn keo kiệt khi ra giá.

gunner_hp

Xe tăng
Ưu tiên tiền vệ ngự, và 1 tiền đạo.Em thấy như vậy mới ổn.Đúng ý cụ đấy.

gunner_hp

Xe tăng
Ban đầu lộ tin mua sắm em cứ nghĩ năm nay Wenger sẽ dốc túi cho đợt lên đỉnh cuối cùng và lùi vào hậu trường hoặc về hưu như Sir. Nhưng có lẽ mua sắm của chúng ta không như dự kiến vì vẫn keo kiệt khi ra giá.
Mấy năm gần đây toàn thế.Nêu ra những mục tiêu rất khủng nhưng giá trả thì rất bèo...nhiều khi em nghi ngờ về độ nghiêm túc của những mục tiêu ấy...

Minh.Đức

Xe điện
Mấy năm gần đây toàn thế.Nêu ra những mục tiêu rất khủng nhưng giá trả thì rất bèo...nhiều khi em nghi ngờ về độ nghiêm túc của những mục tiêu ấy...
Hnao đi làm cũng mở máy đọc tin chuyển nhượng, thất vọng toàn tập, em đã tập xác định đội hình năm nay vẫn như thế, nghĩ thế cho nhanh

Caĩackhonghon

Đi bộ
mem mới xin đc gửi lời chào chân trọng nhất đến toàn thể đại gia đình nhà Pháo ạ

Caĩackhonghon

Đi bộ
cụ Đức nhanh nhanh xây nhà mới thui. mùa giải mới bắt đầu rùi đấy ợ

rhydon

Xe tải
Cụ giống hệt em. Em mong thua tan nát trận này, nhưng khổ mình lại thắng mới dở. :) Xem hiệp một thấy kiểu này chăc lại dính quả hồi mã thương của Fanerbahrce, như kịch bản quen thuộc. Ai ngờ hiệp hai tự nhiên đội bạn đá mất tính sắc sảo, thành ra mình mới ăn. Bình thường em chỉ thích Ramsey ở những quả sút xa (đa phần bắn chim), nhưng nó còn có tính đột biến hơn là cứ lờn vờn quanh 16m50 đội bạn rồi sau đó lại chạy tướt bơ khi mất bóng. Ngoài ra, Rosicky cũng hay bắn xa, em ưng. Tiền đạo bây giờ em thích Podolski, bắn chuẩn và hiệu quả hơn G10, nhưng không hiểu sao GS vẫn xếp hoàng tử sau Giroud, nhẽ tại quốc tịch Đức? Hậu vệ thì ưng mỗi Koscielny, chiến đấu rất máu lửa. Nếu không tính quả để phản lưới trong trận với Birmingham năm nào, em yêu K6 nhất. :P

gunner_hp

Xe tăng
2-9 thị trường chuyển nhượng đóng cửa, nghĩa là còn hơn 1 tuần nữa.Vậy mà im ắng quá...Hay là có mấy thằng ku Xi Măng Xuân Thành chuẩn bị giải thể, vớt luôn sang cho nó rẻ đấy ko biết...Ối giời ơi là ban lãnh đạo ơi...Nhìn thằng Gà với thằng Sếu mà xem, nó mua sắm quá trời...

Caĩackhonghon

Đi bộ
em ủng hộ ý kiến của cụ luôn. hichichichic
2-9 thị trường chuyển nhượng đóng cửa, nghĩa là còn hơn 1 tuần nữa.Vậy mà im ắng quá...Hay là có mấy thằng ku Xi Măng Xuân Thành chuẩn bị giải thể, vớt luôn sang cho nó rẻ đấy ko biết...Ối giời ơi là ban lãnh đạo ơi...Nhìn thằng Gà với thằng Sếu mà xem, nó mua sắm quá trời...

Minh.Đức

Xe điện
Trước trận đấu, em phọt cái lấy hên nào :D
Trận này chúng ta vá kiểu gì nhể?

Sagna Trung Vệ, Jenkinson trám vị trí Sagna?
Hàng thủ: Gibb - Metersacker - Sagna - Jenkinson?