[Funland] Arsenal (ARS.OF) - Nhà số 2 - Mùa Giải Mới - Mùa Hội Tụ....

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mata

Xe container
Thế ai đá tiền vệ được hả Cụ Mata? và Walcot và Gervi thì cho đi đâu khi mà Poldo và Carzola chưa hòa nhập được. Giáo sư không mạo hiểm thế đâu cụ ợ.
Ko có Giroul với Poldo đá tiền đạo, 2 cánh tiền vệ là Carzola và Walcott, Gervi dự bị.

Mata

Xe container
Thế ai đá tiền vệ được hả Cụ Mata? và Walcot và Gervi thì cho đi đâu khi mà Poldo và Carzola chưa hòa nhập được. Giáo sư không mạo hiểm thế đâu cụ ợ.
Ko có Giroul với Poldo đá tiền đạo, 2 cánh tiền vệ là Carzola và Walcott, Gervi dự bị. Giữa thì Arteta và 1 tiền vệ trụ ( Diaby chẳng hạn )

Mata

Xe container
Ko có Giroul với Poldo đá tiền đạo, 2 cánh tiền vệ là Carzola và Walcott, Gervi dự bị. Giữa thì Arteta và 1 tiền vệ trụ ( Diaby chẳng hạn )

nhnghanh

Xe tải
Thay đổi lối đá đâu phải dễ hả cụ, và lối đá tấn công đẹp mắt, ban bật truyền thống từ ngày xưa của ARS vẫn đang có thương hiệu ở giải NHA và được các fan ủng hộ mạnh mẽ cụ ah. vì trắng tay đã 7 năm và nhân sự không ổn định nên hiệu quả đi xuống thôi. Chờ đợi 1 ngày ARS sẽ trở lại...Yeahhhhhh
Lối đá hiện nay đâu có phải là lối đá hoa mỹ vang bóng một thời, thủa còn Henry, Pires, Freddie Ljungberg... hả cụ. Lối đá bây giờ chỉ là CẦM BÓNG NHIỀU, đấy đối phương về phía sân nhà. Hậu quả: 10 cầu thủ đối phương về quây kín cầu môn, Ars sút xa kém, chơi đầu kém, hàng công thì ko sắc, phải đủ 10 cơ hội mới ghi được 1 bàn:((. Túm cái váy lại thì thấy hiện tại Arsennal trình diễn lối chơi dư lào: cầm bóng nhiều quanh khu vực giữa sân, đẩy vào giữa thì lại 1 đập về ngay, truyền sang cánh thì bị hai tiền vệ đối phương áp sát bọc lót nên chả làm gì được, lại nhả ra giữa, luẩn quẩn thế thôi. Lại còn ko hiểu ý nhau, chạy 1 đằng thì truyền 1 nẻo. Xem ức chế vãi. Ko còn lối đá vũ bão ngày xưa nữa rồi. Thế hệ vàng ra đi, e nghĩ 1, 2 năm sau các cầu thủ trẻ sẽ tái hiện lại được lối đá đó, nhưng chờ mãi vẫn chả thấy đâu....

dungmessi

Xe hơi
Cho em tham gia clb với

Frech

Xe điện
Lão ý chắc hòa nên tự kỉ :))
Nhà lão thắng được một trận tẻ nhạt nên vào đây lên mặt với anh em hòa và thua... bạc nhược phỏng? :((
Nói cho mà biết, vòng một khởi tranh vào ngày Thủy (vì toàn thấy nước là nước) nên các nhà Xanh mới thoát hiểm trong gang tấc thôi! =))

Tuần sau nắng lên, chúng em lại thắng như thường.

topbike

Xe tăng
Cụ Đức chắc đang âm thầm chờ trận tới Pháo nổ rồi "nổ" luôn đới.hê hê

quyennc

Xe tăng
Fao đội hình năm nay hay hơn năm ngoái :)
ko phải xoắn

Frech

Xe điện
Fao đội hình năm nay hay hơn năm ngoái :)
ko phải xoắn
Đội hình không những hay mà còn cân bằng hơn, cầu thủ cũng dạn dầy hơn nhiều.
Hy vọng sau khi cháp nối được các tuyến thì sẽ bon hơn.

topbike

Xe tăng
Haha, như vậy Sahin đã cập bến Emirate dưới dạng cho mượn từ Real. Thêm sự bổ sung cho tuyến giữa. Đội hình ngày càng ổn hơn rồi. :x

Duong2000

Xe tải
Sau khi Song ra đi em nghĩ tuyến giữa cần 1 chú ngon ngon nữa mới đủ, wilshere ko biết ba giờ mới trở lại. Trận trc đã hòa rồi nhưng dù sao cũng an ủi phần nào khi cả MU và Liver đều thất bại.

topbike

Xe tăng
Tuyến giữa có Carzola và Anteta rồi, giờ có thêm Sahin nữa thì ngon rồi. quan trọng là có sự hòa hợp và liên kết tốt giữa các tuyến nữa thì sẽ nổ liên tục thôi.

quyennc

Xe tăng
thực ra em lại thấy Song chả có tố chất ji để thành ngôi sang sáng cả, Song chỉ nổi trội là do tuyến giữa của Ars yếu hơn các tuyến khác mà thôi, về cách đá thì Song chỉ có thể làm tròn vai thôi, vì thế Song và persi đi em ko tiếc chút nào ạ

hainguyen181

Xe buýt
thực ra em lại thấy Song chả có tố chất ji để thành ngôi sang sáng cả, Song chỉ nổi trội là do tuyến giữa của Ars yếu hơn các tuyến khác mà thôi, về cách đá thì Song chỉ có thể làm tròn vai thôi, vì thế Song và persi đi em ko tiếc chút nào ạ
Đồng ý với bạn Quyennc. RVP bán đi cho nhanh: chấn thương liên miên, được 1 mùa đã đòi yêu sách này nọ, bàn thắng thì cũng chủ yếu là ăn may... Còn chú Song cũng chỉ tròn vai thôi, sang Barca lại làm kiếp dự bị thôi. Tuổi gì mà được đá chính

Mata

Xe container
Tuyến giữa có Carzola và Anteta rồi, giờ có thêm Sahin nữa thì ngon rồi. quan trọng là có sự hòa hợp và liên kết tốt giữa các tuyến nữa thì sẽ nổ liên tục thôi.
Thêm thì càng có sự lựa chọn, nhưng mà e thấy ko hợp lí tí nào. Pháo giờ thiếu tiền vệ trụ hơn là tiền vệ công ( đã có Arteta, Ramsey và Whishere rồi ). Nên bổ sung trụ kiểu De Jong của MC là đẹp.

enter0280

Xe tăng
Nhắc đến tiền vệ e lại nhớ đến chú Patrick Vieira ngày trước.

Trạng thái
Thớt đang đóng