[Funland] ARS.OF. Nhà Arsenal số 1 - Hình thành - Phát triển - Hướng đến tương lai

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mata

Xe container
Mấy hôm nay ko thấy bx của mình vào đây nhể :))

pladin

Xe hơi
lâu lắm em mới vào lại of và thăm nhà arsenal :D e cũng là fan trung thành của arsenal từ lâu nhưng toàn ngó bài các cụ k dám phát biểu. từ h cố gắng thừong xuyên vào để xây dựng nhà pháo.

Mata

Xe container
lâu lắm em mới vào lại of và thăm nhà arsenal :D e cũng là fan trung thành của arsenal từ lâu nhưng toàn ngó bài các cụ k dám phát biểu. từ h cố gắng thừong xuyên vào để xây dựng nhà pháo.
Cụ cứ mạnh dạn phát biểu nhé :))

Minh.Đức

Xe điện

Mata

Xe container
E sang tập luyện ké :))

Minh.Đức

Xe điện
Nhà ta chú ý. Em nhận đc thông báo của Cụ Lú bên nhà Cheo
lukhach142002
THÔNG BÁO
Trong thời gian vừa qua có một cá nhân giả danh là ofer thường sinh hoạt bên các chi hội nào đấy thường xuyên gọi điện cho các cụ, mợ đang sinh hoạt tại các chi hội khác để hỏi vay tiền, xin thẻ điện thoại. Thực chất đây là kẻ đã giở thủ đoạn lừa đảo rất nhiều cụ mợ trên diễn đàn. Nếu các cụ các mợ nhận được số điện thoại nào lạ hỏi vay tiền hay muốn gặp gỡ giao lưu mà cần xác minh thông tin thì cứ gọi cho em theo SDT 0943195666. Nếu gặp mặt mà thấy giống trong ảnh này
thì nên tránh không nên gặp hoặc túm cổ giải lên công an gần nhất với tội danh lừa đảo ạ.
Yahoo của bạn này: camxucdautien90

Chỉnh sửa cuối:

Mata

Xe container
Cái này hqua e đọc bên cafe, giờ lừa đảo chui vào tận OF :)) Mà nó chỉ lừa chi hội thôi, nên ko lo cụ Đức ạ :D

Minh.Đức

Xe điện
Đã có 4 cái tên tham dự Euro
Tính đến thời điểm hiện tại, đã có 4 cầu thủ của Arsenal được triệu tập cho đội tuyển quốc gia – và sẽ còn rất nhiều cầu thủ khác nữa được gọi chính thức. Đây chưa phải là đội hình cuối cùng, mỗi quốc gia phải hoàn tất danh sách 23 cầu thủ trong đội hình chính thức tham dự Euro 2012 vào ngày 29 tháng 5. Và đây là danh sách các cầu thủ đã được triệu tập:
Robin van Persie – Đội tuyển Hà Lan
Persie đã có tên trong danh sách 35 cầu thủ đầu tiên của đội tuyển Hà Lan và rất có thể anh sẽ đối mặt với Per Mertesacker và Nicklas Bendner tại bảng B, cùng với các đội bóng khác là Đức, Bồ Đào Nha và Đan Mạch.
Per Mertersacker – Đội tuyển Đức
Per Mertesacker có tên trong đội hình 27 cầu thủ của tuyển Đức và cũng như người đồng nghiệp người Hà Lan, anh rất có thể sẽ phải đối mặt với các đồng đội tại bảng B.
Lukas Podolski, cầu thủ vừa đồng ý gia nhập ngôi nhà của các Pháo thủ vào mùa hè này cũng có tên trong đội hình của tuyển Đức.
Wojciech Szczesny và Lukasz Fabianski – Đội tuyển Ba Lan
Cả Szczesny và Fabianski đều có tên trong danh sách 26 cầu thủ được tập trung cho đội tuyển quốc gia Ba Lan trong vòng chung kết sắp tới. Và khả năng họ sẽ phải gặp lại các đồng đội của mình là Andrey Arshavin và Tomas Rosicky tại bảng A, cùng với sự góp mặt của 3 đội bóng khác là Nga, Séc và Hi Lạp.

Trạng thái
Thớt đang đóng