Chi hội ÁO + MŨ đồng phục của nhà MazClub

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Hum lào chủ nhiệm bố trí choạc cho cu vẹo vs xấu bẩn mấy pô kiểu như Cao Thái Sơn ý nhể, thế ló mới hót chứ :))
Chụp thì thoải mái dưng mà anh nhớ bố trí ái nút trước mặt em nhớ ... Vậy em mới đứng thẳng được.

violet17

Xe tải
Cám ơn các cụ mợ đã để dành áo cho em nhé, đợt này em tiếp cả đại gia đình em vào chơi nên bận quá chả chém gió được, cả nhà thông cảm.Khi nào chuyển khoản được cho Chánh em mới dám nhận áo, hí hí

equality

Xe hơi
Cám ơn các cụ mợ đã để dành áo cho em nhé, đợt này em tiếp cả đại gia đình em vào chơi nên bận quá chả chém gió được, cả nhà thông cảm.Khi nào chuyển khoản được cho Chánh em mới dám nhận áo, hí hí
Thế thì mợ tiếp luôn nhà cháu đi, hihi. Mai nhà cháu mang áo cho mợ nhá, mợ ở đâu nhà cháu qua...Kiếm ít tiền máy bay kụ chánh khó quá...

Quách Tỉnh

Xe buýt
Thế thì mợ tiếp luôn nhà cháu đi, hihi. Mai nhà cháu mang áo cho mợ nhá, mợ ở đâu nhà cháu qua...Kiếm ít tiền máy bay kụ chánh khó quá...
Cụ mới vào không biết quy trình rồi, cụ cứ PM cho cụ Chánh số tài khoản thì tiền lúc nào đó sẽ về thôi ;))

Dogia

Xe điện
Mợ Lét nhận áo ngành đi nhá, đây là áo của chi hội tặng mợ đấy, nhớ mợ quá cơ :D

violet17

Xe tải
Mợ Lét nhận áo ngành đi nhá, đây là áo của chi hội tặng mợ đấy, nhớ mợ quá cơ :D
Em đã gửi sms cụ equality rồi ạ. Mà em được ưu tiên thía này em cảm động quá cơ :). Em cũng nhớ về Hà nội và các cụ mợ lắm, cả nhà có ai thu xếp vào chơi được thì nhớ ý ới em nhé.
@ kụ equa: nhờ vía tốt của hội Mazda, chiều nay e được nghỉ, có gì cụ liên lạc nhé. Mà kụ định đón Sn trong thành phố biển luôn ạ?

hungvit

Xe tăng
Website
www.aclik.vn
Em đã gửi sms cụ equality rồi ạ. Mà em được ưu tiên thía này em cảm động quá cơ :). Em cũng nhớ về Hà nội và các cụ mợ lắm, cả nhà có ai thu xếp vào chơi được thì nhớ ý ới em nhé.
@ kụ equa: nhờ vía tốt của hội Mazda, chiều nay e được nghỉ, có gì cụ liên lạc nhé. Mà kụ định đón Sn trong thành phố biển luôn ạ?
Mợ nhớ giữ sức khỏe nhá. có khi năm sau em lại vào thăm mợ nữa hehe
Em và Hội cũng rất cảm ơn mợ về quà mợ gửi ra cho anh em.
Cụ trao áo ngành cho mợ đềnh huềnh nhá. ảnh ọt đầy đủ nha :D

equality

Xe hơi
Mợ nhớ giữ sức khỏe nhá. có khi năm sau em lại vào thăm mợ nữa hehe
Em và Hội cũng rất cảm ơn mợ về quà mợ gửi ra cho anh em.

Cụ trao áo ngành cho mợ đềnh huềnh nhá. ảnh ọt đầy đủ nha :D
Báo cáo kụ, có quay film chụp ảnh đềnh huềnh, nhưng ko biết fọt, kụ chỉ cháu với ná..

violet17

Xe tải
Hôm nay cụ equa và những người bạn đã trao áo ngành cho em, em rất cảm ơn cụ và chi hội. Thực thà mà nói nếu ko up ảnh lên cho nóng hổi, thời sự thì sẽ rất áy náy :)

violet17

Xe tải
Abcde

Chỉnh sửa cuối:

abbo

Xe tải
. Em cũng nhớ về Hà nội và các cụ mợ lắm, cả nhà có ai thu xếp vào chơi được thì nhớ ý ới em nhé.
Ex ex, tuần trước ở Nha Trang suốt, gọi số của mợ thì mợ cho ai roài ý.~X(

Gadangtri

Xe máy
Thưa các cụ, các cụ có kế hoạch trao nốt chỗ áo còn lại chưa ạ? Em hóng...

violet17

Xe tải
@cụ hungvit: tháng 8 này nuôn đi cho máu, tháng 8 có 1 tiểu đội matxa vào mừ.
@cụ CB: hihi, tình cái lình tình phình :P. Khi nào đi công tác six sensor nhể?
@cụ abbo: em cả cụ ít liên lạc được với nhau thế, đơt em chuyển tiền in logo cho chi hội cũng chả tài nào liên lạc được cả kụ. Kụ úp dit dùm em số mobiphone nhá, e dùng số đó chục năm nay roài.
@cụ vnn1088: chả mấy mà đến t8 cụ nhể, có gì em sẽ dẫn cụ đi chùa Kim Sơn, chắc chắn lần đầu tiên lên sẽ mê, em lên nhiều giờ lại thấy bình thừong rồi. Có gì mình tổ chức mua chim lênđó phóng sinh cho tăng thêm tính nhân văn :)
@cụ equality: cụ up hình chụp ở chỗ tắm bùn lên cho các cụ ở nhà thèm đê, em thấy mấy tấm đó hơi bị điẹp, hi hi..

Chỉnh sửa cuối: