Áo đồng phục cho các cụ "Ô Phở" (OF Photo) và kế hoạch bàn giao

quangna

Xe tăng

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Ở xa thì thôi. Đành dịn cái sung sướng đó lại vậy.:)):)):)).
Không cụ bẩu em gái cụ tới gặp em.
@Z4: Mợ Rét ới, em chưa đăng ký dưng mờ thứ 7 cứ tham gia Khán thật VLV roài nạp lúa lun được không? Có khi Mờ tổ chức... đo luôn tại trường thi VLV nhể :P

Thứ 7 không đi được thì đã có thứ 2 đi Hồng hường mà bác ngắm bẳn,

Bác Mật : vâng, vì khán giả nên thoải mái, càng nhiều vỗ tay, anh em phá xe càng hăng bác ạ.

ngamban

Xe điện
Thứ 7 không đi được thì đã có thứ 2 đi Hồng hường mà bác ngắm bẳn,
Nhà cháu đang ngồi cách nhà mợ hơn 10 nghìn km, mợ bảo ra Hồng Hường làm sao được ạ, mà nhà cháu cũng đâu biết nó ở cái chỗ nào. Có cách nào khả thi hơn không ạ để cháu còn bảo con em đến lấy. Mong các cụ thương tình, nhà cháu ở xa nhưng vẫn máu me có áo OF :38:

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Nhà cháu đang ngồi cách nhà mợ hơn 10 nghìn km, mợ bảo ra Hồng Hường làm sao được ạ, mà nhà cháu cũng đâu biết nó ở cái chỗ nào. Có cách nào khả thi hơn không ạ để cháu còn bảo con em đến lấy. Mong các cụ thương tình, nhà cháu ở xa nhưng vẫn máu me có áo OF :38:
khôg sao bác ạ, đợi khi nào bác về lấy áo cũng được ạ, em phần bác.bác yên tâm nhé.

ngamban

Xe điện
khôg sao bác ạ, đợi khi nào bác về lấy áo cũng được ạ, em phần bác.bác yên tâm nhé.
Cháu chả muốn trình bày dài dòng đâu. Nhưng có mấy vấn đề chính thế này
- Nhà cháu còn ít nhất 1 năm nữa mới về
- Mợ để phần cho nhà cháu thì sau 1 năm nữa chả biết mợ còn tìm thấy cái áo không mà lại còn phiền cho mợ nữa
Cháu nghĩ đơn giản là cứ nộp lúa rồi vác áo về trước, khi nào cháu về cháu còn có cái mà "riện" chứ :P
Nhân tiện hỏi mợ luôn, không biết áo OF còn không nhỉ, nếu muốn mua thì mua ở đâu ạ. Nhà cháu vào OF muộn, đâm ra không được mua áo.

Chỉnh sửa cuối:

I like cars

Xe đạp
- Mợ để phần cho nhà cháu thì sau 1 năm nữa chả biết mợ còn tìm thấy cái áo không mà lại còn phiền cho cụ nữa
Cháu nghĩ đơn giản là cứ nộp lúa rồi vác áo về trước, khi nào cháu về cháu còn có cái mà "riện" chứ :P
Nhân tiện hỏi mợ luôn, không biết áo OF còn không nhỉ, nếu muốn mua thì mua ở đâu ạ. Nhà cháu vào OF muộn, đâm ra không được mua áo.
Nhà cháu cũng muốn có như cụ một cái áo OT OFUN ạ :77:

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
- Mợ để phần cho nhà cháu thì sau 1 năm nữa chả biết mợ còn tìm thấy cái áo không mà lại còn phiền cho cụ nữa
em hoàn toàn đồng ý với bác về vụ bôi đen trên đây.

Áo đồng phục OF thì năm nào sinh nhật cũng làm, ( tháng 6 hàng năm) em sẽ để phần bác, hoặc bác ở xa, em có thể gửi PCN cho bác như mọi năm vẫn gửi cho các bác tỉnh xa.

còn áo SN lần 2, là năm ngoái thì em còn nhõn 1 cái, dự định bằng giờ này sang năm mang ra đấu giá ....... bác ạ...........:P:P:P

cảm ơn bác.

ngamban

Xe điện
em hoàn toàn đồng ý với bác về vụ bôi đen trên đây.

Áo đồng phục OF thì năm nào sinh nhật cũng làm, ( tháng 6 hàng năm) em sẽ để phần bác, hoặc bác ở xa, em có thể gửi PCN cho bác như mọi năm vẫn gửi cho các bác tỉnh xa.

còn áo SN lần 2, là năm ngoái thì em còn nhõn 1 cái, dự định bằng giờ này sang năm mang ra đấu giá ....... bác ạ...........:P:P:P

cảm ơn bác.
Kiểu này em hết cửa rồi. Bán đấu giá thì nhất cự ly, nhì tốc độ, em ứ có cả hai. Áo OF thì đợi SN OF năm nay mua vậy, còn cái áo photo club thì bác bảo em xem nộp lúa ở đâu, em nhờ em gái đến nộp rồi rinh về nhà ạ. Cảm ơn bác trước :6:

Đường mật

Xe buýt
Bác Mật : vâng, vì khán giả nên thoải mái, càng nhiều vỗ tay, anh em phá xe càng hăng bác ạ.
Em cũng máu me lắm rồi. Muốn dăng ký chưn CHÃ đủn xe cho oách nhưng mà gan em bé. Thôi, vỗ cái tay vậy. Mợ cho em đăng ký 2 suất ná.

Áo đồng phục OF thì năm nào sinh nhật cũng làm, (tháng 6 hàng năm)
Năm nay sinh nhật. em cũng cố...cướp cho được 1 cái để mặc. Chứ vừa rồi đi bảo tàng Dân tộc học, thấy các cụ các mợ mặc nghĩ lại...tủi cái phận mình lém

1 năm nữa về thì đợi SN Ồ Phở lần 2 đi cụ Ngậm Bắn ơi:))
Áo OF lần 2. em có cái XXL. Cụ ướm có vừa không em để lại cho. Chỉ bằng 70% giá đấu thành công của mợ Rét thôi. :P

ngamban

Xe điện
1 năm nữa về thì đợi SN Ồ Phở lần 2 đi cụ Ngậm Bắn ơi:))
Áo OF lần 2. em có cái XXL. Cụ ướm có vừa không em để lại cho. Chỉ bằng 70% giá đấu thành công của mợ Rét thôi. :P
Em tưởng phải đợi lần 4, lần 5 gì đó chớ, lần 2 qua rồi mà :21:
Mà hàng khủng "vô tư X...L" như của cụ thì em vái cả nón. Mà cái nick của em cụ chế biến nghe như kiểu ngậm nước bọt rồi phun ra ấy, mất vệ sinh quá :))

sv_ngheo

Xe điện
Các bác nhà mình hay tự sướng lắm, SV nghèo và Già thì nâng bi mình lên thành L, nếu các ông L hết thì nhà Mèo phải 10 lần XL à ??? :)):)):))

Ke ke, em chỉ đổi từ S lên M thôi, tài hèn - phận mỏng - thân thể còi, có muốn nâng bi lên đến cằm cũng ko dám chơi đến L đâu :21::21::21::21:

lx125_black

Xe container
Em nặng 68 cân thì chắc mặc được cỡ L :P
Cả tuần nay em bị khủng hoảng tinh thần, hai chân bị xích lại, không lượn lờ lên phố được :102:, thứ 2 tuần sau cố trốn đi làm tí (b) cho mát, lại được chị Z đích thân đo cỡ cho (l), chắc là thích lắm :6:

sv_ngheo

Xe điện
Ơ, sao ko thấy cụ Mèo post cái ảnh chụp bể cá "Minh Mạng thang" vụ đi thăm hỏi mợ Z lên đây nhể :21:

sv_ngheo

Xe điện
Thank mợ Z mợ Khêu, áo đẹp lắm, nhưng cái logo màu không được chuẩn, hơi vàng vàng. Nếu vẫn còn đủ thì cho em lấy thêm 1 cái cỡ M nữa nhé

Thank hai mợ nhiều :41:

Audi A9

Xe tải
Ơ hơ

Thank mợ Z mợ Khêu, áo đẹp lắm, nhưng cái logo màu không được chuẩn, hơi vàng vàng. Nếu vẫn còn đủ thì cho em lấy thêm 1 cái cỡ M nữa nhé

Thank hai mợ nhiều :41:
Kính Cụ cùng hai mợ(c)(c)(c)
Thế là đã có áo rồi hay sao ý nhể:102::102::102:
Hai mợ ở đâu để chúng em đến nhận áo:41::41::41:
Kính chúc cả nhà vui khỏe, dẻo dai,...

teapot

Xe buýt
Nộp lúa ở đâu vậy mợ Z? Em có đăng ký roài có gì mợ pm em tk hay địa chỉ nhé!
Hay là mợ cứ thu qua kụ Minhchè hộ em vậy. Em sẽ phone cho kụ Minh đưa hộ có được không mợ?

sungak

Xe tăng
Website
www.myhyec.com
QuangNa chơi XS là đuợc rồi, hoành tráng vơi em nào ở góc này mà tinh vi L với XL ???????hihihi

em có ý kiến là ta nên cử đại diện vài bác đi đo áo, chứ hàng may bình thường dân dụng, may thời trang mà bảo họ hình dung L với M thì hơi khó, không như hội gia công chuyên nghiệp đâu ạ.

T7 này đi Vô lăng Vàng, em thu lúa luôn nhé , sau hôm ấy, nhờ các bác trai tổ chức giải khát ở Hồng Hường,vào một thời điểm nhất định, mời các bác họp mặt, cũng có thể em sẽ nói hàng may một số số đo cơ bản ( quan trọng quyết định size áo- chứ không phải chỗ nhạy cảm) để nhìn các bác hình dung ra luôn là cỡ gì ...

tránh tình trạng tự sướng như Quangna rồi lại tiếc ..........

Các bác nhà mình hay tự sướng lắm, SV nghèo và Già thì nâng bi mình lên thành L, nếu các ông L hết thì nhà Mèo phải 10 lần XL à ??? :)):)):))
Chắc chị vẫn nhớ cỡ em nhờ, có gì edit cỡ cho em với nhá :x