anland nam cường em định lấy mà như này thì có đáng ko ?

MinhDuc1

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Bác MinhDuc1 nói cho đúng nhé. E ko phải là “mấy cha cầm đầu” nhưng e cũng là người theo từ đầu vụ này. Chủ đầu tư chỉ họp đối thoại với cư dân chứ chả có biên bản giấy tờ nào nói đền bù cho cư dân 5 tr cả. Cđt thì chày cối bảo đợi bàn giao mới tính. Đến khi cư dân bức xúc căng băng rôn ở dự án thì mới chịu đàm phán
cái giấy bù 5 tr đó đã được chuyển vào email cho nhiều người rồi. gồm 3 tháng hay 6 tháng tiền phí dịch vụ và tiền trừ thẳng. nếu đồng ý thì sẽ áp dụng .

MinhDuc1

Xe tải
Bác MinhDuc1 nói cho đúng nhé. E ko phải là “mấy cha cầm đầu” nhưng e cũng là người theo từ đầu vụ này. Chủ đầu tư chỉ họp đối thoại với cư dân chứ chả có biên bản giấy tờ nào nói đền bù cho cư dân 5 tr cả. Cđt thì chày cối bảo đợi bàn giao mới tính. Đến khi cư dân bức xúc căng băng rôn ở dự án thì mới chịu đàm phán
sorry mình nói sai rồi ko phải 5 tr mà là tổng 8 tr. còn các bác cứ thích làm ầm lên vì cái lavabo tròn và vuông . cái đó chả có gì đáng mà loạn cào cào lên cả .

MinhDuc1

Xe tải
Biên bản này có từ tháng 4 . vụ băng rôn là tháng 5

MinhDuc1

Xe tải
Có The Manor Central Park của Bitexco cụ ạ :D
biện thự liền kề đắt lòi thì nói làm gì. mấy ông bảo vệ ở manor còn chửi" m..e bọn manor này làm rõ lâu ngâm mãi ko xong 1 hạng mục " :))

BITEXCO GROUP

Xe hơi
biện thự liền kề đắt lòi thì nói làm gì. mấy ông bảo vệ ở manor còn chửi" m..e bọn manor này làm rõ lâu ngâm mãi ko xong 1 hạng mục " :))
Làm cẩn thận quá thì các bác bảo vệ mới có nhiều việc chứ cụ :D Chứ cứ như em nếu có tiền cứ xây ào cái rồi nhăm nhe mảnh khác làm thêm cái nữa :D

MinhDuc1

Xe tải
Làm cẩn thận quá thì các bác bảo vệ mới có nhiều việc chứ cụ :D Chứ cứ như em nếu có tiền cứ xây ào cái rồi nhăm nhe mảnh khác làm thêm cái nữa :D
ko bán được thì có, ham hố ăn tham đòi bán 1 mình ko bán được nên giờ phải mời them các sàn vào bán. đợt trước kiêu lắm cơ mà các sàn khác có khách đòi kết nối làm ăn nhưng ko cho ^^

MinhDuc1

Xe tải

MinhDuc1

Xe tải
Bác cho e hỏi làm sao bác lại có cái văn bản này ạ
nhưng thấy trong nội bộ đang phản hồi ra khả năng chủ đầu tư sẽ xuống nước lần 2 chính sách tốt hơn văn bản này . nhưng đấy là tin đồn chưa chắc chắn nên đợi vài hôm nữa xem sao đã bác .

letgo'

Xe tăng
Website
www.nhadat-369.com
Bài viết này em lấy được của 1 cụ đã mua và được lên xem căn thực tế viết lại. Nhưng theo như này thì khá nhiều điều khoản dù nhỏ nhặt nhưng sai so với hợp đồng. Đây chỉ là những thứ nhìn thấy được mà còn khác như này thì ko biết những thứ ko thể thấy được nó ra cái gì nữa. Các cụ thấy sao ạ

Niềm tự hào của tôi đây.
Tôi đã từng đặt niềm tin và hi vọng vào Nam Cường. Tôi đã tin rằng Nam CƯờng là một chủ đầu tư làm ăn chân chính. Tôi đã trân trọng và Nam Cường vì họ đã từng nói họ xây nên công trình này để tạo điều kiện cho những người dân như tôi có một tổ ấm mang tên Anland - với ý nghĩa là an lành. Tôi đã từng tự hào giới thiệu cho những bạn bè anh em tôi rằng tôi sẽ có một nơi đc gọi là nhà tại chung cư cao cấp của Tập đoàn Nam Cường. Nhưng dường như thực tế đang diễn ra hoàn toàn làm cho tôi thất vọng.

"Chung cư cao cấp" của Nam Cường có thật sự là cao cấp khi những khách hàng mua nhà như tôi phải bỏ công, bỏ việc, bỏ thời gian ra để lên khiếu nại như vậy. Hơn nữa, tôi đâu có yêu cầu chủ đầu tư làm gì cao sang. Tôi chỉ cần chủ đầu từ làm đúng với những gì đã cam kết với chúng tôi. Nếu Nam Cường gọi tên và thực hiện dự án này với danh nghĩa là cao cấp thì mong Nam Cường hãy làm đúng với danh nghĩa là cao cấp đó.
Tôi mong rằng Nam CƯờng có trách nhiệm với dự án này giống như trước khi bán nó cho chúng tôi. Hi vọng rằng Nam Cường coi trọng chữ tín của chính mình vì dự án này cũng chính là bộ mặt của họ.

View attachment 1050116

View attachment 1050117

Hi hi, Cụ sang ICID complex nhà em mua đi, cách có 2 km thôi.

letgo'

Xe tăng
Website
www.nhadat-369.com
còn lâu mới bàn giao mua gì cụ. lại 1 mình 1 dự án xung quanh ko có gì
ui shophouse mặt đường đấy đang sốt, sau lên kinh doanh sầm uất, Aeon Mall xong, mấy đường quy hoach thông thì có sầm vui như hội, Với lại dự án cũng đang sát khu dân cư, ngay cạnh chợ La Dương rồi mà cụ.

Cuti0907

Xe hơi
Cdt dã man quá ạ :))

Tainang

Xe đạp
Sau một thời gian tìm đất và chán quá nên em đã lấy căn chung cư SME Hoàng Gia của 1 cụ trên này giới thiệu. Căn 96 m2 tầng 21 với giá 1,78 tỷ. Vừa mua xong thì cty em có chuyện cần tiền để giải quyết cụ nào có nhu cầu lấy lại giúp em. Giá 1,7 tỷ các cụ tự sang tên. Đã có hợp đồng điện nước rồi các cụ nhé vì em bỏ tiền ra chạy cái đấy.

tom_jerry

Xe tải
Bài viết này em lấy được của 1 cụ đã mua và được lên xem căn thực tế viết lại. Nhưng theo như này thì khá nhiều điều khoản dù nhỏ nhặt nhưng sai so với hợp đồng. Đây chỉ là những thứ nhìn thấy được mà còn khác như này thì ko biết những thứ ko thể thấy được nó ra cái gì nữa. Các cụ thấy sao ạ

Niềm tự hào của tôi đây.
Tôi đã từng đặt niềm tin và hi vọng vào Nam Cường. Tôi đã tin rằng Nam CƯờng là một chủ đầu tư làm ăn chân chính. Tôi đã trân trọng và Nam Cường vì họ đã từng nói họ xây nên công trình này để tạo điều kiện cho những người dân như tôi có một tổ ấm mang tên Anland - với ý nghĩa là an lành. Tôi đã từng tự hào giới thiệu cho những bạn bè anh em tôi rằng tôi sẽ có một nơi đc gọi là nhà tại chung cư cao cấp của Tập đoàn Nam Cường. Nhưng dường như thực tế đang diễn ra hoàn toàn làm cho tôi thất vọng.

"Chung cư cao cấp" của Nam Cường có thật sự là cao cấp khi những khách hàng mua nhà như tôi phải bỏ công, bỏ việc, bỏ thời gian ra để lên khiếu nại như vậy. Hơn nữa, tôi đâu có yêu cầu chủ đầu tư làm gì cao sang. Tôi chỉ cần chủ đầu từ làm đúng với những gì đã cam kết với chúng tôi. Nếu Nam Cường gọi tên và thực hiện dự án này với danh nghĩa là cao cấp thì mong Nam Cường hãy làm đúng với danh nghĩa là cao cấp đó.
Tôi mong rằng Nam CƯờng có trách nhiệm với dự án này giống như trước khi bán nó cho chúng tôi. Hi vọng rằng Nam Cường coi trọng chữ tín của chính mình vì dự án này cũng chính là bộ mặt của họ.

View attachment 1050116

View attachment 1050117

Mua chung cư mà mua lúc dự án nó thế cụ ah, chung cư thì nên mua lúc nhà đã hoàn thiện thực tế, lúc đó tha hồ chọn lựa, ưng thì xuống tiền, ko thì thôi, tuy nhiên giá có thể đắt hơn nhưng mua đc căn vừa ý.

quynhngo86

Xe tải
Em mua cách đây đúng 1 năm mà gia tinh ra 27trieu ơ anland rồi. Ko biết thế nào. Cụ nao co group hay nhóm ở anland ko tag em vào mới. Sdt 0886366966 ạ
Tks cả nhà

daugau_2610

Xe tải
Em mua cách đây đúng 1 năm mà gia tinh ra 27trieu ơ anland rồi. Ko biết thế nào. Cụ nao co group hay nhóm ở anland ko tag em vào mới. Sdt 0886366966 ạ
Tks cả nhà
Cụ mua căn bn e..mua lúc đó có chính sách gì k..e hỏi để e tham khảo giá chung cư quanh khu vực...cảm ơn cụ