[Funland] Anh Tý- part1

Phuco2007

Tháo bánh
Mệ! Trc có ông bạn quê nam định bê lồng sắt gần 20 con béo múp. Nó bẩu chuột đồng. Năm 95 đói bm nó chế món hấp chanh vs nướng ngon lắm. Bọn e cứ nhờn môi là khoái rồi:))
Thêm cút rượu nút chuối nữa thì phê pha lém lão nhể:D

ADCSee

Xe tăng
Nó thấy e bê 2 con tô vít lên chạy đứt dép rồi:D
e sẽ có pảrt2 ngày mai, e xin nghỉ rồi còn a tí đang ẩm dẫm khu này nữa

Cụ mua hộp sơn đen đỏ gì đó, loại nhỏ nhất (15k), mở nắp, đặt cạnh cái mâm kia thì bọn nấp sau tủ sẽ chạy hết. Bọn ngoài có mon men vào bếp thì cũng vội chạy ra ngay. Sau vài hôm thì có thể đóng nắp lại cho đỡ hại người, vẫn để hộp sơn ở đó, chúng cũng chả dám bén mảng đến.
Chỉ có mùi sơn mới trị được, chứ mấy loại tinh dầu bạc hà, bưởi gì đó chả ăn thua.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Cụ mua hộp sơn đen đỏ gì đó, loại nhỏ nhất (15k), mở nắp, đặt cạnh cái mâm kia thì bọn nấp sau tủ sẽ chạy hết. Bọn ngoài có mon men vào bếp thì cũng vội chạy ra ngay. Sau vài hôm thì có thể đóng nắp lại cho đỡ hại người, vẫn để hộp sơn ở đó, chúng cũng chả dám bén mảng đến.
Chỉ có mùi sơn mới trị được, chứ mấy loại tinh dầu bạc hà, bưởi gì đó chả ăn thua.
Vụ này quá hay ho luôn, chiều mai e xin nghỉ buổi triển ngay ah.

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Vừa đi huyện về 3 chén tẻ đang phê phê, cu e gọi anh đi e tí vc. Vc del j mệt bm. Ra lại làm vài quại, cáo lui.
Lọ mọ trên xe cu e xuống mặt con G rất đanh thép, đợi cu e về nó ra đòn:
Ông đi đâu h mí về?
Ô hay tao đi làm chứ đâu.
Có vc j nhặng xị thế?
Mấy hn máy giặt hỏng ko gọi thợ thuyền chi sất, 6h đi đêm mí về làm ăn dề, bia bọt bố láo.
8h rồi gọi đc ai h này. Thôi cởi trần mỗi xịp phi lên t3, vật ngửa con e xem mông má điện nc thế nào hẵng. Hừ còn đẹp chưa rỗ ong vầu tí nào. Đèn tối vcl gọi f1 đưa đt bố xem, ối dồi ôi anh Tí ơi là anh tí, đm nhà anh nhá! Ngày del tôi cũng dung mà anh vẫn nằm đây chũm choẹ vs nhau đc. 4 con ốc vít gỉ đen del vặn đc. Thôi thì kìm vs kéo phá luôn mai đặt lưới thép. Mệ cái máy giặt chạy ngày đêm mà anh chị tí vẫn hồn nhiên vcl nó xoắn 1 phát vào puly có phải đi đời nhà ma hay ko.
Bài học rút ra: các cụ nhà chật nhiều đồ test lại đê. May mà e có nghề chứ ko bọn khốn vô lương báo cáo: a hơi thay mô tơ dây cu roa cho e xin 1tr thì toi.
Tối nay bẩu G thưởng nóng phát ko nhể?:)):)):))

Iem rón rén dịch lại chuyện của bác HUNGBDA79 nhé. Sai đâu bác sửa giùm:
E hèm, đồng chí Hùng bị Gấu nó dúi vô máy giặt, sửa cật lực như chúng ta thấy, và nhờ sự chỉ đạo sâu sát của cấp ủy, sự quan tâm tích cực của F1, anh thành công dực dỡ vào hồi 20h tối.
Nhờ thế, được gấu nó thưởng cho đi uống bia bét tè lè nhè.

Có phải không ạ?

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Iem rón rén dịch lại chuyện của bác HUNGBDA79 nhé. Sai đâu bác sửa giùm:
E hèm, đồng chí Hùng bị Gấu nó dúi vô máy giặt, sửa cật lực như chúng ta thấy, đến 8h tối mới xong và nhờ sự chỉ đạo sâu sát của cấp ủy, sự quan tâm tích cực của F1, anh thành công dực dỡ.
Nhờ thế, được gấu nó thưởng cho đi uống bia bét tè lè nhè.

Có phải không ạ?
Hẹ hẹ! Ồi cụ ở bên ban tuyên huấn hay sao mà zịch chuẩn thế nhể? E đang dự kiến chiều mai khênh nốt cái tủ lạnh nữa.

thằng nhà quê

Xe điện
He he! Mấy bữa nay cỗ liên cù miên lão ah, mệt thôi rồi:(
Có lỗi hoặc lưu ý:
Úi, sao bác chú ý tới bác HUNGBDA79 nhiều thế! Cho dù hay hoặc dở thì bác cũng phải rót rượu cho 20 người khác rồi mới rót lại cho bác HUNGBDA79 được.

TKK

Xe tăng
Cụ thớt là "chồng cuốc rân" rồi. Nhìn lòng mề cái máy giặt em hơi bị nể cụ đấy :D
P/s: em ko nhìn chậu đồ đâu nhé :)

TrumpVietnam

Xe tăng
Em dính vụ con nhà Tý đỏ hỏn chưa mở mắt rơi từ cục mát máy điều hòa xuống giường rồi.
Nhà Tý làm ổ trong đó cắn hết dây điện.

Sau tủ lạnh nhà nào cũng có cái hộp nhựa để nước làm mát từ tủ lạnh chảy ra tụ đó -> chỗ ở lý tưởng cả họ nhà Tý.

Ô tô để gara ít đi - mùa đông đến Tý cư ngụ và ngứa răng gặm dây điện

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Em dính vụ con nhà Tý đỏ hỏn chưa mở mắt rơi từ cục mát máy điều hòa xuống giường rồi.
Nhà Tý làm ổ trong đó cắn hết dây điện.

Sau tủ lạnh nhà nào cũng có cái hộp nhựa để nước làm mát từ tủ lạnh chảy ra tụ đó -> chỗ ở lý tưởng cả họ nhà Tý.

Ô tô để gara ít đi - mùa đông đến Tý cư ngụ và ngứa răng gặm dây điện
Nó rúc rích sau tủ nhà e xuốt, e nhờ đc ông hx mai 2 ae dọn đò xong khênh ra vs. Chắc nilon vs rác trong í hơi bị nhiều luôn:(

co.ntt

Xe lăn
Nhà cụ giặt cả đồng hồ ah, em thấy nó trong đống đồ ah.