Ảnh phong cảnh

Trạng thái
Thớt đang đóng

nhimphich

Xe điện

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com

It was an early winter morning and I was in the middle of nowhere, accidentally. I drove my car to break the sunrise, to fight with a cold and empty in soul. But, I realized that, I should stop here and enjoy this silent moment in a lonely place that may be I would never have it again...

Đó là một sáng sớm mùa đông và tình cờ em đang lạc ở một nơi xa lạ. Cho xe băng qua những con đường trong cái bình minh sớm, để phá vỡ cái lạnh và trống vắng trong tâm hồn. Nhưng chợt nghĩ, khoảnh khắc yên bình thật đáng quý, hãy tận hưởng vì ngày mai không biết có còn như hôm nay...

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com

It was an early winter morning and I was in the middle of nowhere, accidentally. I drove my car to break the sunrise, to fight with a cold and empty in soul. But, I realized that, I should stop here and enjoy this silent moment in a lonely place that may be I would never have it again...

Đó là một sáng sớm mùa đông và tình cờ em đang lạc ở một nơi xa lạ. Cho xe băng qua những con đường trong cái bình minh sớm, để phá vỡ cái lạnh và trống vắng trong tâm hồn. Nhưng chợt nghĩ, khoảnh khắc yên bình thật đáng quý, hãy tận hưởng vì ngày mai không biết có còn như hôm nay...
Cái này đẹp thật! Thấy được cái lạnh, thấy được yên bình, thấy được sự nghỉ ngơi tận hưởng nhưng.....chưa thấy được cái "phá vỡ cái lạnh". Giá như có thêm bao thuốc ở phía trên cốp xe...or cái gì đó (cái túi...quyển sách) để thấy rằng Viên đang hiện hữu ở đó thì sẽ đạt được tất cả những ý nghĩ kia.

Lâu rồi không đâm ai, giờ đâm viên 1 nhát, Viên nhể!

bachvietqn

Xe hơi
Oài , đẹp quá. Đúng là đam mê vô tận. hihii

QuangPT

Xe tải
Em góp 2 cái mới chụp ở Nghệ An (ngày trc bão Min-dun) :D

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Cái này đẹp thật! Thấy được cái lạnh, thấy được yên bình, thấy được sự nghỉ ngơi tận hưởng nhưng.....chưa thấy được cái "phá vỡ cái lạnh". Giá như có thêm bao thuốc ở phía trên cốp xe...or cái gì đó (cái túi...quyển sách) để thấy rằng Viên đang hiện hữu ở đó thì sẽ đạt được tất cả những ý nghĩ kia.

Lâu rồi không đâm ai, giờ đâm viên 1 nhát, Viên nhể!

Với những khoảnh khắc như thế này, ko biết mọi người thế nào, chứ với em lúc nào lòng cũng chùng xuống ko ít thì nhiều... Cái cảm giác yên tĩnh thật là thích, cái lạnh của buổi sáng sớm rất dễ chịu, nhưng cái trống vắng cũng buồn lắm. Nhưng với em, trống vắng tuy buồn đi nữa, thì em vẫn muốn là 1 phần của nó, em ko quen cái ồn ào náo nhiệt... Cảm ơn nhận xét của chị, em ko hút thuốc :D, lại lười đọc sách :D.., em chụp ảnh cũng là đã được trải qua cái khoảnh khắc đó, đã đến nơi đó, đã nhìn và cảm nhận... tất cả là đủ với em rồi. :x :x :x
Chống spam nào:
Tấm này thì em nhờ chụp, sau khi bắt ng em nhờ đứng em chụp thử, xong dặn tới dặn lui... Tấm này có em: :D

Swan Bay - NSW - lại một sớm mùa đông nhưng lần này là nắng ấm và vịnh hiền hòa.

Phờ Râu

Xe điện
cụ thầy độ trời, độ luôn cả nước :D
cố gắng sang năm sang đấy chơi với anh Viên ;))

Bình X-Five

Xe container
cụ thầy độ trời, độ luôn cả nước :D
cố gắng sang năm sang đấy chơi với anh Viên ;))
Hớ hớ :D Về nguyên tắc Ri-phờ-lếch-sần thì mặt nước soi bóng toàn bộ bầu trời, nếu ko độ nốt cái mặt nước dễ bị oánh giá là trời ghép lắm :)X_X

Chivas Regal

Xe hơi
Ảnh của 1 số cụ chả có đóng dấu gì cả, em phải cóp về đi khoe với bọn bạn là mình chụp mới được :))

Chỉnh sửa cuối:

QuangPT

Xe tải
Bác X cứ đá em, trước bão cái lều canh nó như này

trong bão thì ... như này

NguyenChiVan

Xe tăng
ôi tuyệt đẹp ! có phải hoàng hôn không hả cụ đỉnh cao nghệ thuật .

vh_savatage

Xe điện
Em làm 1 tấm HDR góp vui :D
Bãi biển Nha Trang

Trạng thái
Thớt đang đóng