Ảnh phong cảnh

Trạng thái
Thớt đang đóng

ngamban

Xe điện
Miềng cờ hụp kém và xấu, cơ mà ảnh xấu như nhà Giầy To chụp phong cảnh thì chắc chắn ko thể há há =))
@ Giầy To: Ảnh này thừa tiêu chuẩn làm ảnh lưu niệm. Thề!

Meomun

Xe tải
Hum lào Kụ hungvit dạy iem choạch với nhá!

cho_xem_giay_to

Xe điện
Miềng cờ hụp kém và xấu, cơ mà ảnh xấu như nhà Giầy To chụp phong cảnh thì chắc chắn ko thể há há =))
@ Giầy To: Ảnh này thừa tiêu chuẩn làm ảnh lưu niệm. Thề!
em biet em kém! nhưng mà ném đá tiêu cực như anh thì ko chấp! vì nhận loại đá đó em chả bao h tiến bộ và rút đc cái kinh nghiệm dề! ngăm bắn hóa ra cũng chỉ là tin đồn! =))

khoaviet

Xe tăng

D90 và fisheye 16mm

ngamban

Xe điện
em biet em kém! nhưng mà ném đá tiêu cực như anh thì ko chấp! vì nhận loại đá đó em chả bao h tiến bộ và rút đc cái kinh nghiệm dề! ngăm bắn hóa ra cũng chỉ là tin đồn! =))
Hơ hơ, thế là tiêu cực hả. Vậy theo chú 2 cái ảnh đó anh ném được cái gì tích cực khi mà bản thân cái ảnh chả thấy chỗ nào tích cực ngoài cái chất lưu niệm. Bây giờ ném đá cũng phải lựa đá đẹp mới ném được ấy hả, hơ hơ

Tấm 1: bt đến nỗi chả biết ném cái gì
Tấm 2: Cháy trời là cái thấy rõ nhất

Còn thì tin đồn gì về anh anh ếch biết, cũng ếch quan tâm, cơ mà kể ra có người quan tâm mà đồn đại về mình để đến tai chú được thì anh cũng mừng. Ít ra cũng có người quan tâm đến miềng :))

ngamban

Xe điện
@ Khoai Vật: D90 thì phải cắm 10,5mm Fisheye DX nó mới thấy hết cái chất cong, mà cong đó trên DX mới sướng.
Nói chung anh là anh rất khoái Fisheye :D

cho_xem_giay_to

Xe điện
Hơ hơ, thế là tiêu cực hả. Vậy theo chú 2 cái ảnh đó anh ném được cái gì tích cực khi mà bản thân cái ảnh chả thấy chỗ nào tích cực ngoài cái chất lưu niệm. Bây giờ ném đá cũng phải lựa đá đẹp mới ném được ấy hả, hơ hơ

Tấm 1: bt đến nỗi chả biết ném cái gì
Tấm 2: Cháy trời là cái thấy rõ nhất

Còn thì tin đồn gì về anh anh ếch biết, cũng ếch quan tâm, cơ mà kể ra có người quan tâm mà đồn đại về mình để đến tai chú được thì anh cũng mừng. Ít ra cũng có người quan tâm đến miềng :))
đã thế từ nay chụp nhiều phong cảnh vào mới đc!với em chưa đẹp chứ ko thể ko đẹp!e thề! :D

cho_xem_giay_to

Xe điện
@ Khoai Vật: D90 thì phải cắm 10,5mm Fisheye DX nó mới thấy hết cái chất cong, mà cong đó trên DX mới sướng.
Nói chung anh là anh rất khoái Fisheye :D
ông bắn dạo này cờ hụp bằng mồm vãi lúa! ảnh thì chả thấy đâu!=)) :))

Hyundai-motoR

Xe tăng
Nhà cháu thì chỉ ước có cái lens góc rộng như các cụ để chụp. Cái wide nhất cháu có cũng chỉ là 55mm trên MF
Fisheye thì hem dám mơ luôn :(

ngamban

Xe điện
đã thế từ nay chụp nhiều phong cảnh vào mới đc!với em chưa đẹp chứ ko thể ko đẹp!e thề! :D
Hơ hơ, anh cũng chỉ mong có thế. Tìm tòi các thể loại khác nó mới hay, chứ cứ mãi mấy em mẫu, xem hoài cũng chán.

ông bắn dạo này cờ hụp bằng mồm vãi lúa! ảnh thì chả thấy đâu!=)) :))
Mịe, máy bán ồi, còn mỗi mấy cái thẻ nhớ, ko cờ hụp bằng mồm thì bằng giề. Đang rình mua em D90 ngon bổ rẻ đơi, hết xèng rồi keke :D

khoaviet

Xe tăng
bắt trận Đức tối nay đi,thể nào ngày mai cũng có cái dây chuyền ghi chữ D3;));))

ngamban

Xe điện
bắt trận Đức tối nay đi,thể nào ngày mai cũng có cái dây chuyền ghi chữ D3;));))
Cu mơ à, để ăn được D3 thì phải tính bỏ ra bao nhiêu chớ, mà tiền bỏ ra ban đầu ấy thì moi ở đâu ra. Thôi, D90 cho nó lành, còn tiền đầu tư vào ống hehe :D

hungvit

Xe tăng
Website
www.aclik.vn
Hạ hỏa các cụ ạ, em kết Hà Lan thì đã được ăn rồi hê hê
@cụ HyundaiMoto: Cụ cũng chơi MF ạ, 55 của cụ là wide rồi còn gì :D cụ chơi Hassy hay gì ạ? nhà cháu ít tiền chỉ dám chơi Mamya cùi :D

Lăng Tự Đức - Huế

Hội quán Phúc Kiến - Hội An

Chỉnh sửa cuối:

Vuvuzela

Xe hơi
May mờ nhà em tuyền máy đi mượn, tới đây mà nâng đời chắc lại theo các cụ thôi - Ni-lông nhể!
Hình như "Bốc" này được Đại-ca Ni-lông bảo kê hay sao ấy, tuyền các cụ Ni-lông chém gió, lượn lờ, đánh võng mí cả đua xe,... chả thấy Cà-lông mấy nhể????

Bình X-Five

Xe container
May mờ nhà em tuyền máy đi mượn, tới đây mà nâng đời chắc lại theo các cụ thôi - Ni-lông nhể!
Hình như "Bốc" này được Đại-ca Ni-lông bảo kê hay sao ấy, tuyền các cụ Ni-lông chém gió, lượn lờ, đánh võng mí cả đua xe,... chả thấy Cà-lông mấy nhể????
Cụ tinh ý thế, thú thật với cụ riêng Ô Phở dùng Ni-lông thì hàng tháng đều đc tặng thẻ mua hàng, 1 năm được đi du lịch 2 lần... chưa kể một số ưu đãi khác mà em ko tiện nói ra :D

babetnhe

Xe điện
Cháu thêm cái IR nữa :P

Hậu cung - Đại Nội - Huế
Ảnh cụ nhìn ảo nhỉ !
Tuy nhiên em đính chính lại chút: Đây là nơi đặt Cửu đỉnh trước Hiển Lâm Các đối diện với Thế Miếu là nơi thờ các vị Vua Nguyễn .
Còn hậu cung là nơi tam cung lục viện tranh giành cấu xé nhau cụ nhé cụ nhầm với nơi thờ tự là chết dở.

Bình X-Five

Xe container
@ Babetnhe: Sao nhớ nhiều thứ thế? Nhớ hết các tên thuốc tây đã đủ chết rồi! Phục bạn Nhè nhà mình thật :D

Phú Ông

Xe container
Nhà bia Chùa Thành (Lạng Sơn).
Phía sau - xa xa có chiếc cầu sắt là cầu Kỳ Lừa!

Trạng thái
Thớt đang đóng