[Funland] Anh Park mới thực sự là Ngôi sao vàng !!!

chacchanxe

Xe buýt
Các cụ cứ chê cầu thủ mình ao làng, em hỏi thật trong nghề nghiệp của mình các cụ vươn được ra tầm thế giới chưa ạ?
Em nghĩ chưa cần phải thế giới có những ông hay chê khéo ở cty còn chưa qua nổi phòng mình làm.

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ cứ chê cầu thủ mình ao làng, em hỏi thật trong nghề nghiệp của mình các cụ vươn được ra tầm thế giới chưa ạ?
Tôi vươn tầm thế dới từ lâu rồi, chán rồi lại quay về ao nhà đây.

Bác so sánh vậy chưa được, vì đây là Xem đá bóng. Trong khi bác đang Xem toàn cỡ M10 với Cr7 nó đá, lấy gì so cho nổi.
Thế nên, "chê" cầu thủ chúng ta ao làng là chuẩn cmnr, còn Cổ động viên của chúng ta tầm EU hoặc cao hơn.

Tôi hồi xưa có đá cho đội hạng 8/8, trainer nó tập có 1 bài sút bóng sống thôi, cả đội sút bại cả chân không nổi.

Cá Tráp

[Tịch thu bằng lái]
Lên tuyển đợt này HAGL có mấy ku đâu cụ
Xuân Trường xuống phong độ do chấn thương nhưng vẫn được chọn.
Em ấy giải này đá rất kém.
Bản thân em thích cả Xuân Trường, Tuấn Anh và một số cầu thủ khác của HAGL nữa nhưng vẫn thấy có sự cả nể.
Mà đây là nhận định của cá nhân em thôi Cụ.

vertaq

[Tịch thu bằng lái]
Tầm Đông Nam Á còn chưa xong. Toàn các ông nói phét

chrysanthemum

Xe máy
Quá mệt mỏi khi đi đâu cũng thấy từ ao làng, một cái giải mà thu hút đc toàn dân hào hứng tham gia cổ vũ thì nó là cái ao gì đi nữa nó cũng quan trọng. Nhiều người cứ khinh khỉnh tỏ vẻ coi thường, chê này chê kia, chắc toàn người tầng trên xã hội khó hòa nhập nhỉ

chuot08

Xe lăn
Em tin năm nay sẽ vô địch trên sân Mỹ Đình như 10 năm trước. Xem lại bàn thắng của 2 Quang Hải trong 2 trận bán kết thấy giống nhau thật.

Giống phết! Tuy nhiên chú hậu vệ SIN kèm Quang Hải cũ còn theo phá bóng khá sát, chú PHI hôm qua thì mệt quá bỏ lỏng Quang Hải tự do! Chứng tỏ hàng thủ Phi kém!

STElectrics

Xe lăn
Tôi vươn tầm thế dới từ lâu rồi, chán rồi lại quay về ao nhà đây.

Bác so sánh vậy chưa được, vì đây là Xem đá bóng. Trong khi bác đang Xem toàn cỡ M10 với Cr7 nó đá, lấy gì so cho nổi.
Thế nên, "chê" cầu thủ chúng ta ao làng là chuẩn cmnr, còn Cổ động viên của chúng ta tầm EU hoặc cao hơn.

Tôi hồi xưa có đá cho đội hạng 8/8, trainer nó tập có 1 bài sút bóng sống thôi, cả đội sút bại cả chân không nổi.
Em cũng xem bóng đá dưng chả bao giờ dám sờ sánh cầu thủ Việt với mấy ông làng nhàng của châu Âu chứ đừng nói tới Messi, Ronaldo. Ở một đất nước mọi thứ đều làng nhàng mà họ vươn lên được hàng đầu ĐNA thì cũng đáng ngưỡng mộ lắm rồi. Còn cụ, cụ đạt được đến tầm thế giới (vì qua các con em cũng đoán cụ được đào tạo bài bản ở châu Âu) thì cụ chê họ cũng được thôi. :D

cunglatruong1

[Tịch thu bằng lái]
Thế thì nhầm rồi. Lại vào vết xe đổ của những người trước. Cứ đội mạnh nhất phi ra thì lộ bài và sức đâu về đích.
thid e nói rồi. cứ mang cup về cho Việt rồi tính gì tính :)

ruby_eagle

Xe điện
chưa vô địch thì chỉ là ngôi sao bạc thôi. khi nào vô địch rồi ca tụng. trận hôm qua cho xuân trường vào sân thì thấy ỗng bình thường thôi.
Xt ông park hiển nhiên biết rõ là mắt xích kém nhất nhưng trong tình thế Hùng Dũng bị chấn thương nên ông ko dám mạo hiểm, để dành HD cho trận ck. Các thánh online chớ vội chém

xomo

Xe buýt
Em nghĩ chưa cần phải thế giới có những ông hay chê khéo ở cty còn chưa qua nổi phòng mình làm.
Công nhận. Cái bọn cá trê đó thì có khi ko rúc được ra khỏi cái hang của chị em ấy chứ. Mất công vợ nó ở nhà tìm con cá chuối.

ruby_eagle

Xe điện
Nhìn nhận toàn diện thì ông Pắc cũng là gặp may mắn lớn khi có trong tay lứa cầu thủ tốt, khéo khâu vá lại để thành mảnh áo trông ko rách nát. Tướng giỏi mà ko có quân thiện chiến thì cũng vứt.
Hãy xem Hữu Thắng làm đc gì với lứa này? Hãy nhớ ông Park mới đến Việt Nam đc tròn 1 năm thôi nhé. Đừng nói với tôi là 1 năm trc các em ấy ko đc lên tuyển nhé :))
Hữu Thắng nắm quân thua tan nát trận này đến trận khác, có thời điểm chả ai thèm quan tâm đến bd nam, ko ai thèm xem giải v leage. Sau khi ông park đến thì bây giờ ai cũng biết rồi đó. Hãy xem và hưởng thụ đi nhé.

Bọn mạng nó phũ lắm, đen mà bị thua Mã xem, lộ mặt bọn phản phúc ngay cho xem, hi vọng cụ Park ko phải nhận điều đó :)

ruby_eagle

Xe điện
Tung hô lắm, khéo về nhì như asiad lại chửi sml ông cụ Pát thì chẳng ra thể thống nào cả.
Thể thao thì cứ để chơi tự nhiên, cống hiến, việc gì đến sẽ đến thôi
Asiad nào về nhì vậy cụ?

NgaoDa

Xe buýt

coindesar

Xe buýt
Tôi thấy có một chút lạ là kiểu gì ông HLV chính thức cũng bị một số ông HLV online phang dù thắng hay thua.
Thua:
- Xếp đội hình thế thua là đúng rồi, 4-4-2 làm gì sao không là 2-4-4
- A đang đá hay thế mà lại xếp A' đá, trình thua HLV đội bóng xã em
- Đọc tình huống chán thế, lẽ ra phải rút B ra cho C vào.
...

Thắng
- Đỏ thôi, chiến thuật như mứt mà vẫn thắng.
- Tưởng thế nào, T phong độ đang thấp mà vẫn cho đá. May mà vẫn thắng.
- Đang thắng mà nói gì chẳng được, tôi thấy bình thường..

Hội đồng HLV online VN đúng là khó chiều, không hiểu nếu vô địch có còn bị phang không?

202

Xe container
Quá mệt mỏi khi đi đâu cũng thấy từ ao làng, một cái giải mà thu hút đc toàn dân hào hứng tham gia cổ vũ thì nó là cái ao gì đi nữa nó cũng quan trọng. Nhiều người cứ khinh khỉnh tỏ vẻ coi thường, chê này chê kia, chắc toàn người tầng trên xã hội khó hòa nhập nhỉ
Toàn bèo với bọ. Ko có ao chắc chết sặc tiết.

vertaq

[Tịch thu bằng lái]
Co
Tôi thấy có một chút lạ là kiểu gì ông HLV chính thức cũng bị một số ông HLV online phang dù thắng hay thua.
Thua:
- Xếp đội hình thế thua là đúng rồi, 4-4-2 làm gì sao không là 2-4-4
- A đang đá hay thế mà lại xếp A' đá, trình thua HLV đội bóng xã em
- Đọc tình huống chán thế, lẽ ra phải rút B ra cho C vào.
...

Thắng
- Đỏ thôi, chiến thuật như mứt mà vẫn thắng.
- Tưởng thế nào, T phong độ đang thấp mà vẫn cho đá. May mà vẫn thắng.
- Đang thắng mà nói gì chẳng được, tôi thấy bình thường..

Hội đồng HLV online VN đúng là khó chiều, không hiểu nếu vô địch có còn bị phang không?
Nếu vô địch vẫn bị phang. Tội mãi mới chịu vô địch

poiuy

Xe ba gác
Nhìn nhận toàn diện thì ông Pắc cũng là gặp may mắn lớn khi có trong tay lứa cầu thủ tốt, khéo khâu vá lại để thành mảnh áo trông ko rách nát. Tướng giỏi mà ko có quân thiện chiến thì cũng vứt.
Chả phải. Lứa cầu thủ này về trình độ cũng chưa phải là bứt phá so với lứa trước. Chẳng qua là chọn chiến thuật đúng đăn, phù hợp thể trạng, tư duy và con người VN. Trước đây thì lúc nào cũng phải chơi tấn công, kỹ thuật, phối hợp nhỏ..., giờ thì chơi phòng thủ, nhường thế trận.
HLV Pak nhờ ngay từ đầu nắm đội trẻ di đấu giải lớn nên áp lối đá này và thành công nên mặc nhiên được công nhận chứ từ đầu phải nắm đội A mà chơi kiểu này thì lại ăn cả tấn gạch đá, chưa kịp thành công đã thành tật.