Chi hội Ảnh ọt, cờ líp cờ lọt của gấu, của F1, F2 cho đến F100 của GCC quẳng vào đơi nhé

Chánh tổng nhà GCC nhiệm kỳ tới là :

• Xịt

Lượt chọn: 19 67.9%
  • DVD

Lượt chọn: 3 10.7%
  • Skagen

Lượt chọn: 6 21.4%

• Tổng bình chọn
    28
  • Thời gian đóng: .
Trạng thái
Thớt đang đóng
anh đau bụng quá chắc mai không đi đc mất>:)
Dư này là dư nào? Vừa bảo mình chuyển hết hàng về đấy, bây giờ mở thớt ra mới biết, chỗ hàng đấy 10 củ đấy Giáo nhá, không đi thì chuyển lại cho hội 15 củ nhé

Bá cáo các cụ/mợ
Trước mắt em mới lấy 80 cặp sách (theo số lượng cụ Lungcu cho biết). Còn nếu lấy thêm bánh kẹo thì em sẽ nói với mợ Giáo lấy ngay ở chỗ siêu thị mini gần sân bóng Thủy Lợi ấy

thientamnt

Xe điện

Đúng do ăn ở, thả nào chuột nó xơi cả bình =))
Dư này là dư nào? Vừa bảo mình chuyển hết hàng về đấy, bây giờ mở thớt ra mới biết, chỗ hàng đấy 10 củ đấy Giáo nhá, không đi thì chuyển lại cho hội 15 củ nhé
Chị ko phải lo. Giấy tờ xe đang căm trong ngân hàng...... Bạn em=))

Bá cáo các cụ/mợ
Trước mắt em mới lấy 80 cặp sách (theo số lượng cụ Lungcu cho biết). Còn nếu lấy thêm bánh kẹo thì em sẽ nói với mợ Giáo lấy ngay ở chỗ siêu thị mini gần sân bóng Thủy Lợi ấy

Chị cứ tự quyết đi, tay hòm chìa khóa, đội trưởng đội thăm nuôi mà hỏi ý kiến lắm thế :))

muadem

Xe cút kít
Em nghị đổi tên thành: GCC & Hà giang những mối tình - chứ 1 mối tình thì em e rằng chưa trung thực :))

CHINOOK

Xe tải
Chốt lại là dư lào Xịt ơi ,để anh còn tính !

Xong. Chốt chương trình như vậy các cụ/mợ nhá. Ngày mai 3/8/12 đúng 12h50' đoàn bắt đầu xuất phát từ chuồng ngựa Ciputra (các cụ/mợ nên xuất phát từ nhà mình sau 11h5' trở đi đến trước 13h) để cùng xuất phát theo đoàn cho chuẩn. Phần hậu cần như nước uống, kẹo cao su.... em đã nhờ mợ Giáo giúp. Thôi chuẩn bị để còn đi ngụ sớm mai giải quyết nốt công việc để lên đường đỡ tơ vương.

benghe

Xe điện
Xong. Chốt chương trình như vậy các cụ/mợ nhá. Ngày mai 3/8/12 đúng 12h50' đoàn bắt đầu xuất phát từ chuồng ngựa Ciputra (các cụ/mợ nên xuất phát từ nhà mình sau 11h5' trở đi đến trước 13h) để cùng xuất phát theo đoàn cho chuẩn. Phần hậu cần như nước uống, kẹo cao su.... em đã nhờ mợ Giáo giúp. Thôi chuẩn bị để còn đi ngụ sớm mai giải quyết nốt công việc để lên đường đỡ tơ vương.
Giờ vào đây mới biết vụ này, mợ TĐD mà báo có khi em cũng đánh đu theo, giờ lại có ctrinh khác rồi....... Chúc cả đoàn lên đường mạnh khỏe, may mắn!

Skagen

Xe tăng
Mợ xem ngoài Kẹo cao su, còn có cái gì cũng... cao su nữa thì lấy luôn một ít đem theo nhá! =))

Giờ vào đây mới biết vụ này, mợ TĐD mà báo có khi em cũng đánh đu theo, giờ lại có ctrinh khác rồi....... Chúc cả đoàn lên đường mạnh khỏe, may mắn!
Cám ơn Cụ. Nhà cháu rất vui mừng được đón Cụ vào những lần tiếp theo! :) (b)

Trop

Xe tăng
Có khả năng có thêm 4 khách có xe nào còn chỗ ko cho em gửi với
em định nghĩa bạn đi! đừng như hôm mộc châu nhé!!!!!!!!!!!!!!!!:69:
Khách nào nên báo trước nhé, trước lúc khởi hành ngày mai, mợ Tân phải chốt số người tham gia và số phòng sẽ ở để nhờ các cụ trên HG đặt giúp ăn uống và khách sạn.

@ mợ Gấu Giáo lo vụ mua bán lặt vặt ăn uống dọc đường nhá, có gì :-c bóng bàn với Gấu nhà em.

@all : mai có nên mang theo vợt, giày ko nhỉ ? lên làm vài trận gỡ tiền xăng ;))

Skagen

Xe tăng
Loa, loa, loa, loa... Cả nhà chú ý, chú ý!!!

Hiện nay đã sắp đến điểm G, à quên giờ G, :-ssđề nghị các Cụ/Mợ khẩn trương lên giường... thư giãn (ý em là nghỉ ngơi, ngủ sớm), đảm bảo sức khỏe, chuẩn bị cho hành trình về với Hà Giang mến yêu ngày mai. :)

Một vài ý kiến đề xuất trước giờ G:

1. Mỗi cuộc hành quân đều phải có một Trinh sát dẫn đường (lỡ dẫm phải mìn thì anh em phía sau còn biết mà tránh :))). Đề nghị Mợ Giáo (thông thổ nhất khu vực này) lĩnh chức Trinh sát kiêm Trưởng đoàn. :D

2. Đội hình hành quân giữ vững cự ly đầu - cuối, đảm bảo không cách nhau quá 1km
(khổ cái, lỡ có chạy sau thì thèng nào nó vượt trước 10km cũng chưa chắc đã biết). :-ss

Rút kinh nghiệm của Mợ Già Đời từ chuyến vượt đèo Đá Đẽo hôm Tết, em xin đút trước cho Trưởng đoàn 30 củ, làm cái chân đi giữa cho chắc.
=))

3. Mỗi Thành viên, ngoài 500k tiền Từ thiện, đóng thêm 500k nữa để BTC lập quỹ, chi chung cho cả đoàn trong chuyến đi (thiếu đóng thêm, thừa làm con lô lúc về).
:D

Lưu ý: ngoài các chi phí chung của cả đoàn, chi phí sửa chữa xe cộ hoặc bị xxx phạt (lỡ có) đều lấy từ quỹ này.

4. Khi giao lưu với các Cụ/Mợ ở Hà Giang, đề nghị không nên quá chén. Nên uống tùy tâm
(nhưng phải hết). :))

Buổi tối, thanh liên như chú Ryu có thể tiếp tục giao lưu với một bộ phận người dân địa phương, nhưng dứt khoát phải đem theo... kẹo cao su, nhai cho thơm râu.
=))

5. Tuyệt đối tuân thủ ý kiến của Trưởng đoàn trong suốt chuyến đi
(trừ lúc trốn Gấu đi tắm lá người Dao). :-$

Đề nghị bà con tiếp tục bổ sung. Nếu nhất trí thì đề nghị cả nhà nghiêm túc thực hiện, kể từ thời điểm đoàn rời Chuồng ngựa Ciputra! :-|

Trop

Xe tăng
Em ..... đồng ý :)) =)) =))

Skagen

Xe tăng
Khách nào nên báo trước nhé, trước lúc khởi hành ngày mai, mợ Tân phải chốt số người tham gia và số phòng sẽ ở để nhờ các cụ trên HG đặt giúp ăn uống và khách sạn.

@ mợ Gấu Giáo lo vụ mua bán lặt vặt ăn uống dọc đường nhá, có gì :-c bóng bàn với Gấu nhà em.

@all : mai có nên mang theo vợt, giày ko nhỉ ? lên làm vài trận gỡ tiền xăng ;))
Nhất trí. =D> Cứ đem theo đồ Tennis. Tiện chỗ nào, vào giao lưu tí cho nó khỏe cái thằng người. Nhà Sờ có 500k cho 01 trận độ trong chuyến đi. Mời các cao thủ mại dzo, mại dzo. :D >:/

muadem

Xe cút kít
Em đi nghỉ đây, hồi hộp quá :D

thientamnt

Xe điện
Loa, loa, loa, loa... Cả nhà chú ý, chú ý!!!

Hiện nay đã sắp đến điểm G, à quên giờ G, :-ssđề nghị các Cụ/Mợ khẩn trương lên giường... thư giãn (ý em là nghỉ ngơi, ngủ sớm), đảm bảo sức khỏe, chuẩn bị cho hành trình về với Hà Giang mến yêu ngày mai. :)

Một vài ý kiến đề xuất trước giờ G:

1. Mỗi cuộc hành quân đều phải có một Trinh sát dẫn đường (lỡ dẫm phải mìn thì anh em phía sau còn biết mà tránh :))). Đề nghị Mợ Giáo (thông thổ nhất khu vực này) lĩnh chức Trinh sát kiêm Trưởng đoàn. :D: giao trứng cho ác rồi anh ới =)). Chuyên gia bảo kê khu vực mà lần nào cũng mất tiền =))

2. Đội hình hành quân giữ vững cự ly đầu - cuối, đảm bảo không cách nhau quá 1km
(khổ cái, lỡ có chạy sau thì thèng nào nó vượt trước 10km cũng chưa chắc đã biết). :-ss :

Rút kinh nghiệm của Mợ Già Đời từ chuyến vượt đèo Đá Đẽo hôm Tết, em xin đút trước cho Trưởng đoàn 30 củ, làm cái chân đi giữa cho chắc.
=)): tối qua em gọi thấy bảo mới đọ lên máy 1.5 =))

3. Mỗi Thành viên, ngoài 500k tiền Từ thiện, đóng thêm 500k nữa để BTC lập quỹ, chi chung cho cả đoàn trong chuyến đi (thiếu đóng thêm, thừa làm con lô lúc về).
:D : ơ thế thằng đóng 1 củ ko phải đóng quỹ lày nhờ =)). Đúng là do ăn ở =))

Lưu ý: ngoài các chi phí chung của cả đoàn, chi phí sửa chữa xe cộ hoặc bị xxx phạt (lỡ có) đều lấy từ quỹ này.

4. Khi giao lưu với các Cụ/Mợ ở Hà Giang, đề nghị không nên quá chén. Nên uống tùy tâm
(nhưng phải hết). :))

Buổi tối, thanh liên như chú Ryu có thể tiếp tục giao lưu với một bộ phận người dân địa phương, nhưng dứt khoát phải đem theo... kẹo cao su, nhai cho thơm râu.
=)) : ryu nhớ giữ cho anh 2 cái nhá. Anh trả thù dân tộc cho máu :D

5. Tuyệt đối tuân thủ ý kiến của Trưởng đoàn trong suốt chuyến đi
(trừ lúc trốn Gấu đi tắm lá người Dao). :-$

Đề nghị bà con tiếp tục bổ sung. Nếu nhất trí thì đề nghị cả nhà nghiêm túc thực hiện, kể từ thời điểm đoàn rời Chuồng ngựa Ciputra! :-|
Em ...... Thích dồi đới :))

Trạng thái
Thớt đang đóng