Chi hội Ảnh ọt, cờ líp cờ lọt của gấu, của F1, F2 cho đến F100 của GCC quẳng vào đơi nhé

Chánh tổng nhà GCC nhiệm kỳ tới là :

• Xịt

Lượt chọn: 19 67.9%
  • DVD

Lượt chọn: 3 10.7%
  • Skagen

Lượt chọn: 6 21.4%

• Tổng bình chọn
    28
  • Thời gian đóng: .
Trạng thái
Thớt đang đóng

BoTuRoo

Xe buýt
đâu ra thế nhể, để mợ vứt cho nhờ Trop giữ hộ ;))

Thiepk32

Xe tăng
em chuẩn bị mua lốp xe đạp dự phòng. =))

trinhkhanh89

Xe tải
lão LUNGCU vừa alo . trưa nay đề nghị anh em tụ tập nhá . địa điểm báo sau\m/

BoTuRoo

Xe buýt
Chủ nhựt buồn, có bài nào hay của Lệ Quyên cho mợ nghe cái Ryu ơi

Skagen

Xe tăng
Em đang ngoẹo cổ, lại cứ phải ngó theo giò của mấy em dự thi "Bước nhảy Hoàn vũ", càng ngoẹo nặng hơn. Khả năng tí phải quay ngược cái TV cho mau khỏi. :D

BoTuRoo

Xe buýt
GÂP!! Các cụ giúp em cách quản lý các địa chỉ email khác nhau trong Microsoft Outlook

Em có mấy địa chỉ email mà muốn dùng chung trong MS Outlook thì làm thế nào để quản lý từng địa chỉ email riêng? Yahoo, Gmail, v.v vì mỗi loại dùng mục đích khác nhau, công việc, cá nhân.
Làm thế nào để có các hộp thư riêng cho từng địa chỉ email nhỉ???? khi nào nhận email thì email gửi đến địa chỉ nào tự vào hộp thư đó, mà khi gửi đi thì cũng có từng box riêng để mình gửi đi từ địa chỉ nào đúng với mục đích của mình ấy.
Nói chung là em mù tịt vụ này, vừa thử add 2 địa chỉ email vào cùng hộp inbox thì lẫn lộn cả, chả biết email nào gửi đến địa chỉ nào ~X(
Cụ nào giúp em cái, gia đình xin cảm ơn và hậu tạ :D

tuanbeo

Xe hơi
nó mới ngã tầng 3 xuống hay sao nhể =))
hôm qua có mấy thằng nghiện (nghiện cái gì ứ biết) cứ muốn xin đôi gương nhà cò xịt,ko có mềnh thì đi tong *** rồi thế mà ở đấy cứ chửi đỏng tằng nào ngã từ T3 xuống

tuanbeo

Xe hơi
kìa! có cụ nào nào giúp không? mợ ấy bảo là hậu tạ,còn hậu tạ cái gì ứ biết =))

Trop

Xe tăng
Em có mấy địa chỉ email mà muốn dùng chung trong MS Outlook thì làm thế nào để quản lý từng địa chỉ email riêng? Yahoo, Gmail, v.v vì mỗi loại dùng mục đích khác nhau, công việc, cá nhân.
Làm thế nào để có các hộp thư riêng cho từng địa chỉ email nhỉ???? khi nào nhận email thì email gửi đến địa chỉ nào tự vào hộp thư đó, mà khi gửi đi thì cũng có từng box riêng để mình gửi đi từ địa chỉ nào đúng với mục đích của mình ấy.
Nói chung là em mù tịt vụ này, vừa thử add 2 địa chỉ email vào cùng hộp inbox thì lẫn lộn cả, chả biết email nào gửi đến địa chỉ nào ~X(
Cụ nào giúp em cái, gia đình xin cảm ơn và hậu tạ :D
Việc tạo các Email account trong MS Outlook chắc mợ biết rồi, không nói nữa.
Phần đỏ đỏ : Mợ có thể tạo các Folder tại mục Personal Forlder hoặc trong Inbox , VD : Yahoo, Gmail hay Mail Cty .....
Sau đó, mợ tạo các Rules (vào Tool\Rules and Alert) để các Email đó tự động chui vào các thư mục trên .
VD :
Rules 1 : Nếu nhận các thư có địa chỉ gửi tới là : bô@yahoo.com thì sẽ tự động move vào thư mục Yahoo, Nếu gửi tới bô@gmail.com thì move vào thư mục Gmail.....
Rules 2 : Nếu nhận các thư có địa chỉ của người gửi là : gcc@otofun.com thì sẽ move vào thư mục GCC
......

Nói chung anh MS Outlook này còn nhiều tiện ích lắm, mợ cứ từ từ châm cứu, vụ này em lại tính rẻ bữa lòng nhá =))

BoTuRoo

Xe buýt
hơ, làm luôn trưa nay nhá :))

BoTuRoo

Xe buýt
Việc tạo các Email account trong MS Outlook chắc mợ biết rồi, không nói nữa.
Phần đỏ đỏ : Mợ có thể tạo các Folder tại mục Personal Forlder hoặc trong Inbox , VD : Yahoo, Gmail hay Mail Cty .....
Sau đó, mợ tạo các Rules (vào Tool\Rules and Alert) để các Email đó tự động chui vào các thư mục trên .
VD :
Rules 1 : Nếu nhận các thư có địa chỉ gửi tới là : bô@yahoo.com thì sẽ tự động move vào thư mục Yahoo, Nếu gửi tới bô@gmail.com thì move vào thư mục Gmail.....
Rules 2 : Nếu nhận các thư có địa chỉ của người gửi là : gcc@otofun.com thì sẽ move vào thư mục GCC
......

Nói chung anh MS Outlook này còn nhiều tiện ích lắm, mợ cứ từ từ châm cứu, vụ này em lại tính rẻ bữa lòng nhá =))
Đang thử đây< cái mục Personal Folder không vào được, nó báo lỗi gì đó :((, mình tạo trong Inbox có các email account hay từng email account mình tạo Inbox, Sent Box ..... được không mợ Trop ơi ?????

ducxit

Xe điện
tuấnbéo nói:
hôm qua có mấy thằng nghiện (nghiện cái gì ứ biết) cứ muốn xin đôi gương nhà cò xịt,ko có mềnh thì đi tong *** rồi thế mà ở đấy cứ chửi đỏng tằng nào ngã từ T3 xuống
Gặp đúng đối tượng rồi đấy

BoTuRoo

Xe buýt
Loay hoay mãi chưa cài đặt được, có đứa xui mềnh đọc cái này cho não đỡ bị treo

Lỗi chết người của việc viết không dấu (Phần 15)

Có anh thường bị bà xã cằn nhằn mỗi khi bạn bè rủ rê, nên luôn dặn bạn bè muốn rủ đi nhậu cũng phải nhắn tin là mời đi họp. Một hôm, có anh tên là Giáo, muốn mời bạn về nhà nhậu nên đã nhắn tin: "Ve nha giao hop gap!"

Báo hại anh kia phải giải thích mãi bà xã mới chịu tin.
Hoàng Giao sưu tầm

Trạng thái
Thớt đang đóng