Chi hội Ảnh Offline của i30Club.

nguyenakin

Xe buýt
Cuộc ọp-nai hôm nay diễn ra thành công mỹ mãn với sự góp mặt của 2 thành viên mới xin giới thiệu với các cụ :
Mợ Tí nữa ở ..." trần " ...

...và cụ Hoàng có " vòi " lạ

Trong khi mọi người đang say sưa bên ly cafe và những câu chuyện ....:

...Thì một đôi tình nhân sánh đôi bước vào ... " chàng " có dáng đi oai phong làm sao....

...Nhìn thấy vậy hình như có ông ...vãi cả ra ....

Hai ông này cùng hẹn nhau về xem lại gia phả xem có liên quan gì ko mà giống nhau đến vậy

Vị CT đáng kính của chúng ta luôn luôn thể hiện đc mình là ng quan trọng thế nào bằng việc ...đi trễ 2 tiếng đồng hồ

Nụ cười này vụt tắt ngay sau khi CT đc mợ Tí nữa ...lại gần " chăm sóc đặc biệt "

Cái ông nhiều tóc ở đây duyên ghê ...ngồi vào chỗ đúng là ....phải ngồi

Sau khi trà dư tửu hậu dư lày

E chộp đc cái lày ....mang đi tống tiền cũng đc 1 mớ các cụ nhỉ :))

Đích thân CT tận tay trao & dán logo cho thành viên mới ....sự tận tâm này cũng hơi đáng ngờ :-?

Những thành viên còn trụ lại đến phút cuối cùng của buổi off mà vẫn còn tỉnh táo ...

Thành viên nhỏ tuổi nhất

hoangvoila

Xe tăng
Ảnh đẹp cụ ạ, mà ông bánh ngọt vẫn chưa tỉnh hay sao ý nhể? Ảnh nóng nhất hội nhá:)

Tina Tran

Xe tải
hức hức, cụ ying-jin ới, e xin chừa rồi ạ,

Phuongha

Xe hơi
Bảo sao lão Mỉn bị ngộ mợ Tina. Thanh niên trai tráng, bia rượu tẹt ga, chích choát đủ kiểu có sao đâu. Gặp mợ được một hôm về nằm dài thườn thượt, 2 tay 2 chân giơ thẳng lên giời vuốt mợ làm chủ tịch luôn. Bố khỉ, liễu yếu đào tơ mà thế này đấy. Em nói cấm có sai mà :D

hanoii30

Xe tải
Chúc mừng các cụ các mợ i30club lâu lắm mới thấy i30club vui như vậy. bravo bravo

Chỉnh sửa cuối:

Tina Tran

Xe tải
Bảo sao lão Mỉn bị ngộ mợ Tina. Thanh niên trai tráng, bia rượu tẹt ga, chích choát đủ kiểu có sao đâu. Gặp mợ được một hôm về nằm dài thườn thượt, 2 tay 2 chân giơ thẳng lên giời vuốt mợ làm chủ tịch luôn. Bố khỉ, liễu yếu đào tơ mà thế này đấy. Em nói cấm có sai mà :D

=)) , cụ thử ví dụ cho e xem e không pải liễu yếu đào tơ ở chỗ nào nào , các cụ cứ bắt nạt mem mới làm iem sợơ ơ ơ

Phuongha

Xe hơi
=)) , cụ thử ví dụ cho e xem e không pải liễu yếu đào tơ ở chỗ nào nào , các cụ cứ bắt nạt mem mới làm iem sợơ ơ ơ
Ơ, em có bảo mợ không liễu yếu đào tơ đâu. Ý em đơn giản lắm mờ, mợ lại cứ giả vờ không hiểu? Chả nhẽ không phải em đang viết Tiếng Việt ạ. Mợ cũng đang làm em giống lão Mỉn, ngộ mợ dần đều thế này thì chít. Rồi cuối cùng lại theo lão ý vuốt mợ là CT mất thôi. Em thề :D

tungcalo

Xe điện
Ơ thế không phải ợ. Hay là thanh niên thôn Hàn, Ying Jun có cách khác, không cần giấy :D
Chủ Tịch, Cậy Tiền, Cậy Thế, Chỉ Trích Công Thần, Chỉ Thích Chơi Thôi, Chẳng Thích Chú Tâm Cải Tổ. Có Thích Chiến Tranh Châm Trích (không hử?)...

trienchieu12

Xe tăng
May quá các cụ vẫn còn logo dán cho cụ hoangvoila, hôm qua cháu có việc đột xuất k đến đc.

Phuongha

Xe hơi
Chủ Tịch, Cậy Tiền, Cậy Thế, Chỉ Trích Công Thần, Chỉ Thích Chơi Thôi, Chẳng Thích Chú Tâm Cải Tổ. Có Thích Chiến Tranh Châm Trích (không hử?)...
Bạn làm quả CT, CT, CT, CTCT, CTCT, CTCTCT, CTCTCT thì tớ chơi ngược lại nhá. 69 cho nó máu:
Tớ Có: Thân Còi + Tình Cảm, Thích Chơi Tôm Cá, Tớ Chẳng Thích Coi Tớ (là) Chủ, Tớ Chẳng Thích Chiến Tranh Chi (cả)

Tớ Chỉ Thích Chính Tớ ( câu này bonus, không tính vào phần 69 với bạn nhá :D) ...

Chỉnh sửa cuối:

tungcalo

Xe điện
Bạn làm quả CT, CT, CT, CTCT, CTCT, CTCTCT, CTCTCT thì tớ chơi ngược lại nhá. 69 cho nó máu:
Tớ Có: Thân Còi + Tình Cảm, Thích Chơi Tôm Cá, Tớ Chẳng Thích Coi Tớ (là) Chủ, Tớ Chẳng Thích Chiến Tranh Chi (cả)

Tớ Chỉ Thích Chính Tớ ( câu này bonus, không tính vào phần 69 với bạn nhá :D) ...
Tớ Chỉ Thích Có Thịt Chó Thôi. Chén Tạc Chén Thù Càng Thêm Chí Thân

Chỉnh sửa cuối:

nguyenakin

Xe buýt
Đề nghi ông Cả lỗ & Phương thề lập thớt riêng để xổ thơ xổ văn nhá ...!!! Thớt ảnh mà mở ra văn thơ chảy ướt hết cả bàn phím ...đến kinh ...^:)^^:)^^:)^