Chi hội Ảnh Offline của i30Club.

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc

Mazda3301086

Xe buýt
Biển thế nào là đẹp các kụ, cạnh nhà em có bác đi đăng ký xe vớ được cái biển 30R-0379 ra khỏi phòng CSGT gọi điện cho chục kụ ở cơ quan đi khao mất cả chục triệu, tối về hồ hởi khoe vợ cả, bốc được quả biển tiến đều đặn tổng 9, tưởng vợ khen nào ngờ mợ ấy làm toáng cả lên, đòi bán xe ngay, hàng xóm thấy náo loạn sang xem mới biết mợ ấy đang dậm chân hét,,, " biển đẹp cái chết tiệt, ba chìm, bảy nổi, chín lênh đênh mà đẹp ah......" Botay.com............
Nhìn các cụ off mà tiế quá, vừa cho em i30 đi lấy chồng khác....giờ chuyển sang mazda3 phải nói các hội khác bắt chước các kụ vui quá, hay nào 02 hội i30 và mazda 3 cùng off chung đi vì đuôi xe cùng có số 3 mà các kụ nhể !(b)

Linh Cún

Xe hơi
Công nhận là botay.com thật kụ ah. Mỗi ng thấy đẹp 1 kỉu khác nhau mờ :77:

Vianataba_123

Đi bộ
e là mem mới vào, thấy các kụ rủ nhau đi off thấy vui quá!!!:69: Chỉ tiếc là bi h e đang là SV ko bít có tham gia dc ko nhỉ?:):^)
Cái 4rum này nổi tiếng quá rồi!!! (l) :41: :) Mấy lần xem các kụ đi off ở Mỹ Đình dc đưa lên chương trình VTV2 Otô-Xe máy mà thấy số lượng mem khủng quá:)

cuongkc

Xe hơi
Ảnh ọt đâu het rùi:102::102::102:

milu

Xe tải
e là mem mới vào, thấy các kụ rủ nhau đi off thấy vui quá!!!:69: Chỉ tiếc là bi h e đang là SV ko bít có tham gia dc ko nhỉ?:):^)
Cái 4rum này nổi tiếng quá rồi!!! (l) :41: :) Mấy lần xem các kụ đi off ở Mỹ Đình dc đưa lên chương trình VTV2 Otô-Xe máy mà thấy số lượng mem khủng quá:)
Ôi sời, F1 nhà em chưa đến 3 tuổi vưỡn đi ọp ầm ầm :))

Iron man

Xe tăng
Mấy ông súng khủng đâu hết roài nhể ......... sản phẩm giờ vẫn chưa ra lò cơ à :^)

scb360

Xe tăng
hậu off là chị em ngóng nhất cái món ảnh, mà các cụ chưa thấy đâu, cụ jun nợ em nhiều ảnh lắm đấy đâu rồi nhỉ:102::102:

ChipBravo

Đi bộ
Website
www.facebook.com
Báo cáo.... mời các mợ, các cụ click vào link này để xem ảnh off tại Lạng Sơn ạ.

======================================================================================​

Hehe.... hàng về, hàng về... Hôm nay phải nói là tuy là buổi đầu tiên nhưng số lượng anh em đến rất đông, vượt quá số lượng mà em ước tính. Như vậy có thể thấy là anh em nhiệt tình với i30Club như thế nào. Hy vọng sự nhiệt tình đó sẽ được duy trì dài dài và mãi mãi cho các thế hệ tiếp theo nối bước thế hệ i30Club hiện thời của chúng ta.

Do vì giờ cũng muộn rồi nên em sẽ để dành việc công khai tài chính và các hoạt động của i30Club vào ngày mai, còn giờ là thời gian post ảnh, em bit nhiều anh em cũng ngóng lắm nhưng mà tối nay cụ nhạc cứ bắt ngồi lai dai lâu quá nên em ko thể post sớm được, mong các cụ thông cảm nhé.

Bàn tán chút trong thời gian chờ các cụ... Buổi off hôm nay rất vinh dự với sự có mặt của bác Cuabien - KFC và một số cụ nữa mà thực sự là em sơ xuất quá nên quên mất nick ạ.

"Quả Fo tờ này ngon nhỉ... xì pót nữa..."

Xe đẹp quá...

Ok rồi... ta dàn hàng thôi........

Một phát này....

Phát nữa này...

Ném đá bét nhè này...

Nữa này....

Thêm phát nữa này...

Đố các bác nhận ra xe mình đấy...

Xe bác Iron đứng lệch bánh rồi...:102:

Đầu ai bóng hơn nhỉ???

Mông toàn diện...

Gần hơn chút....

xem mông ai hơn nào...

Say Hello i thirty...

Oh... yeahhh...
Mừng cho các cụ
Em chẳng có nên đành ngắm vậy
haizz:102:

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
hoamoctrang1.multiply.com

Diễu hành.......

thôi....

Xếp hàng ngay ngắn... đoàn được quả Captiva của bác K- dẫn đường hehe... Ai cũng phải ngước nhìn....

Quá chuẩn...

Hôm nay nhiều bác bận nên phải về sớm... chán quá...

Bác lecuongnhno là người đến muộn nhất nhưng là người đáng khâm phục nhất...vì tuy ở xa nhưng vẫn đến được với anh em.... Ngoài ra còn một số bác tuy bận việc nhưng vẫn thu xếp công việc để đến với anh em, một số bác nữa thì phải đi cả đêm để sáng về sớm còn ra gặp mặt anh em....Thật đáng khâm phục những con người như thế......
Hy vọng i30Club sẽ bền vững phát triển mãi mãi....(b)(b)(b)

:41: Các bác! Công nhận hội nhà I.30 hoành tráng thiệt(b)

cuongkc

Xe hơi
Đang lái xe trên đoạn đường này: 6 (3 lái chính và 3 lái phụ)
cuongkc, linhnm, ruoi

R..... đang up ảnh:)):)):)):)):))

Đường mật

Xe buýt
Dạ tiệc Tất niên Kỷ Sửu - 30/01/2009

Vào những ngày chớm Xuân 2010 - Xuân Canh Dần. Mấy “tay amater, mấy tay anh chị và một số chị rỗi việc” có điểm chung là cùng cưỡi xe I30 (bất kể là bản thường - mà sao lại gọi là thường nhỉ, bản CW hay bản thường 2010...) bồi hồi nhớ lại một buổi chiều cuối tháng 5/2009 đã tụ tập nhau lại trước cổng chính SVĐ quốc ra Mỹ Đình để dãi nắng, để tự hành xác mình bằng những chất kích thích như cà phê, thuốc lá, bia và vodka... để cuối cùng ra một Nghị quyết chung - Khai sinh ra I30 Club - Nhất trí bầu cụ RUOI - thành viên có chiếc xe độ ác nhất (tại thời điểm đó ở HN) làm Chủ tịch.

Dẫn chứng về cuộc dãi nắng, hành xác của các cụ đây nhé - I Thirty Club

Rồi thấm thoắt thoi đưa thời gian vụt trôi đi, có cụ vào rồi ra, có cụ ra ra vào vào, có cụ vào rồi không ra nữa, có cụ mới vào chưa biết rồi có ra không...? Nhưng cái năm Kỷ Sửu cũng đã qua đi, cần phải làm cái gì đó để ghi nhận công lao của các thành viên trong năm qua đã đóng góp cho CLB đồng thời cũng tạo điều kiện để các Gấu mẹ, Gấu con, Hổ cha Hổ con và cả Gấu Mẹ vĩ đại được giao lưu, gặp gỡ thắt chặt tình đồng chí, đồng nghiệp, đồng niên, đồng môn và đồng mông (cùng cưỡi I30 ạ).

Buổi Dạ tiệc Tất niên vì thế mà được nhất trí tổ chức.
Thời gian: 16h30’ ngày 30/01/2010
Địa điểm: Biệt thự D15 - Làng quốc tế Thăng Long - Cầu Giấy - Hà Nội

1. Công tác chuẩn bị:

Đúng 15h03’, nhận được điện của Tungcalo - một trong 2 MC chính của buổi tiệc, một tay đang âm mưu đảo chính: “Dạ, có phải cụ ĐM đấy không? Cụ đã chuẩn bị đi chưa? Em xin thông báo buổi tiệc có một số thay đổi nhỏ, giờ tổ chức được đẩy lên sớm 1 tiếng ạ. Đề nghị cụ xuất phát ngay đến cùng bọn em treo banner và đưa V2 đi tân trang sạch sẽ”.
Nhận điện, phải tức tốc xuất phát thôi. (Chả kịp tắm táp cho V2 nữa, em vác đại 2 xô nước dội ào 1 cái cho hết bụi). Đến nơi. Đây là địa điểm tổ chức.

Khi đến nơi, cái tay gọi điện nhắc em đi sớm thì đã lấy xe vọt mất, tay MC nữa thì chả thấy mặt đâu. Còn banner thì đang bị trẻ con nghịch như thế này đây.

Đúng lúc này thì gia đình cụ HDC cũng đến - Rất đúng giờ. Rất xứng đáng là thành viên Hội những con Hổ giải phóng Tamil. Cụ HDC loay hoay lùi chuồng thì Gấu và F1.2 đã nhanh chân bước vào.

Sau 1 hồi bàn bạc, em và cụ HDC quyết định phải xắn tay vào Chỉ đạo vụ treo banner (sau đó mới mắng mỏ 1 số cụ được phân công mà chưa có mặt :21:)

Sau khi hoàn thành, trông tổng thể nó sẽ như thế này đây.

Cũng đúng lúc này thì một tay MC khác mới đon đả chạy ra như thế này đây

Không hiểu sao sau khi cái phần việc nặng nhọc nhất đã hoàn thành thì các hộ gia đình lại lũ lượt kéo đến. Thế mới đau em và cụ HDC chứ.
(Nghỉ lấy hơi tý đã)

Chỉnh sửa cuối:

Linh Cún

Xe hơi
E thề nà e hóng ảnh từ hôm qua đến h. Các kụ ăn chơi kỹ quá, e mỏi hết cả cổ :'(:'(:'(

Đường mật

Xe buýt

(Trời nắng, khát thế không biết. Các cụ có biết giải khát bằng cách nào thì hiệu quả nhất không? Ở chỗ cái cân đấy :69:)

2. Đón tiếp

Chả hiểu sao mà đúng lúc kết thúc cái phần leo trèo nặng nhọc nhất cũng là lúc các hộ gia đình thành viên lũ lượt kéo đến. Không tính 2 ông MC năng nổ, nhiệt tình đã có mặt từ trước đó và em - thành viên dính kẹo cao su của ông Tungcalo, thì hộ gia đình nhà cụ HDC có mặt sớm nhất (mặc dù hôm trước đã bị Những con hổ Tamil quần tơi tả và đang gánh trọng trách đưa F1 đi dự thi đấu cờ vua)

Em thay mặt mấy cụ tay to bụng lớn của I30 ra chào đón Cụ HDC
Gia đình cụ HDC

Cụ - Mợ Linh Cún - Thành viên mới nhất và cũng là trắng nhất của CLB

Gia đình cụ EVA - Sau một thời gian giận dỗi không xìpem và chém gió, cụ Eva nhà ta xuất hiện trong trang phục rất Sì po rờ tờ (Nghe đồn cụ vừa dượt mấy cữ Bát minh tơn :)))

(Gấu lái đến và nhường cụ EVA món lùi chuồng đề kiểm tra tay nghề)

Gia đình Jack I30 - Nhà rất gần nhưng cụ vẫn đến hơi muộn tí tẹo

Triển Chiêu - Sau một thời gian vắng mặt với lý do "vỡ mật", Cụ Triển nhà ta xuất hiện trong bộ dạng rất chi là "dập mật" - Trời nóng mà cụ nhà vẫn mặc áo ấm

Tungcalo - Lão này sau khi lừa em đến sớm thì bây giờ mới xuất hiện. Theo mật tin của TTX vỉa hè thì cụ về nhà rước Gấu cùng F1.

Bí thư - Thò Xun. Và cuối cùng trong ca trực của em là sự xuất hiện của Cụ Bí thư. Nhân vật rất chi là quan trọng.
Cụ để Gấu và Fs xuất hiện trước

Không lâu sau đó, Bí thư cũng đã xuất hiện. Vẫn với dáng vóc lãnh đạo quen thuộc - Tay đút túi quần (em đồ là kéo ra cho hết Xun), tay alo chỉ đạo ("Thế nhé, cứ thế nhé, cứ theo lịch sắp xếp mà thực hiện, có gì chưa rõ thì báo cáo lại tôi nhé" - Card hết tiền rồi còn đâu. :)))

Đường mật

Xe buýt

3. Tạo dáng

Cuộc gặp gờ nào chả có màn chaò hỏi, tạo dáng và chụp hình lưu niệm trước và sau. Nhưng chắc chỉ có I30 Club là có đa dạng và phong phú các phương thức tạo dáng.

Nào là Mẹ hát con khen

Rồi thì lân la thăm hỏi

Nào là ngây thơ - thẫn thờ

Rồi thì gầm gừ, lườm nguýt

Này thì Chàng - Nàng tạo dáng

Nào thì ngắm nghía thành quả - Chỉ đạo xuyên suốt

Và không thể không nhắc đến hộ thành viên tích cực tạo dáng nhất CLB. Em đồ rằng tần xuất lên hình của gia đình này là nhiều nhất I30 ạ.
F1.1 - F1.2 mở màn đã

Cả gia đình cùng tranh thủ :))

Tề tựu khá đông đủ

Em không kịp ghi lại khoảnh khắc cụ Ngày Độc lập - Văn viên (thành viên giỏi Văn) của I30 đồng thời cũng là quan chức đầu não của TOF club. Cụ xuất hiện với dáng vẻ ngật ngưỡng, lướt thướt và trong đầu vẫn đang tự hỏi "I30 họp Tất niên hôm nay hay ngày mai nhỉ" (thì ra là 24h trước đó cụ đã tiếp chiêu và đả bại hơn chục con hổ Tamil tại khu rừng nguyên sinh Vĩnh Hưng, 4h trước đó cụ đã đả bại 2 ông đồng hao... tại tệ xá)

Và rồi thời khắc quyết định, quan trọng cũng đến. Đêm dạ tiệc Tất niên chính thức khai mạc lúc 19h00' (cao su mất 2h30' ạ - Đây cũng là bản sắc của I30 Club ạ)

Chỉnh sửa cuối: