Chi hội Ảnh Offline của i30Club.

Laixe

Xe tải
Tò mò thế nhở :^):^)

leobk

Xe tải
các cụ đi chơi vui quá, trời đẹp, cảnh đẹp và ... vợ (2) các cụ cũng đẹp :D

Jack i30

Xe tải
Xem ảnh off Lạng Sơn của các cụ Hoành Tráng quá!, ghen tị với các cụ đấy!!!!.(b)(b):41:

scb360

Xe tăng
ảnh đẹp quá :41:, em thấy đội hình i30 ngày càng hoàng tráng, đội ngũ rất đều, toàn cao to đẹp rai cả:21::21:

nguyenakin

Xe buýt

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc
Báo cáo các cụ.... giờ em mới có time để up ảnh lên phục vụ các cụ. Do vì chuyến đi đợt này có rất nhiều tay thợ pro nên em cũng không chụp nhiều lắm, nhưng cũng đủ để làm một cái phóng sự phục vụ các cụ ạ.

Sáng 5h21' (theo Mobile của em báo), em nhận đc mess của cụ SUN, nhưng đang ngủ nên không bit gì cả...:102:, khoảng 6h00 khi Mobile của em rung lên... thì em nhận được sms của cụ JUN "Buồn & Lạnh", tức tốc trả lời cụ đợi em ra ngay ... sau 30' nữa. Đến khi em có mặt thì ôi thôi... đông quá..... Đội hinh vừa ổn định, vừa chờ các cụ luôn.

Khi đội hình đã ổn định, chụp hình lưu niệm và chuẩn bị lăn bánh.'

Chạm dừng chân có các cụ/mợ giảm tải...(phải nói với các cụ là nếu không giảm tải ngay là em quá tải luôn.... bức không chịu nổi...:21:)

Dừng xe ngang đường chụp ảnh lưu niệm, lúc này đoàn bị tách làm đôi, đội trc phóng tít quá nên bỏ rơi tụi em, nên bị cho out đoạn này...

Khi đến Lạng Sơn, sau khi được sự đón tiếp của MEMBERS chi nhánh Lạng Sơn đoàn đã đến điểm dừng chân đầu tiên là động Tam Thanh để thắp hương báo cáo và thăm quan.

vẻ mặt mệt mỏi sau một hành trình dài của các cụ/mợ thể hiện luôn rõ ràng nhá.

Nhưng ngay lập tức những sự mệt mỏi đó tan biến ngay khi mọi người bắt nhịp hoà nhập với sự sôi động, háo hức của các members.

Sau khi thăm quan đoàn chụp ảnh lưu niệm và đến địa điểm ăn trưa....
Tại bữa tiệc linh đình tiếc là em ko chụp lại được kiểu nào vì MÁU CHIẾN quá....:))

Sau khi nghỉ ngơi, mua sắm đoàn tiếp tục chụp ảnh lưu niệm với anh em members Lạng Sơn và chia tay để trở về Hà Nội.

Trên hành trình về....

Thưa các cụ/mợ.
Phải nói là chuyến công du lần này của i30Club rất là thành công và cực kỳ thành công ạ (em không biết phải diễn tả ntn nữa).
Một lần nữa em chân thành cám ơn các cụ/mợ đã góp phần làm cho chuyến công du của i30Club thành công mỹ mãn và đặc biệt là sự chăm sóc đưa đón đoàn rất nhiệt tình của members Lạng Sơn.
Hy vọng trong những chuyến công du lần sau sẽ có sự tham gia nhiệt tình của toàn thể members i30Club.

Chỉnh sửa cuối:

ngaydoclap

Xe container

Ảnh này cụ bắt nét vào thằng đi xe máy rồi, nhà hát lớn và I30Club out nét hết cả như panning vậy :)

ngaydoclap

Xe container

Ảnh out nét người nhưng cái chân bàn lại rất nét :)

Chỉnh sửa cuối:

ngaydoclap

Xe container

Cụ có thói quen mở khẩu rất lớn nhé, như vậy ảnh dễ bị out nét lắm, đóng khẩu sâu hơn nữa trong post này :) Lưu ý ForcusS, ISO và Exposure :)

Em chạy em chạy

Chỉnh sửa cuối:

Đường mật

Xe buýt
Cụ có thói quen mở khẩu rất lớn nhé, như vậy ảnh dễ bị out nét lắm, đóng khẩu sâu hơn nữa trong post này :) Lưu ý ForcusS, ISO và Exposure :)
Em chạy em chạy
Chiên ra, chiên ra :))
Ông này nằm nhà đắp chăn nghe KOMBAT có biết đâu anh em đi vất vả
Trời âm u, mưa phùn lất phất... chả mở khẩu nhớn để bắt hình thì đến giờ lấy đâu ra cái để phọt hử hử hử.
Để em gửi cụ cái khẩu sâu, iso thấp xem có in lét được không nhá :))

Em cũng té hehehe

ngaydoclap

Xe container
Chiên ra, chiên ra :))
Ông này nằm nhà đắp chăn nghe KOMBAT có biết đâu anh em đi vất vả
Trời âm u, mưa phùn lất phất... chả mở khẩu nhớn để bắt hình thì đến giờ lấy đâu ra cái để phọt hử hử hử.
Để em gửi cụ cái khẩu sâu, iso thấp xem có in lét được không nhá :))

Em cũng té hehehe
Ồ không, Ti Vi tí thôi chứ chụp thì em có chụp bao giờ đâu, nên em cứ phang rồi em chạy :21:

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc

Ảnh này cụ bắt nét vào thằng đi xe máy rồi, nhà hát lớn và I30Club out nét hết cả như panning vậy :)
Phát này nếu cụ chịu khó để ý thì cụ sẽ thấy đây là ảnh ghép đới ạ, súng em báng crop, nòng không đủ wide để lấy hết nên em quay 1 vòng, khi ghép vào dính ông xe máy mấy chặng em phải xử lý đới ạ. Còn mấy kiểu kia em chụp trong tâm trạng ngắm đâu bắn đấy, không cần chỉnh chọt gì cả, chỉ ngắm và bắn là ăn tiền ạ.:69::69::69:

Nhưng cũng phải thanks cụ đã chỉ giáo rất chuẩn ạ, em cầm súng lâu rồi nhưng kiến thức toàn kiểu tự túc, cụ chỉ rất phải ạ... vote... vote... nhưng rượu cho cụ rồi thì phải, nó bảo em phải quay vong tiếp ạ.:21: