Chi hội Ảnh nhà gà với SN OF5

Chum

Xe tải
Cụ Khỉ ảnh ọt chỉnh chu thế ạ, màu mè, mi ảnh đẹp quá đi :-bd

Thanhlucky

Xe tải
phọt thì phọt mie hết đi són tý một suốt ruột

pink_lady

Xe tải
[/IMG]
Ôi hôm í mềnh bị hâm mộ Dangrua quả phi thân lên xe này =)) May mà trót lọt đấy, chứ vướng 1 phát thì...xong film nhà Dangrua =))

=)) Ôi Idol của mềnh và Idol của Burin đều thật là nhỏ bé trước mợ Honey =))

Mình bị thích F1 nhà anh Hô. Xinh ngang F1 nhà cụ Cua. Mà chả hiểu thế nào hôm trước em lại nhầm thành con gái được nhỉ =)) Chắc tại xinh quá :">

smalldonkey

Xe tăng
Ôi thần tượng của gấu nhà em dạo này bê tha thế này đây ...

Còn đây nữa chứ ... nhìn như Cua chí phèo... ha ha

pink_lady

Xe tải
a Khỉ dìm hàng cụ Cua (vì ghen ăn tức ở), kiểu gì về cũng bị gấu táng cho =)) Lúc í thì đừng khóc nhá =))

kiple

Xe tăng
MG]

Mợ Honey Ở bên Bí thư, xinh ghê ta! Cười được như thế, hẳn là hạnh phúc lắm!

[/URL][/IMG]

Ai vô ý để cả cánh cửa sổ lên capo xe người ta thế kia! Đúng là: chú bẩn, cháu bẩn!

Chỉnh sửa cuối:

DangRua_I30

Xe máy
sau khi tất cả ảnh của anh em nhà gà thì em phát hiện ra 1 điều không bình thường..... Đó chính là thằng khỉ. Sau 1 thời gian không gặp gỡ anh em, đến khi gặp lại thì thấy thằng Khỉ nó biến chứng thế. Nhìn trông giới tính mong manh lắm.... Ảnh nào của nó trông cũng như thằng hoạn quan ý, Burin em làm gì thằng bạn anh thế hả????...

Sau đây là tin rao vặt: em đang cần mua con Ipad 1 hoặc 2 cho bà chị dâu. Bác nào có muốn bán ới em ngay hôm nay nhé. Nhớ là có 3G và không quan trọng là bao nhiêu GB .. Thank all

honeyTVM

Xe máy
e ngồi xem từ trang 1 đến 8 thấy rằng hội gà mình rất chi là ok... chỉ duy có 1 điều cực cực kì quan trọng trong thành viên nhà Gà, mà kụ thể là thành viên ban quản trị.... thiếu vắng bóng nhà Phó chủ tich kujgia.... Kụ kenu có làm ji cụ ấy ko ạ mà thấy cụ ấy im hơi lặng tiếng thế,....

heroesdaubu

Xe điện
e ngồi xem từ trang 1 đến 8 thấy rằng hội gà mình rất chi là ok... chỉ duy có 1 điều cực cực kì quan trọng trong thành viên nhà Gà, mà kụ thể là thành viên ban quản trị.... thiếu vắng bóng nhà Phó chủ tich kujgia.... Kụ kenu có làm ji cụ ấy ko ạ mà thấy cụ ấy im hơi lặng tiếng thế,....
Đang có cuộc đua chạy chức Phó CT sau SNOF5 đấy thôi mợ! Không có lửa sao có khói.

Chẫu Chuộc

Xe buýt
Bé ở cạnh bình sữa. Lớn vẫn thích ở cạnh bình sữa
sau khi tất cả ảnh của anh em nhà gà thì em phát hiện ra 1 điều không bình thường..... Đó chính là thằng khỉ. Sau 1 thời gian không gặp gỡ anh em, đến khi gặp lại thì thấy thằng Khỉ nó biến chứng thế. Nhìn trông giới tính mong manh lắm.... Ảnh nào của nó trông cũng như thằng hoạn quan ý, Burin em làm gì thằng bạn anh thế hả????...

Sau đây là tin rao vặt: em đang cần mua con Ipad 1 hoặc 2 cho bà chị dâu. Bác nào có muốn bán ới em ngay hôm nay nhé. Nhớ là có 3G và không quan trọng là bao nhiêu GB .. Thank all
Miệ ! Thớt up ảnh mà tranh thủ cả rao vặt ! Mà nhà chú ở 906 Đê la thành bao giờ, nhà anh có sổ đỏ sao chú vô ngồi giữa nhà là sao :)

kenu97

Xe container
PCT do thua độ M.U và Barca lại ko thu đc vốn do các thành viên bắt độ cùng chưa chung chi nên đã bị Kenu và Giun xoắn vặt trc 2 củ tiền thua độ cho cả đội Fan MU =))

horsebattle

Xe buýt
Website
www.redevent.com.vn
E kéo thớt này lên phát, để mọi người nhớ thằng đến Quắc. ;));));));));)) Đợt này Hội gà về thì cố mà chuộc lỗi đi nhà Quắc nhé.

Mr-Quadcore

Xe buýt
E kéo thớt này lên phát, để mọi người nhớ thằng đến Quắc. ;));));));));)) Đợt này Hội gà về thì cố mà chuộc lỗi đi nhà Quắc nhé.

Em Uống bia tạ lỗi đến cả xịch lần rồi mà giờ vẫn nhắc ! bác quả là Thâm quả Nho

horsebattle

Xe buýt
Website
www.redevent.com.vn
Hòa chung cùng SN OF lần thứ 6, e khai quật quả này lên phát để Hội gà chuẩn bị vũ khí chiến đấu & có mặt đông đủ nhá.