Chi hội Ảnh lịch sử hình thành của hội KIA Pride (CD5 & PrideB)

haidang4

Xe buýt
Chỉnh sửa cuối:

Gau_soc

Xe hơi
Bác Leica chụp ảnh đẹp tuyệt cú mèo ....

vanhienn

Xe đạp
^^ hội vui quá ^^ Có bác nào bán em mua cái gia nhập hội này luôn nè. Em thích hội này rùi đó ^^

Dubitran

Đi bộ
Website
www.congnghebaoan.vn
Các Bác ở Hà Thành giữ xe đẹp thật đấy, em ở Đaklak xa quá nên chỉ vào đây chiêm ngưỡng và 8 cùng các bác thôi. em cũng có 1 em Kia Pride sinh năm 1995, em chưa biết cách Post ảnh. các bác chỉ cho em với.

bluestar2006

Xe container
Các Bác ở Hà Thành giữ xe đẹp thật đấy, em ở Đaklak xa quá nên chỉ vào đây chiêm ngưỡng và 8 cùng các bác thôi. em cũng có 1 em Kia Pride sinh năm 1995, em chưa biết cách Post ảnh. các bác chỉ cho em với.
Chào bác!

Post ảnh thì đầu tiên bác cũng chọn 1 trang cho mình up ảnh lên, VD photobucket, imagehack,... Cái này em chắc chắn bác có rồi :)

Rồi trong bài viết của mình bác copy cái đường link của ảnh thích sâu hàng theo cú pháp:

trong đó đường link của ảnh do trang up ảnh cung cấp cho mình.

Chúc bác làm thành công, và chúc bác có nhiều niềm vui với Pride's Club!

bluestar2006

Xe container
Chỉnh sửa cuối:

xecoitico

Xe buýt

Lúc chụp mẫu này lão Chưởng phòng đang nghĩ gì nhể. Khả năng là đang chẹp chẹp =))

leica

Xe tải
Kỷ niệm 1 năm thớt ảnh nhà PC yêu mến !
6h46 ngày 05-06-2010
Chúc cả nhà PC đoàn kết, có những chuyến đi an toàn mang lại niềm vui và hạnh phúc
mong cả nhà đóng góp cho thớt nhiều ảnh đẹp hơn nữa.

%%-%%-%%-

Chỉnh sửa cuối:

leica

Xe tải
Lúc chụp mẫu này lão Chưởng phòng đang nghĩ gì nhể. Khả năng là đang chẹp chẹp =))
Tay vân vê cái nút...đầu tưởng tượng! Cháu thề!=))
Ngày xưa cách đây khoảng gần chục năm, em cũng chụp mẫu mã kinh lắm, suốt ngày lang thang cùng các người đẹp mà hồi đó tuyền những cô và các cậu người mẫu thành danh bây giờ (em không tiết lộ tên nhé ) chứ không xôi thịt như hiện nay .họ làm việc thật lòng mà có năng khiếu ngoài thể hình rất đẹp. em cũng tôn trong họ, ngược lại họ rất tôn trọng em. về sau này, em thấy em không nên dấn sâu vào công việc đó vì đã cuốn vào đó rất dễ đam mê thái quá và chạy theo những thứ mông lung xa vời...vì hàng ngày mình được gần nhiều người đẹp quá.
em ví dụ nhé ảnh này từ hồi 2005 thì phải đây là dịp em chụp thời trang với xe vespa, lúc đó LX bắt đầu có ở VN . Hồi đó là thời kỳ đỉnh cao cuả máy ảnh phim cỡ 6x7 slide . ngày đó, đã chụp thời trang chất lượng cao thì phải nhắc đến phim cỡ lớn.

(không sao chép những bức ảnh trên ) :P

bluestar2006

Xe container
Ngày xưa cách đây khoảng gần chục năm, em cũng chụp mẫu mã kinh lắm, suốt ngày lang thang cùng các người đẹp mà hồi đó tuyền những cô và các cậu người mẫu thành danh bây giờ (em không tiết lộ tên nhé ) chứ không xôi thịt như hiện nay .họ làm việc thật lòng mà có năng khiếu ngoài thể hình rất đẹp. em cũng tôn trong họ, ngược lại họ rất tôn trọng em. về sau này, em thấy em không nên dấn sâu vào công việc đó vì đã cuốn vào đó rất dễ đam mê thái quá và chạy theo những thứ mông lung xa vời...vì hàng ngày mình được gần nhiều người đẹp quá.
em ví dụ nhé ảnh này từ hồi 2005 thì phải đây là dịp em chụp thời trang với xe vespa, lúc đó LX bắt đầu có ở VN . Hồi đó là thời kỳ đỉnh cao cuả máy ảnh phim cỡ 6x7 slide . ngày đó, đã chụp thời trang chất lượng cao thì phải nhắc đến phim cỡ lớn.

(không sao chép những bức ảnh trên ) :P
Em thích cái ảnh trên. Nó sẽ cho ra 1 tấm rất đẹp và lạ nữa đúng không bác?

Nhìn cái loại ngắm từ trên xuống thế kia thì là hàng khủng rồi. Có phải loại này trong studio toàn để ở tầm 1m trở xuống phải không bác??? :D

Chỉnh sửa cuối:

vudinhquang

Xe container
Cậu người mẫu đeo kính đen sinh năm 80 hở? Bây giờ nổi tiếng nhể!. Ngày xưa cậu này gày quá!

leica

Xe tải
Em thích cái ảnh trên. Nó sẽ cho ra 1 tấm rất đẹp và lạ nữa đúng không bác?

Nhìn cái loại ngắm từ trên xuống thế kia thì là hàng khủng rồi. Có phải loại này trong studio toàn để ở tầm 1m trở xuống phải không bác??? :D
Ngày xưa ơi của em đấy. lang thang đây đó. cơ mà hồi đó mấy thằng như em chụp ảnh là chụp ảnh thật, chụp cho ra ảnh thì thôi. ngu ngơ chẳng biết PR bản thân hay đánh bóng tên tuổi gì cả, báo chí họ muốn viết bài về mình thì tìm cách trốn biệt, sống làm sao càng khiêm tốn càng quý . không bù cho bây giờ, chụp ảnh bằng mồm là chủ yếu. hế hế :D
Máy ảnh em chụp là Mamiya RB 6x7 Pro 3 ống kính đấy bác ah. chụp fim dương bản (slide) . mỗi lần nhấn cò nghe cái rập một nhát. một cuộn fim chụp được 10 ảnh. nếu ở studio phải có chân máy và khoảng cách như bác nói là 1m gần nhất . chụp cái này đẹp lắm bác ạ, cơ mà cồng kềnh lắm, đi đâu một đoàn mới làm được. khờ khờ :D

leica

Xe tải
Cậu người mẫu đeo kính đen sinh năm 80 hở? Bây giờ nổi tiếng nhể!. Ngày xưa cậu này gày quá!
[/URL]
Đúng đấy bác, cậu này ngoan ngoãn lắm, em thấy cậu ấy có văn hóa đấy. ngày xưa gày gày, bây giờ cũng hơi béo nhưng vẫn đẹp zai đấy.

leica

Xe tải
( Không sao chép dưới mọi hình thức ) :P
Ngày xưa ơi đây. Tháp bà ponnaga Nha Trang 2004.

bluestar2006

Xe container
Phê bình bác leica không báo trước, để em trang bị kính mát trước khi xem ảnh nhá :D