Chi hội Ảnh lịch sử hình thành của hội KIA Pride (CD5 & PrideB)

raotro

Xe container
cháu giả nhời.
A) đánh lại tất cả những dòng trên theo ý muốn của mình
B)copy ở thông tin thơn thớt cuối cùng bên tay trái.
đáp án cuối cùng là đáp án B. cháu thề ! (113)
Hiện có 5 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (4 lái chính và 1 lái phụ)
Khỉ thật!
Nhà Láu cá nói đúng mới đau chứ!=))

leica

Xe tải
Và chủ tuỵch Sao cũng trao logo cho các thành viên. rất may, trừ một số thành viên đã bỏ chạy sau khi có logo thì những nhân vật trên đây vẫn một lòng một ruột yêu mến pride, mọi người vẫn khảng định dù sau này vật đổi xao giời có mua lại xe của Mai Cồ đi nữa thì pride vẫn là người vợ hiền tần tảo, thương chồng thương con rất mực không quản mưa nắng và "Quanh năm buôn bán ở mom sông" Xin nhắc lại câu nói đầy ý nghĩa của bác Viper hôm ọp 06/06/2010 vừa qua " Hôm qua dược ngồi CD5 của bác Stinger cảm giác "Bao yêu thương trong ta tìm về....."

%20
%20
%20
%20
%20
%20
%20
[/IMG]

Chỉnh sửa cuối:

bigkitten

Xe đạp
Trong ảnh được trao logo mợ Bíg cười như bắt được bác 2345 ấy nhỉ!=))

@ Bác Khuê: Em còn nhớ bác hoặc gấu nhà bác chụp được cái ảnh "Giầy ơi ở lại Leica đi nhé" nữa cơ, cái ảnh đó cũng hay hay.

Chỉnh sửa cuối:

leica

Xe tải
các bác chỉ cho em thằng chụp ảnh là thằng lào :ar! :D
@Mợ Bíc C lúc ấy đang nghĩ rì ấy nhỉ? xinh xươi xế nhể
Mọi người có ảnh thì phọt đi ạ, nhất là những ảnh lúc mình còn là nhi đồng thối tai thì càng vui....xem bi giờ hấn ra răng :D

bigkitten

Xe đạp
các bác chỉ cho em thằng chụp ảnh là thằng lào :ar! :D
@Mợ Bíc C lúc ấy đang nghĩ rì ấy nhỉ? xinh xươi xế nhể
Mọi người có ảnh thì phọt đi ạ, nhất là những ảnh lúc mình còn là nhi đồng thối tai thì càng vui....xem bi giờ hấn ra răng :D
- Là cái đứa đứng cuối cùng bên tay phải, trông đẹp Zai nhứt đội ấy.

- Lúc đó em đăng ngắm cái bác đẹp Zai nhứt đội và nghĩ: người đâu trắng gì mà sáng thế! =))

- Bác leica có cái ảnh tắm sông hồi bé ấy, bác tiên phong pót cho mọi người xem đi.=))=))=))

Chỉnh sửa cuối:

leica

Xe tải
Bác leica có cái ảnh tắm sông hồi bé ấy, bác tiên phong pót cho mọi người xem đi.
hế hế, ảnh đấy thì em nhiều lắm, có cả tắm trong thau nhôm Liên Xô mà ánh sáng lại đờ mi tanh nửa kín nửa hở nữa cơ. kinggg , phọt lên có mà thành hót boy thì chít dở.

bigkitten

Xe đạp
hế hế, ảnh đấy thì em nhiều lắm, có cả tắm trong thau nhôm Liên Xô mà ánh sáng lại đờ mi tanh nửa kín nửa hở nữa cơ. kinggg , phọt lên có mà thành hót boy thì chít dở.
Hót Boi bi giờ đang thuộc về Quanduido đấy bác ợ. PC mà thêm 1 Hót boi nữa thì hót hòn họt.
Mai bác nhớ pót ảnh nhá.

leica

Xe tải
Hót Boi bi giờ đang thuộc về Quanduido đấy bác ợ. PC mà thêm 1 Hót boi nữa thì hót hòn họt.
Mai bác nhớ pót ảnh nhá.
Vầng,em suy nghĩ hết đêm nay đã nhé. hồi bé đẹp rai có thẻ, bọn Tôm cờ rui giả lại tiền em là cái chắc
Lão ngọc hót boy gơn .kinggg ! có mỗn cái Quanduido mà hôm ọp giữ như giữ...nào là đòi có mợ Bic C em mới mang ra cơ, nào là đấu giá xem bao nhiêu...cuối cùng ko có mợ Bic C lão ỉm luôn. bây giờ trong xe chắc phải cóa đôi cái, mang đi để còn tặng mà.:D

leica

Xe tải

bigkitten

Xe đạp
Vầng,em suy nghĩ hết đêm nay đã nhé. hồi bé đẹp rai có thẻ, bọn Tôm cờ rui giả lại tiền em là cái chắc
Lão ngọc hót boy gơn .kinggg ! có mỗn cái Quanduido mà hôm ọp giữ như giữ...nào là đòi có mợ Bic C em mới mang ra cơ, nào là đấu giá xem bao nhiêu...cuối cùng ko có mợ Bic C lão ỉm luôn. bây giờ trong xe chắc phải cóa đôi cái, mang đi để còn tặng mà.:D
=))=))=)) Hôm đó đợi mãi chả thấy quanduido đến để đấu giá nên em đành đi về đấy.
Ngày xưa bác đẹp Zai có thẻ, bây chừ em thấy bác đẹp trai cũng có căn cước ấy chớ, có kém ngày xưa phân nào đâu, vẫn "mười phân vẹn mười" .
Không phải suy nghĩ hết đêm nay đâu không có rồi lại mất ngủ, ảnh hưởng đến nhan sắc. Mai cứ thế mà pót thôi nhá, trông đợi, trông đợi =)).

bluestar2006

Xe container
Lâu rồi mới thấy bác Gấu post bài ở thớt Pride. Bọn em off là vẫn nhắc đến bác đấy ạ.

leica

Xe tải
=))=))=)) Hôm đó đợi mãi chả thấy quanduido đến để đấu giá nên em đành đi về đấy.
Ngày xưa bác đẹp Zai có thẻ, bây chừ em thấy bác đẹp trai cũng có căn cước ấy chớ, có kém ngày xưa phân nào đâu, vẫn "mười phân vẹn mười" .
Không phải suy nghĩ hết đêm nay đâu không có rồi lại mất ngủ, ảnh hưởng đến nhan sắc. Mai cứ thế mà pót thôi nhá, trông đợi, trông đợi =)).
Èo, bây giờ thì sương giăng gió thổi nhan sắc em đã tàn phai dần theo từng thập niên rồi. :D nói thật là nóa ko còn được như gần 20 năm về trước
"Rơm thua nước tóc, cóc nhường màu da " rồi. nhiều lúc đến soi gương chiếu hậu của v2 em cũng hạn chế :P chứ chẳng nói gì đến gương trong nhà tắm thì cứ gọi là miệt thị hẳn =)) em sẽ suy ngĩ nghiêm túc việc này mợ nhé.

raotro

Xe container
Cháu cũng góp phát:
Đ.ít này

Đầu này

Nhìn từ trên Giời:

Chỉnh sửa cuối:
Lâu rồi mới thấy bác Gấu post bài ở thớt Pride. Bọn em off là vẫn nhắc đến bác đấy ạ.
Cám ơn các bác vẫn nhớ tới em.
Khi bán con CD5 em cũng tiếc lắm. Nhưng lúc đó thân cô thế cô, lại ở tỉnh lẻ trong khi em nó đã sang tuổi 50 (50 = 5), lúc trái nắng trở trời mà kg có thuốc chữa thì chán lắm, đành cho em nó ra đi. Hội CD5 nhà mình mà hùng mạnh như bây giờ thì em cứ cho vợ cả đi xe mới, mình chơi CD5 cho nó sướng (vứt đâu cũng được, lại được phá phánh độ điếc theo ý mình nữa chứ).

Có dịp ra Thủ đô, em sẽ ới các bác.

raotro

Xe container
Tình cũ:

raotro

Xe container
Hát dạo kiếm thêm gái.=))

leica

Xe tải
Cám ơn các bác vẫn nhớ tới em.
Khi bán con CD5 em cũng tiếc lắm. Nhưng lúc đó thân cô thế cô, lại ở tỉnh lẻ trong khi em nó đã sang tuổi 50 (50 = 5), lúc trái nắng trở trời mà kg có thuốc chữa thì chán lắm, đành cho em nó ra đi. Hội CD5 nhà mình mà hùng mạnh như bây giờ thì em cứ cho vợ cả đi xe mới, mình chơi CD5 cho nó sướng (vứt đâu cũng được, lại được phá phánh độ điếc theo ý mình nữa chứ).

Có dịp ra Thủ đô, em sẽ ới các bác.
cả gia đình CD5 luôn nhớ bác Gấu vì đó là niềm tự hào mà. mong có dịp đón tiếp bác ở thủ đô một ngày gần nhất ạh.

raotro

Xe container
cả gia đình CD5 luôn nhớ bác Gấu vì đó là niềm tự hào mà. mong có dịp đón tiếp bác ở thủ đô một ngày gần nhất ạh.
Nhắc bác nhớ mang bò khô như bác Lanbonbon.=))