Chi hội Ảnh lịch sử hình thành của hội KIA Pride (CD5 & PrideB)

connhaphuho

Xe hơi

raotro

Xe container
Theo đề nghị của nhà Láucá cháu tranh thủ khoe cái kụ vài cái ảnh Cát Bà - Hạ Long:
Trong chuyến đi cháu đoạt ngôi quán quân môn này (súng khỏe)=))

2 nữ tướng:

Toàn bộ Ban điều hành:

Thêm thằng giúp việc:

Con hơn cha:

Lâm Phong

Xe tăng
Theo đề nghị của nhà Láucá cháu tranh thủ khoe cái kụ vài cái ảnh Cát Bà - Hạ Long:
Trong chuyến đi cháu đoạt ngôi quán quân môn này

Nhà em xóa cái súng khỏe của bác òi, riêng món này - mà không cần đến vỏ chai nhá, PC đầy nhà vô địch. Không tin hôm nào off chui bác thử gợi ra mà xem - đầy nhà máu.

P/S :Lần sau bác bảo lão lái tàu bỏ cái tăm đi nhá.

Chỉnh sửa cuối:

leica

Xe tải
Bác Leica khuyến khích em tiếp tục sâu ảnh mẫu nhí đây!

http://up.anhso.net

Chắc ở nhà mợ còn nhiều lắm nhỉ? rảnh mợ pót lên cho cả nhà chiêm ngưỡng nhé. đây là 2 bé hử? . kháu khỉnh ghê cơ - điệu đàng như má nhỉ ? ah, còn ảnh cưới nữa đâu mợ? cái ảnh trên này nhìn góc chuyên nghiệp và con bé mặn mà như thiếu nữ nhí nhỉ. :41::41::41:

leica

Xe tải
Trong chuyến đi cháu đoạt ngôi quán quân môn này (súng khỏe)=))

2 nữ tướng:

Toàn bộ Ban điều hành:

Con hơn cha:
:)) Nhìn vui thế, cả nhà hạnh phúc. thàng cu đúng là hơn đứt cha nó. đẹp zai, hóm hỉnh và thông minh nhanh thoăn thoắt. con tĩn điệu đàng thế. cả hai cùng một khuôn đúc, giống Bố từng tý một. :D mẹ cháu chỉ là đẻ thuê thôi nhỉ ? may mà bác có súng khỏe đới !

leica

Xe tải
Em xin được phọt lại mớ ảnh V2 em đã sâu bên chiên môn

Bác Phụ hồ, ảnh ở avartar là ảnh con gái bác hử? con bé vui tính :D bác Sâu thêm mấy cái dung nhan bác và các cháu lên đây để anh em giang hồ PC biết bác nhé.
có ảnh gì bác cứ sâu cho vui, nhà mình toàn người hiền lành ấy mà bác. :41::41::41:(b)

Chỉnh sửa cuối:

raotro

Xe container
Hum nay cháu đi tập huấn...có chụp...dưng cháu say rồi..
Mai cháu đi Ba Vì sớm....
@Hủi + Láucá: dù sao thì súng cháu cũng khỏe. Cháu thề!=))

leica

Xe tải
Hôm nay thứ 7, trời xáng gì mà xáng trắng xáng. em tranh thủ có tý điên nặng phọt bộ ảnh về Sen
Em hy vọng được các bác đón nhận nó như một chai bia hà nội để trong ngăn mát tủ lạnh bị cắt điện những ngày qua :D
uống xong, các bác nhớ cho em xin lại cái vỏ chai có votka của các bác để " Mông và đ...í..t em xanh trong chiều gió lộng..." thanh ciu các bác

Photos by : Leica

%20
%20
%20
%20
%20
%20
%20
%20
%20
[/IMG]
%20
%20
%20
%20
%20
[/IMG]

Chỉnh sửa cuối:

leica

Xe tải
Chỉnh sửa cuối:

vudinhquang

Xe container
Ảnh Sen bác Leica đẹp quá!Bac pot sang thớt Hà nội 1 trái tim hồng đê!

connhaphuho

Xe hơi
Em xin được sâu quà tặng của bác chủ tịch, em dán không đẹp lắm nhưng kệ, miễn chạy ngoài đường người ta biết mình là dân bờ cờ lắp (mà thấy nó càng ghét, nó hôn mông V2 mình càng dzữ :D )

bluestar2006

Xe container
Ô, bài này của bác em đọc lâu rồi đấy nhá, hôm em hỏi bác Gúc "An Thành Đạt là ai thía?" bác ý trả lời cho mấy trang liền, :D

Ảnh sen, ảnh tằm, của bác đều đẹp, em đều thích. Rồi cả cái đang chụp lợn nữa, :))

Chỉnh sửa cuối:

bluestar2006

Xe container
Em xin được sâu quà tặng của bác chủ tịch, em dán không đẹp lắm nhưng kệ, miễn chạy ngoài đường người ta biết mình là dân bờ cờ lắp (mà thấy nó càng ghét, nó hôn mông V2 mình càng dzữ :D )

Tự hào quá, PClub có văn phòng đại diện tại Sì goòng rồi các bác này, :D

leica

Xe tải
Ô, bài này của bác em đọc lâu rồi đấy nhá, hôm em của bác Gúc "An Thành Đạt là ai thía?" bác ý trả lời cho mấy trang liền, :D

Ảnh sen, ảnh tằm, của bác đều đẹp, em đều thích. Rồi cả cái đang chụp lợn nữa, :))
Cớ cớ cớ...! giời nóng quá bác ạ. em phọt để kiếm ít bia uống cho đỡ nóng . em có khoảng gần 20 bộ ảnh, em sẽ phọt lên đây để gia đình Pride xem cho vui và giải trí cho đỡ khát cổ bác ạ. :D

bluestar2006

Xe container
Em cứ chí vào ngôi sao 6 cánh của các bác, mà OF nó cứ kêu Úi, Ái. Trời nóng quá nó bắt em phải rót bia chỗ khác trước rồi mới quay lại nhà mình được.

bigkitten

Xe đạp
@ Bác Leica . Nếu em ko nhầm thì em đã được xem một số tấm ảnh trong số ảnh này trên quyển báo Ảnh Việt nam hoặc tạp chí Heritage thì phải. Rất đẹp và đầy ý nghĩa bác ạh. Xem các bức ảnh của bác em cứ tưởng tượng như đang được nghe một câu chuyện, câu chuyện kể về "đời sống" của Sen ấy. :)

Chúc bác ngày càng có nhiều tấm ảnh thật đẹp và bác tích cực pót lên cho mọi người cùng xem nhé!

leica

Xe tải
Em cứ chí vào ngôi sao 6 cánh của các bác, mà OF nó cứ kêu Úi, Ái. Trời nóng quá nó bắt em phải rót bia chỗ khác trước rồi mới quay lại nhà mình được.
cớ cớ, tại bác chí mạnh quá nên máy nó đau :D :P

leica

Xe tải
@ Bác Leica . Nếu em ko nhầm thì em đã được xem một số tấm ảnh trong số ảnh này trên quyển báo Ảnh Việt nam hoặc tạp chí Heritage thì phải. Rất đẹp và đầy ý nghĩa bác ạh. Xem các bức ảnh của bác em cứ tưởng tượng như đang được nghe một câu chuyện, câu chuyện kể về "đời sống" của Sen ấy. :)

Chúc bác ngày càng có nhiều tấm ảnh thật đẹp và bác tích cực pót lên cho mọi người cùng xem nhé!
Mít xi Big, em sẽ phọt lên để các bác/cụ/mợ nhà PC xem cho vui, gọi là giải cái trí tý thui.:D chắc mợ nhìn thấy trên Heritage vì hồi em đăng trên đó mấy trang thì phải. mợ pót tiếp ảnh lên nhé. ảnh đẹp rứa mà chứ rấu nhẹm đi thui. (*) con bé con iu ghê cơ.