Chi hội @ Anh em nhà TERIOS

Trạng thái
Thớt đang đóng

mazda6.

Xe buýt
Gần tết năm ngoái em cũng có dịp phi qua đoạn đường này trên một em Altis 2.0 của thằng bạn khi trên đường từ Hà Nội về Thanh Hóa quê bà cả. Đường tuy quanh co nhưng rất đẹp, ít XXX ( cũng có rình từng đoạn ), chỉ sợ gặp trâu thôi!! Nếu chịu khó nháy đèn hỏi bạn đường thì các cụ có thể tăng tốc độ tiết kiệm rất nhiều thời gian so với quốc lộ 1!!

mazda6.

Xe buýt
Xe cụ biển 30L mà dán logo OtoSaigon à??? Nếu cụ ở TP HCM thì hôm nào gặp giao lưu tý! có khi lại thành lập được hội Ter trong OS cũng nên! Trong này hội Ter ít quá....... Ước gì mợ Hương chuyển nhà vào đây thì vui biết mấy!!!:D

4banhxequay

Xe điện
EM hỏi bác Ter2008 quả kính lùi của bác là ở ngoài xe phải không ?. Do chỉnh hay sao mà ko nhìn được đuôi xe bác nhỉ

TuaBin

Xe tăng
Xe cụ biển 30L mà dán logo OtoSaigon à??? Nếu cụ ở TP HCM thì hôm nào gặp giao lưu tý! có khi lại thành lập được hội Ter trong OS cũng nên! Trong này hội Ter ít quá....... Ước gì mợ Hương chuyển nhà vào đây thì vui biết mấy!!!:D
bác mua tặng bác ý đôi vé máy bay là bác ý vào ngay :))
mà bác có uống được beer không đấy , mợ huongnhanvan nhà em uống beer thì 3 thanh niên to khỏe còn phải chạy dài :))

TER-2008

Xe buýt
EM hỏi bác Ter2008 quả kính lùi của bác là ở ngoài xe phải không ?. Do chỉnh hay sao mà ko nhìn được đuôi xe bác nhỉ
Đây là kính lùi chứ k phải gương, đặt trong xe thu nhỏ hình ảnh sau đuôi xe hỗ trợ khi lùi, để ngoài thì bụi bẩn lắm, có thể điều chỉnh dc

TER-2008

Xe buýt
Cụ tinh nhỉ . Tui chơi OS trước OF

mazda6.

Xe buýt
bác mua tặng bác ý đôi vé máy bay là bác ý vào ngay :))
mà bác có uống được beer không đấy , mợ huongnhanvan nhà em uống beer thì 3 thanh niên to khỏe còn phải chạy dài :))
Cụ làm em nhớ Hà Nội quá!! Nhớ bia Hoàng Hoa Thám cổng nhà máy gần Bách Thảo, nhớ bia halida đường Hòa Bình, nhớ bia bom gần nhà hát lớn, Nhớ bia Nguyễn Sơn sân bay Gia lâm.. Nhớ bia....Nhớ bia..... Gần nhất... là nhớ bia ... Hải Xồm.....:D.... Trong này thì không uống bia hơi... chỉ thường uống bia .....lon... tương lai gần thì em hứa với cụ nếu được đi uống với mợ Hương thì... có sao em đủ sức cõng mợ ấy về... lâu thì không giám .. vì sợ lúc đó ... già.. không cõng được mợ ấy!!!!:D

Chỉnh sửa cuối:

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ

Cụ làm em nhớ Hà Nội quá!! Nhớ bia Hoàng Hoa Thám cổng nhà máy gần Bách Thảo, nhớ bia halida đường Hòa Bình, nhớ bia bom gần nhà hát lớn, Nhớ bia Nguyễn Sơn sân bay Gia lâm.. Nhớ bia....Nhớ bia..... Gần nhất... là nhớ bia ... Hải Xồm.....:D.... Trong này thì không uống bia hơi... chỉ thường uống bia .....lon... tương lai gần thì em hứa với cụ nếu được đi uống với mợ Hương thì... có sao em đủ sức cõng mợ ấy về... lâu thì không giám .. vì sợ lúc đó ... già.. không cõng được mợ ấy!!!!:D
Bác yên tâm đi Bác không bao giờ cõng nổi em đâu :D, em to như con tịnh nhìn xa thì chẳng khác gì cây cổ thụ hai người ôm không hết vòng eo thì sao Bác cõng nổi =))
Xấu hổ khi được tiếng là uống bia giỏi. :">:">

Heosua_HN

Xe điện
Bác yên tâm đi Bác không bao giờ cõng nổi em đâu :D, em to như con tịnh nhìn xa thì chẳng khác gì cây cổ thụ hai người ôm không hết vòng eo thì sao Bác cõng nổi =))
Nghe CT mô tả em hãi quá đi thôi ^:)^^:)^^:)^

mazda6.

Xe buýt
Hà hà!! Vậy thì tốt rồi!! Có dịp uống với CT, em mát ga xả láng luôn rồi sau đó....... CT...cõng... em vậy!!!=))=))

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ

Hà hà!! Vậy thì tốt rồi!! Có dịp uống với CT, em mát ga xả láng luôn rồi sau đó....... CT...cõng... em vậy!!!=))=))
=)) em cõng bác???? =)) bác không chịu để em cõng thì sao ạ?
Nghe em tự miêu tả chắc bác ngất rồi ạ? :)) Em tả không có sai đâu ạ hoàn toàn là sự thật ạ. Chúng em ngoài này cũng mong có ngày bác ra đây gặp gỡ gia đình nhà Ter còi chúng em.

TuaBin

Xe tăng
em mới hack trên mạng được thông số cá nhân của mợ huongnhanvan mời cụ sáu tham khảo :)) :
cao 1 mét 74 , số đo 3 vòng : 90-62-88 cm

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
em mới hack trên mạng được thông số cá nhân của mợ huongnhanvan mời cụ sáu tham khảo :)) :
cao 1 mét 74 , số đo 3 vòng : 90-62-88 cm
Ùi Bác này lại rút chỉ số của em mát rồi
Cao 1m50
Chỉ số 3 vòng 120-100-100 chứ ạ =))
Em như vậy mới vững chắc trước tất cả nhưng gì định lung lay em. Xe tăng húc em có khi xe tăng còn thương nặng nữa cơ ạ =))

Hến Bột

Xe buýt
Cụ TuaBin à! không biết chỉ số đo có giống như của Hoa hậu hay không? nhưng rỏ ràng Mợ Huong rất xứng đáng là Chủ tịch của hội Ter Hà Nội rồi còn gì!

TuaBin

Xe tăng
Cụ TuaBin à! không biết chỉ số đo có giống như của Hoa hậu hay không? nhưng rỏ ràng Mợ Huong rất xứng đáng là Chủ tịch của hội Ter Hà Nội rồi còn gì!
vâng, xứng đáng ạ, em đang xây dựng hình tượng với mấy bác SG đấy bác ạ :)) :)) :))

Trạng thái
Thớt đang đóng