Chi hội @ Anh em nhà TERIOS

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mazda3301086

Xe buýt
TER 2007 nhập trở về sau k có đồng hồ đo nhiệt độ máy máy dạng kim mà là đồng hồ đèn điện tử hiện xanh khi máy lạng và tắt khi đã chạy ấm máy, khi nhiệt độ quá cao thì báo đỏ (hình cái cặp nhiệt độ) khi mở khóa sẽ hiện hình cái cặp nhiệt độ đỏ rồi tắt.
Xe tui chạy 3 năm hơn 7 vạn chả có gì để nói về con TER này cả, chán lắm đổ xăng, định kỳ thay dầu máy và .... chạy. Gặp người k biết hỏi xe này là xe của hãng nào sao ít thấy :P, gặp người biết thì gạ bán xe ^#(^
Vậy thì có vẻ an tâm rồi, cảm ơn kụ đã chỉ bảo Cú thế lượn thôi , em vừa lắp cái màn hình DVD tích hợp GPS Vietmap giá 9,5tr Tiện lợi ra phết, chắc đi phượt ko phải hỏi đường rồi các cụ ah,,,:P

ớt đỏ

Xe tăng
Em cũng thích dòng xe teriod cho em Hóng với

TuaBin

Xe tăng
Vậy thì có vẻ an tâm rồi, cảm ơn kụ đã chỉ bảo Cú thế lượn thôi , em vừa lắp cái màn hình DVD tích hợp GPS Vietmap giá 9,5tr Tiện lợi ra phết, chắc đi phượt ko phải hỏi đường rồi các cụ ah,,,:P
rửa đi cụ ơi không rửa mau hỏng lém :))

TER-2008

Xe buýt
Cụ cho ít hình, thay vào các đầu CD của xe à

SẼ LÀM EM SƯỚNG

[Tịch thu bằng lái]
Cụ Mazda show ít hình nội thất cho ae chiêm ngưỡng tí, cụ lắp ở đâu thế ạ

mazda6.

Xe buýt
Các cụ vạn sự thông cho cháu hỏi là xe Daihasu Terios lắp ráp ở VN năm cuối cùng là bao nhiêu? Cháu cám ơn các cụ trước (b)

Theo thông tin Mazda6 biết thì do Vindaco giải thể nên những chiếc Daihatsu Terios cuối cùng được ghi là sản xuất năm 2007. ( cũng có thể là được lắp giáp từ khoảng cuối năm 2006 như xe của mợ Hương ) Phần lớn những xe này được bán, tặng, kỷ niệm cho những người có liên quan đến hãng hơn là bán cho khách hàng đại chúng ( nghe nói ), nhất là xe màu đen nguyên bản. Xe Terios qua các đời cũng không có mấy cải tiến gì đáng kể!!!! Vì vậy mua xe này quan trọng hơn đó là coi hình thức thực tế và số KM đã chạy trên ODO!! vì Vindaco giải thể từ lâu nên việc chỉnh công tơ mét được coi là khó xảy ra ( ??!!?? ) và đồng nghĩa với việc ODO đáng tin cậy!!! Trước đây, với thị hiếu và tính cách tiêu dùng của khách hàng từng miền, và điều kiện khí hậu thời tiết..... Terios được ưu ái ở miền bắc hơn là ở trong nam. Tuy nhiên với điều kiện, giá xăng dầu tăng cao, đường xá chật chội, và .. sự hiền lành ngoan ngoãn của em nó được chứng minh qua thời gian thì .... Terios có thể nói là ..đang hot ở ... các miền!!!!
Kính các cụ!!

lavie74

Tháo bánh
Các bác cho em hỏi terios có dễ thay đồ và sửa chữa không ạ ?

Hến Bột

Xe buýt
Có hỏng mấy đâu mà phải lo sửa hả cụ, mà nếu có hỏng thì sửa em nó như Toy thôi. Phụ tùng thay thế xin mời đến 81 Nguyễn Ngọc Vũ = OK. Kính Cụ!

lavie74

Tháo bánh
Có hỏng mấy đâu mà phải lo sửa hả cụ, mà nếu có hỏng thì sửa em nó như Toy thôi. Phụ tùng thay thế xin mời đến 81 Nguyễn Ngọc Vũ = OK. Kính Cụ!
Cảm ơn cụ ! Cụ giúp em thêm tí, mách cho em có cụ nào nâng cấp xe thì để lại cho em nhé !

tranhoangminh

Xe container
trước cụ lái xe cho công ty e cũng chạy e này, khen e nó lắm, chạy lành và tiết kiệm.

Kenket

Xe điện
Mợ Ct tổ chức cho hội Ter nhà mình ọp cafe đê, nhớ mọi người quá...:D

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Ok. Các bác đưa lên dự kiến ngày các bác có thể off được đi ạ. Chứ mấy lần em hô hào sau đó chỉ còn duy nhất mỗi em hưởng ứng nên thực sự em nản quá ạ. Thực lòng em rất muốn duy trì sinh hoạt gia đình vào ngày cuối tuần của tháng nhưng mỗi lần em hô hào anh em thì người này báo bận người kia OK nhưng rồi không đến. Các Bác xem thế nào cho em ý kiến sớm đi ạ.

Chỉnh sửa cuối:

shevy7

Xe máy
Hey, xin mợ huongnhanvan đừng nản tiếp nhé b-(
E muốn nhập hội Ter cùng các bác quá cơ ah.
Mấy tuần trước e khất vụ show hàng với các bác,
cũng vì điều kiện ... thời tiết kg cho phép ợ.
Hôm nay trời đẹp, e khoe luôn em nó.
Có gì các bác ném nhẹ ...

kienbeu

Xe điện
Ok. Các bác đưa lên dự kiến ngày các bác có thể off được đi ạ. Chứ mấy lần em hô hào sau đó chỉ còn duy nhất mỗi em hưởng ứng nên thực sự em nản quá ạ. Thực lòng em rất muốn duy trì sinh hoạt gia đình vào ngày cuối tuần của tháng nhưng mỗi lần em hô hào anh em thì người này báo bận người kia OK nhưng rồi không đến. Các Bác xem thế nào cho em ý kiến sớm đi ạ.
Em phê bình mợ thức khuya quá nhá:))

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
mợ đi công tác à??
Dạ không ạ em có chút việc riêng thôi ạ. Dù rất muốn nhưng lực bất tòng tâm. Các Bác hãy đợi em chút it thời gian nữa nhé em sẽ cố để anh em mình lại ngồi nói chuyện hay đi dã ngoại chơi. Thèm đi với nhà mình quá!

Kenket

Xe điện
Dạ không ạ em có chút việc riêng thôi ạ. Dù rất muốn nhưng lực bất tòng tâm. Các Bác hãy đợi em chút it thời gian nữa nhé em sẽ cố để anh em mình lại ngồi nói chuyện hay đi dã ngoại chơi. Thèm đi với nhà mình quá!
Sang tháng thời tiết khô ráo, ấm áp đi chơi 1 chuyến mợ nhỉ :D

Trạng thái
Thớt đang đóng