Chi hội Anh em FIFC cùng nhau tham gia các hoạt động chung của OF

Phú Ông

Xe container
Kính các cụ...
Mời các bác (không phân biệt giới tính, mới cũ, trẻ già, xinh xấu… cùng tham gia đóng, cổ vũ cùng đoàn làm clip SNOF6 vào lúc 8h sáng ngày 19/5/2012 tại địa điểm quay đầu tiên Ngõ 143 Thuý Lĩnh, Hà Nội.
Địa điểm quay tiếp theo sẽ là khu Việt Hưng – Gia Lâm

Lứu ý: Địa điểm này hoang vu nên không có quán, các bác nhớ mang theo nước uống, café đóng lon, chiếu, ô dù…

Tóm tắt về Clip:

Hội đồng đạo diễn: Ophoer
Diễn viên chính: Mapu (nam), Hải Băng (nữ)
Quay phim chính: Khọm, X5, Sướng, Junfang, Bigcom

Diễn viên phụ: Libor, Meo sạch, Tố béo (vẫn thiếu khá nhiều diễn viên phụ, các bác sẽ bị tóm vào đóng clip ngay tại hịên trường tuỳ theo nhu cầu phát sinh)
Diên viên quần chúng: Tất cả các bác có mặt.

Đừng bỏ qua cơ hội xuất hiện miễn phí trên màn ảnh nhớn Mỹ Đình vào ngày 2/6/2012

Trân trọng kính mời

Vị trí tập kết:

Nữ chính:

Nam chính:

=======================================================================
Thưa các bác,

Ô Phở đang có nhu cầu casting các riễn viên hàng đầu Việt Nam để quay Clip trình chiếu trong SN6 với chủ đề PHẢI SỐNG =)).

Câu triện sẽ xoay quanh nỗi cơ cực của chủ phương tiện trong thời buổi có đủ thứ bão, phí, tai ương, nhân ương... con đường đi đầy gian truân và kết kục rất bi thảm nhưng lại rất đỗi hào hùng :))

Để chuyển tải được ý tưởng trên thành phim, chúng em cần tuyển các riễn viên như sau:

MS01 - Nam riễn viên chính [số lượng 01] với các yêu cầu như sau:
- Chiều cao: 1.00m đến 1.99m
- Cân nặng: Càng nhiều càng tốt nhưng không quá 90kg
- Yêu cầu khác: Biết lái 4B, có visa diễn cùng ái xinh, lý lịch trong sạch, không nói ngọng, diễn xuất tự nhiên, khát khao và đam mê cống hiến cho sự nghiệp điện ảnh OF ...

MS02 - Nam riễn viên phụ [số lượng 01]
Tiêu chuẩn tương tự như trên, riêng cân nạng thì càng ít càng tốt (không quá 40kg)

MS03 - Nam riễn viên phụ [số lượng 01]
Ngoài các tiêu chuẩn như MS01 thì cần có nhiều râu, không hói, oai vệ, chém ra gang ra thép.

MS04 - Nam riễn viên phụ [số lượng 01]
Người beo béo, mặt tròn, dáng tầm thước, da trắng.
Đóng vai nhân vật bị ghét nhất hiện nay (em không nói chắc các bác cũng biết)

MS05 - Nữ riễn viên chính [số lượng 01]
Chân không ngắn hơn 99cm, dáng đẹp, da vàng trắng đen đều ô kê, số đo các vòng không nhỏ hơn 80cm.

MS06 - Riễn viên quần chúng [số lượng vô tư]
Biết hò hét, biết ném đá, chửi bới, biết nhậu, biết chém gió thành bão...

Lưu ý: Phí tổn để được lựa chọn: PM cho em để có giá tốt nhất - First come, first serve.

Thời gian nhận đăng ký: Từ khi mở thớt này đến trước 7h30 sáng ngày thứ bảy19/5/2012

Khởi quay: 19/5/2012
Khởi chiếu: Tối ngày 2/6/2012 tại tất cả các rạp trên toàn thế giới.

Chân chọng kính mời :bz:bz:bz

Nhân tiện, mời các bác xem lại quanh cảnh oai hùng trong lần quay clip SN 5
Nguồn, ở đây ợ:
http://www.otofun.net/threads/365572-moi-tham-gia-co-vu-dong-cung-doan-lam-clip-snof6-vao-luc-8h-sang-ngay-19-5-2012
Vậy là từ 8 giờ sáng mai các cụ nhá...

Taplai_07

Xe container
Cụ nào thích là Hót boy thì đi đê!
Quắm ơi! Quắm thấy tiêu chuẩn của chị dư lào? Dưng chị hói và trọc đới có được không nhể ( Ước zề mềnh được dư anh ới - Chí Phèo ô fở, Thị Nở ô zê ). Được cái chưn chị dài miên man, dài tới bẹn nuôn, Quắm bít roài còn zề.

Chỉnh sửa cuối:

vudinhquang

Xe container
Dài dưng vô mao!
Quắm ơi! Quắm thấy tiêu chuẩn của chị dư lào? Dưng chị hói và trọc đới có được không nhể ( Ước zề mềnh được dư anh ới - Chí Phèo ô fở, Thị Nở ô zê ). Được cái chưn chị dài miên man, dài tới bẹn nuôn, Quắm bít roài còn zề.

CIB

Xe điện
Mợ này xinh thế nhỉ!
Chả hỉu đạo diễn nàm gì mờ áo mợ ý nhầu thế nhỉ

Phú Ông

Xe container
Thông báo kế hoạch tổ chức VOC 2012 - Vietnam Offroad Cup 2012

http://www.otofun.net/threads/353327-thong-bao-ke-hoach-to-chuc-voc-2012-vietnam-offroad-cup-2012

Ban tổ chức VOC 2012 trân trọng thông báo kế hoạch tổ chức giải đấu 2012:

1 – Thời gian : 02 ngày 30/6 & 1/7/ 2012

2- Địa điểm : Làng Văn hóa Du lịch các dân tộc Việt nam – Đồng mô, Hà nội.

3 – Phân hạng: Có 2 phân hạng thi đấu, hạng cơ bản và hạng chuyên nghiệp.

4 – Quy định trang bị trên xe cho 2 hạng :

Hạng cơ bản : Được phép trang bị lốp gai AT hoặc MT đường kính tối đa 33 inch.
Hạng chuyên nghiệp : Được phép trang bị lốp gai X-tream đường kính tối đa 37 inch.

5 – Giải thưởng : Nhất – Nhì – ba cho mỗi phân hạng và có thêm các giải phụ (sẽ có thông báo chi tiết sau)

BTC VOC 2012.
Kính toàn thể bà con Fiat!!!

Chivas07

Xe tăng
Bên Bốc từ thiện, BĐH đang huy động sức dân của toàn thể Diễn đàn, chung tay...

Chương trình từ thiện - Chung tay đóng góp - Trở lại Nậm Ban

Các cụ ghé qua và cùng xem nhé:
http://www.otofun.net/threads/376965-chuong-trinh-tu-thien-chung-tay-dong-gop-tro-lai-nam-ban

Kính các cụ!
Chào cụ Chánh Tổng, lâu lắm mới ghé thăm nhà các cụ, nhân tiện thấy các cụ cũng quan tâm đến chuơng trình Nậm Bản, nhà cháu mạn phép xin gửi 1 ctrinh nhỏ của nhà Mèo, mong nhận đc sự ủng hộ của các cụ chi hội Fiat ạ. Nhà cháu cảm ơn các cụ rất nhiều ợ.

http://www.otofun.net/threads/392115-ban-bua-pha-kinh-chung-tay-gop-suc-cung-of-tro-lai-nam-ban

Phú Ông

Xe container
Chào cụ Chánh Tổng, lâu lắm mới ghé thăm nhà các cụ, nhân tiện thấy các cụ cũng quan tâm đến chuơng trình Nậm Bản, nhà cháu mạn phép xin gửi 1 ctrinh nhỏ của nhà Mèo, mong nhận đc sự ủng hộ của các cụ chi hội Fiat ạ. Nhà cháu cảm ơn các cụ rất nhiều ợ.

http://www.otofun.net/threads/392115-ban-bua-pha-kinh-chung-tay-gop-suc-cung-of-tro-lai-nam-ban
Nhà cháo lượn ra, lượn dzô chỗ cụ, cơ mờ đương tính xem mua cái búa đấy vào việc gì cho thích hợp đã, cơ mờ trước sau luôn hoan nghênh và ủng hộ chương trình chung của OF đấy ợ??? :((

Chivas07

Xe tăng
Nhà cháo lượn ra, lượn dzô chỗ cụ, cơ mờ đương tính xem mua cái búa đấy vào việc gì cho thích hợp đã, cơ mờ trước sau luôn hoan nghênh và ủng hộ chương trình chung của OF đấy ợ??? :((
Ngoài đập kính ra thì búa đới cụ muốn đập ghẹ hay đập gì cũng được ợ ;)

Ngoài đập kính ra thì búa đới cụ muốn đập ghẹ hay đập gì cũng được ợ ;)
EM chào Mợ Chivas07, từ sau cái buổi off gặp Mợ đó em ko làm sao gặp lại Mợ được. Vì em tìm quanh nhà Fiat ko thấy Mợ đâu mà ở ngoài thì em chưa quen ai và chưa thông thuộc đường đi lối lại để tìm Mợ. Em thì vẫn nhớ mãi câu Mợ nói với em: Mợ về mở box đi...vậy mà em đã mở và cứ chờ...đến hôm nay em mới gặp được Mợ, cơ mờ....:((:((:((

Chivas07

Xe tăng
EM chào Mợ Chivas07, từ sau cái buổi off gặp Mợ đó em ko làm sao gặp lại Mợ được. Vì em tìm quanh nhà Fiat ko thấy Mợ đâu mà ở ngoài thì em chưa quen ai và chưa thông thuộc đường đi lối lại để tìm Mợ. Em thì vẫn nhớ mãi câu Mợ nói với em: Mợ về mở box đi...vậy mà em đã mở và cứ chờ...đến hôm nay em mới gặp được Mợ, cơ mờ....:((:((:((
Hihi, em sory mợ, sau vụ đấy em có mấy việc bận xong em quên mất tiêu, có tí tuổi đã mắc bệnh đãng trí mất rồi :((

Phú Ông

Xe container
Vụ này là... lại phải họp, kiểm điểm và... rút kinh nghiệm thôi các cụ nhể???!!! :))

Chivas07

Xe tăng