[Funland] Anh em có ai mua hàng ở gosumo chưa ạ

Long Royal

Xe máy
Mình có mua 1 đôi giày ở gusumo được tầm 1 tuần thì nó lòi cái nhựa ở cạnh ra, mình hỏi bên gosumo thì họ nói gửi lên bảo hành
khi lên họ báo phí bảo hành hết 300k, 300k tuy nhỏ nhưng mình hỏi sao bảo hành lại mất phí, nếu như lỗi do người dùng mới lấy phí, lỗi được bảo hành sao lại tính phí
họ trả lời rất ngang ngược, anh có trả phí không, mình không chịu và họ nói không chịu thì tự đến lấy về, mình bào bên gosumo gửi lại cho mình, mình trả phí, bên họ nói tự đến lấy, bên họ không gửi
không biết anh em trên đây có ai mua ở đây không, mình thấy cách làm rất chợ, và thái độ với khách hàng phải nói cực kỳ tệ, kiểu qua con bỏ chợ

Long Royal

Xe máy
Mua thêm bực vào mình cụ nhỉ,sao lại làm ăn thế chứ?
Họ cứ nói là lỗi tại mình, thì đỡ bực,bảo hành mà bắt khách trả phí :( khách bảo hành gửi lên, tự phải đến lấy, chứ họ không gửi về cho khách, bó tay với công ty này luôn

Không sợ vợ

Xe tăng
Giày dép mà bảo hành thì thằng bán vỡ mồm! Mình đã mua 1 số thứ ở Gosumo.vn và thấy hài lòng, hàng nhận được đúng như mình đặt.

Long Royal

Xe máy
Giày dép mà bảo hành thì thằng bán vỡ mồm! Mình đã mua 1 số thứ ở Gosumo.vn và thấy hài lòng, hàng nhận được đúng như mình đặt.
Thì họ nói là lỗi do mình sử dụng, sửa chữa tính phí, đây họ nói lỗi họ bảo hành vè tính mình phí đó bạn, rồi mình phải tự đến lấy hàng về, chứ họ không hỗ trợ gửi lại cho mình đó

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
Họ cứ nói là lỗi tại mình, thì đỡ bực,bảo hành mà bắt khách trả phí :( khách bảo hành gửi lên, tự phải đến lấy, chứ họ không gửi về cho khách, bó tay với công ty này luôn
Thế mới lạ là đã dùng từ bảo hành là phải miễn phí chứ nhỉ cụ,ko thì bảo do lỗi khách phải trả phí,thôi cụ coi như đen vậy cho đỡ bực

nvh_hn

Xe container
Em 1 lần thử mua đôi giầy gọi là Việt của 1 cụ trên này, về thấy giầy nó cứ đơ đơ ấy nên chẳng đi.

Cận Thị

Xe buýt
lần đàu tiên em thấy bảo hành bắt khách hàng chịu phí. Em mua 1 đôi giay da thật của 1 shop be bé, bảo hành 6 tháng về da, nó xước em mang đi phải khắc phục ngay, đi 2 năm mới bỏ. :D

Long Royal

Xe máy
lần đàu tiên em thấy bảo hành bắt khách hàng chịu phí. Em mua 1 đôi giay da thật của 1 shop be bé, bảo hành 6 tháng về da, nó xước em mang đi phải khắc phục ngay, đi 2 năm mới bỏ. :D
lần đầu nhà cháu thấy kiểu làm ăn củ chuối như công ty này, đúng kiểu đem con bỏ chợ luôn