Ảnh cưới nhà HoangxThao, Linhbliss, Galloper

Libor

Xe điện
Á á....nhà cụ Xxxxx xơi em hả? Thế cụ có muốn em khai thật giá trị đống đạo cụ của cụ ra cho cụ bà biết không nhỉ? :^):^) :)):)):)):))
Tặng cụ tấm chân RUNG!

babetnhe

Xe điện
Giờ mới được xem ảnh ! Các cụ đi chụp vui quá ! Em xem ảnh còn cười ngả nghiêng:))
Em nghĩ rằng nhận xét ảnh xấu đẹp là tùy ở quan điểm và gu thẩm mỹ của mỗi cá nhân, riêng em thấy hay ở chỗ nó lạ và vui vẻ đầm ấm nhiều kỷ niệm của chuyến đi sau này giở album ra có nhiều điều để nhớ mới là đáng quý .
Chứ không có chỉ mỗi CDCR vật nhau với ông phó nháy trong studio thì dù có thay bao nhiêu bộ đồ hoặc cho ra album ảnh đẹp thế nào đi chăng nữa cũng chỉ xem qua 1-2 lần rồi cất tủ thôi
Mời rượu tất cả các cụ !(b)

Bình X-Five

Xe container
Có phải mợ Tất Tả bên Xóm hôm đấy đi với cụ SÙN ko?
Hôm đấy mợ cầm cái Monopod của em đấy nhá, nói phát nhớ ngay! :6:

lx125_black

Xe container
Em đã vuốt đủ các cụ có ảnh nhé, cụ nào chưa nhận được rượu thì hô em 1 tiếng :)
Ảnh các cụ đẹp quá, em cũng thèm cưới rồi, he he

2R+

Xe điện
tấm này chụp ở cầu, cụ để đen ngòm ngòm như vậy là ngon đới, chứ để rõ mấy cái nhà phía sàu thì:'(

Cái này chụp xong, in ảnh, bỏ ra đầu ngõ 1 lúc rồi đem vào scan post lên. Y ảnh bác Sunf :)):)):))

quangna

Xe tăng
tiếp tục đi các cụ ơi...
Cứ xem ảnh cưới là em lại rạo dực về Gấu nhà em...

Hyundai-motoR

Xe tăng
Cái này chụp xong, in ảnh, bỏ ra đầu ngõ 1 lúc rồi đem vào scan post lên. Y ảnh bác Sunf :)):)):))

Cái của cụ Suf mới là chụp lại cái View finder thôi
chứ con Rồ lếch đấy ra ảnh thì khóc thét ý chứ ah, film 120 lens Zeiss Tessar cơ mà (y)(y)

Chỉnh sửa cuối:
Trích dẫn:
anhcobra viết View Post
Quả đen ngòm này không bảo thì đố biết ai là CD ai là CR
Trích dẫn:
anhcobra viết View Post
Cơ mà cả 3 đôi có ý định lấy nhau? Cụ có biết đây là đôi nào không???
Bác lại đâm ảnh, đâm mẫu , hay đâm cái thằng C* hụp đây ! Nếu không nhận thấy ai là CD, ai là CR thì nên xem lại mắt đi rồi hãy về đâm ảnh ...còn xem đến hơn hai chục trang trong thớt này mà không biết đôi nào vào đôi nào thì e rằng bác không phải là người trong OF. Nếu đã vậy thì ra chỗ khác spam đi !
Em thấy mọi người không thoải mái với cách nói của bác @anhcobra thì đề nghị bác @anhcobra không nên tham gia vào thread này nữa. Cách comment kiểu này của bác đã bị nhắc nhở trước đây. Hy vọng bác hiểu và không lặp lại.

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Các bác có thể dừng cãi nhau trong box Nhiếp ảnh được rồi. Nếu ai còn cay cú, đề nghị không tạo bài mới hoặc thread mới trong box này để cãi nhau. Tất cả những bài cãi nhau, spam vô nghĩa trong các thread của box Nhiếp ảnh sẽ bị xóa, nếu tái phạm nhiều lần có thể sẽ bị phạt thẻ cảnh cáo.

Lần trước chúng tôi còn chuyển ra một thread mới để các bác tranh luận, nhưng khi nó quá đà thành cãi nhau thì không còn chút gì để luyến tiếc nữa cả.

Nếu tình trạng này còn tiếp diễn, chúng tôi sẽ đề nghị lập ra một chi hội nhiếp ảnh để các bác vào cãi nhau và spam trong khu vực của các chi hội.

FeRAM

Xe điện
Mỗi tội, cái ống Kit của nhà Vịt này, nhìn chất ảnh nó ko nuột thôi. Nước ảnh cứ phải như của lão Dũng Khọm. Quá mềm, mượt, mịn nhưng chắc chắn là ... mệt, :21:

Tặng vợ chồng nhà Vịt... :D (b)
cái này hay thế , ngộ nghĩnh , trẻ trung ,
chúc các cô dâu chú rể trăm năn hạnh phúc
Vầng, cảm ơn bác, cô dâu chú rể này được 5 năm roài, còn 95 năm nữa :77::77::77:

Các bác có thể dừng cãi nhau trong box Nhiếp ảnh được rồi. Nếu ai còn cay cú, đề nghị không tạo bài mới hoặc thread mới trong box này để cãi nhau. Tất cả những bài cãi nhau, spam vô nghĩa trong các thread của box Nhiếp ảnh sẽ bị xóa, nếu tái phạm nhiều lần có thể sẽ bị phạt thẻ cảnh cáo.

Lần trước chúng tôi còn chuyển ra một thread mới để các bác tranh luận, nhưng khi nó quá đà thành cãi nhau thì không còn chút gì để luyến tiếc nữa cả.

Nếu tình trạng này còn tiếp diễn, chúng tôi sẽ đề nghị lập ra một chi hội nhiếp ảnh để các bác vào cãi nhau và spam trong khu vực của các chi hội.
Có ai cãi nhau đâu bác, tuyền thảo luận trên tinh thần xây dựng, kiên quyết quán triệt các quy định trên đưa xuống (b)

2 bức này nhìn hay quá!
Bức thứ 2 có cái nhà tranh đằng xa quá đẹp, chú thích ảnh "Nhà nghỉ kia rồi anh ơi" fun vãi :D
Hết rượu rồi, ngậm chén thôi nhớ (b)
He he, thanks. Ảnh bác lười pót nhỉ

Mỗi tội, cái ống Kit của nhà Vịt này, nhìn chất ảnh nó ko nuột thôi. Nước ảnh cứ phải như của lão Dũng Khọm. Quá mềm, mượt, mịn nhưng chắc chắn là ... mệt, :21:
Vâng, độ phân giải của máy thấp + ống kít nên muốn hơn cũng khó. Hôm nào em nhờ bác X5 dạy bài nói dối vợ :D rồi nâng đời xem sao. Thanks bác (b)

FeRAM

Xe điện
Giả nhà Vịt cái ảnh xì pam. Ảnh bị cháy nhiều chỗ, ngượng quá.

Em thấy nhìn đôi này, chất "hành + lạc" còn nhiều hơn cả cô dê, chú rẩu, :21::21::21:

#1 Đường đến nhà nghỉ, :21:

Trả xthao cái ảnh, ko nó bảo là anh uống khỏe nhất mà chả thấy ảnh đâu, :D. Quên mất bài thày dạy nên quả quần trắng vẫn cháy ... như thường lệ.

#2 Bắt vợ

Chỉnh sửa cuối: