Ảnh cuộc thi độ xe ngày 31-12-07!

phongthan10

Xe tải
Tóm lại em ghét độ xe máy là vì thực ra chỉ có mua đồ sẵn về lắp thôi chán lắm chẳng có cái gì customize theo ý mình được cả, mà cũng chẳng có tý kỹ thuật nào hết chế dễ phèo. CHÁN
kô dễ như bác nghĩ dâu ợ nếu mấy con ốc xanh ốc dỏ decan , sơ màu sơn mè thì kô nói làm ji` nhưng dể thay dổi tổng thể cả xe thì mới trần ai bác a...bác cú thử thì biết

hoavanairbrush

Xe tải
Website
www.hoavan.vn
xe em vẽ đẹp quá anh zippo ơi, heeeeeeeee, nhìn cái mặt thằng Pharaoh thật tuyệt, xứng đáng với giải Best Graphics heeeeeeeeeeeee,

hồi nào giờ vào đây toàn coi oto, hôm nay nổi hứng qua cái xe máy xem thấy sản phẩm của mình lại thấy máu xe máy rồi bác Zippo ạ, híhi'hi'hi'

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
xe em vẽ đẹp quá anh zippo ơi, heeeeeeeee, nhìn cái mặt thằng Pharaoh thật tuyệt, xứng đáng với giải Best Graphics heeeeeeeeeeeee,

hồi nào giờ vào đây toàn coi oto, hôm nay nổi hứng qua cái xe máy xem thấy sản phẩm của mình lại thấy máu xe máy rồi bác Zippo ạ, híhi'hi'hi'
khiếp bác show kinh quá ,bác vẽ đẹp đấy nhưng mà "thằng Pharaoh" của bác bị tróc hết ra khỏi vỏ xe rồi ,mặc dù xe giữ hơn giữ vàng :102:

ML63AMG

Xe đạp
nói chung là dẩm l vô cùng,đ' hiểu gì mà 400 triệu với 140 triệu,giả vờ hếtttttttttttt

hoavanairbrush

Xe tải
Website
www.hoavan.vn
khiếp bác show kinh quá ,bác vẽ đẹp đấy nhưng mà "thằng Pharaoh" của bác bị tróc hết ra khỏi vỏ xe rồi ,mặc dù xe giữ hơn giữ vàng :102:
traingheo nói hơi chạm tự ái nghề nghiệp rồi đấy. Tớ sơn xe cả gần chục năm nay rồi cậu. tróc ra là thế nào được, cậu quên tớ là chuyên viên sơn của ICI à?

Từ trước đến giờ chưa ai kêu lỗi cả, có lấy vật nhọn cà vào thì thua thôi. Hơn nữa tất cả sản phẩm của HOAVAN mà hỏng do lỗi kỹ thuật đều được hoàn trả tiền và mời thêm trầu cafe'.

Chỉnh sửa cuối:

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
traingheo nói hơi chạm tự ái nghề nghiệp rồi đấy. Tớ sơn xe cả gần chục năm nay rồi cậu. tróc ra là thế nào được, cậu quên tớ là chuyên viên sơn của ICI à?

Từ trước đến giờ chưa ai kêu lỗi cả, có lấy vật nhọn cà vào thì thua thôi. Hơn nữa tất cả sản phẩm của HOAVAN mà hỏng do lỗi kỹ thuật đều được hoàn trả tiền và mời thêm trầu cafe'.
ặc,về trình độ vẽ của bác em ko ý kiến, nhưng mà pharaoh và một con xe wave vẽ rắn đồng đã tróc hết ,xe wave kia đã cạo đi và sơn thành màu da cam,tất cả điều em nói là sự thật, e chả hơi đâu tự nhiên đi ném đá làm j,sơn mà được như cái MBH của a thì tuyệt

TungRau

Xe tăng
Coi vậy chứ Nouvo mà khắc phục được điểm yếu ga rần rần thì cũng ngon đó chứ.

Em già rồi chứ không cũng lôi em Núm vú đời đầu ra độ chơi :):)

hoavanairbrush

Xe tải
Website
www.hoavan.vn
ặc,về trình độ vẽ của bác em ko ý kiến, nhưng mà pharaoh và một con xe wave vẽ rắn đồng đã tróc hết ,xe wave kia đã cạo đi và sơn thành màu da cam,tất cả điều em nói là sự thật, e chả hơi đâu tự nhiên đi ném đá làm j,sơn mà được như cái MBH của a thì tuyệt
Con Wave Repsol là bị tai nạn nát bét thế nên sơn lại màu cam chứ không phải bị bong tróc, cậu nói thế là không đúng, còn cái Pharaoh nó có bị hay không thì tớ vẫn chưa thấy.

Cậu có ném đá hay không tớ không biết, nhưng nói như thế ảnh hưởng uy tín của tớ. Cái MBH cậu nói tuyệt là cậu biết tơ sơn thế nào rồi.

Nếu không có gì thì thôi không bàn luận nữa vậy. không lại anh em đụng chạm tự ái nhau mệt lắm.

(b) (b)

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
Con Wave Repsol là bị tai nạn nát bét thế nên sơn lại màu cam chứ không phải bị bong tróc, cậu nói thế là không đúng, còn cái Pharaoh nó có bị hay không thì tớ vẫn chưa thấy.

Cậu có ném đá hay không tớ không biết, nhưng nói như thế ảnh hưởng uy tín của tớ. Cái MBH cậu nói tuyệt là cậu biết tơ sơn thế nào rồi.

Nếu không có gì thì thôi không bàn luận nữa vậy. không lại anh em đụng chạm tự ái nhau mệt lắm.

(b) (b)
Thôi! ko tranh cãi nữa ,còn về con wave thì chủ xe đã muốn sơn lại lắm rồi ,trong lúc ko may bị đổ xe nên sơn lại luôn ,nếu bác muốn biết ý kiến thực bác vào hỏi anh em chơi xe máy sẽ biết

hoavanairbrush

Xe tải
Website
www.hoavan.vn
Thôi! ko tranh cãi nữa ,còn về con wave thì chủ xe đã muốn sơn lại lắm rồi ,trong lúc ko may bị đổ xe nên sơn lại luôn ,nếu bác muốn biết ý kiến thực bác vào hỏi anh em chơi xe máy sẽ biết
mình chỉ quan trọng rằng sản phẩm mình ra có lỗi hay không mà thôi, còn chuyện xấu đẹp thì mỗi người một sở thích. anh em chơi xe cũng biết mình sao rồi. nếu thực sự có lỗi trong sản phẩm, mình đảm hoàn trả hết luôn. nếu không có đừng đem ra để nói.

Thôi nếu không có gì thì thôi nhé, cho mình hỏi thăm anh tranhoang nhé traingheo.

chúc vui vẻ !

longcute

Xe đạp
hehehee bác hoavanab nghe thấy gì chưa.... em nói thật chứ trình độ bác vẽ sao bằng thằng trai nghèo dc. xe của em vẽ con rắn đẹp thế. no lên mạng nói 1 câu xanh ngắt.. tưởng gì chứ cái xe này bạn nào muốn vẽ đẹp hơn thế này thì đưa tiền cho tôi. tôi vẽ rẻ hơn..đẹp hơn
trong khi xe của đội trai nghèo có mấy con xe cũng vẽ có con nào ra hồn
ngoài con của bác hoavanab vẽ pharaon. đã thế khi đoạt giải mà em thấy các bác bên trai ngheo tuyên bố hay lăm. xe này là ý tưởng của chúng tôi. chúng tôi đang thành lập xưởng vẽ xe đó.
bác ko đú lại đâu hoavan hehehehe. em nghĩ mà nhục thay bác đó bác hoan ạ. còn bác trai nghèo thì bác lên mạng ăn nói nó khệnh khạng ít thôi. bác ở nhà cũng đi con novo đời đầu cũ rích thôi mà. có gì mới mẻ đâu mà bác lên mạng ăn nói hùng hồn thế. xe praon các bác thi xe xong về bán mẹ nó cả vỏ xe rồi. giờ lại ngoác mồm ra bảo người ta vẽ bị tróc vỏ. con xe wave lượn hồ đâm bét nhè xước hết cả vỏ. lại bảo là tại vẽ mà bị tróc vỏ. kể cả là sơn bằng lọ sơn 16k vài tháng chắc gì nó đã bị tróc.. chứ đừng nói là sơn toàn bằng sơn của úc xịn. nhé.

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
thằng trai nghèo dc... bác ở nhà cũng đi con novo đời đầu cũ rích thôi mà. có gì mới mẻ đâu mà bác lên mạng ăn nói hùng hồn thế.
Lên trên đây tôi tôn trọng bác ko đả động j đến bác, ko dùng những từ ngữ khiếm nhã như "Thằng" mà bác dùng, bác như thế nào mọi người biết, trên này rồi mọi người sẽ biết bác là ntn, còn ở đây tôi thân với khá nhiều người, họ sẽ hiểu tôi, còn vấn đề xe tôi cũ rích có sao, miễn nó là vật kỉ niệm của tôi, tôi vui với nó là được.Chứ đừng mang tiền và xe đẹp ra mà đè người khác.

CHONDEN85

Đi bộ
Chao Bac,cac Bac Co Biet Chuec Excitre May Trang Do Do O Dau Khong Chi Em Voi

longcute

Xe đạp
Lên trên đây tôi tôn trọng bác ko đả động j đến bác, ko dùng những từ ngữ khiếm nhã như "Thằng" mà bác dùng, bác như thế nào mọi người biết, trên này rồi mọi người sẽ biết bác là ntn, còn ở đây tôi thân với khá nhiều người, họ sẽ hiểu tôi, còn vấn đề xe tôi cũ rích có sao, miễn nó là vật kỉ niệm của tôi, tôi vui với nó là được.Chứ đừng mang tiền và xe đẹp ra mà đè người khác.
nếu bác nghiêm túc, ko muốn ai đả động gì đến bác , thì xin bác lịch sự giùm. đừng có động chạm tới lòng tự ái của người khác , đừng lấy mồ hôi nước mắt công sức thành quả của người khác. để vơ về mình , tôi chơi rất thân với vợ chồng hoa văn , tôi ko thích nhìn thấy cảnh bạn của tôi bỏ chất xám ra vẽ bộ vỏ pharaon cho các bác đoạt giải graphic. giật giải xong các bác tuyên bố đó là do các bác nghĩ ra và thiết kế , giờ lại chê nó bị trầy xước , trong khi bộ vỏ đó đã dc bán qua tay người khác sử dụng , bác nói thế là có ý gì??? bộ vỏ của tôi vẽ 4tr bác bảo ai thích vẽ đưa tiền cho bác bác vẽ đẹp hơn và rẻ hơn , <- liệu bác có tự đề cao mình quá ko thế , bác là bác hơi có tí chê bai người khác đấy nhé
ai chẳng biết là ở 4rum này mọi người biết bác , thế bác nghĩ họ ko biết tôi sao. chẳng lẽ mọi người biết bác rồi thì bác thích nói thế nào cũng dc , , còn tôi thì khác nhé ,, đúng thì tôi vote bác , sai thì tôi cũng chẳng bỏ qua đâu.

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
nếu bác nghiêm túc, ko muốn ai đả động gì đến bác , thì xin bác lịch sự giùm. đừng có động chạm tới lòng tự ái của người khác , đừng lấy mồ hôi nước mắt công sức thành quả của người khác. để vơ về mình , tôi chơi rất thân với vợ chồng hoa văn , tôi ko thích nhìn thấy cảnh bạn của tôi bỏ chất xám ra vẽ bộ vỏ pharaon cho các bác đoạt giải graphic. giật giải xong các bác tuyên bố đó là do các bác nghĩ ra và thiết kế , giờ lại chê nó bị trầy xước , trong khi bộ vỏ đó đã dc bán qua tay người khác sử dụng , bác nói thế là có ý gì??? bộ vỏ của tôi vẽ 4tr bác bảo ai thích vẽ đưa tiền cho bác bác vẽ đẹp hơn và rẻ hơn , <- liệu bác có tự đề cao mình quá ko thế , bác là bác hơi có tí chê bai người khác đấy nhé
ai chẳng biết là ở 4rum này mọi người biết bác , thế bác nghĩ họ ko biết tôi sao. chẳng lẽ mọi người biết bác rồi thì bác thích nói thế nào cũng dc , , còn tôi thì khác nhé ,, đúng thì tôi vote bác , sai thì tôi cũng chẳng bỏ qua đâu.
cái j tôi nói là sự thật, còn với bộ vỏ pharaon kia thì tôi có nói là do bọn tôi nghĩ ra và thiết kế đâu, và tôi biết bộ vỏ đấy là do vợ chông hoavan dồn tất cả chất xám vào đấy để thực hiện nó (và mục đích là j thì chắc bác cũng biết, vì trước đấy vợ chồng nhà hoavan chưa vẽ chiếc xe nào- chính lời Hoan nói với bọn tôi thế) ,còn bộ vỏ đấy nếu ko trầy thì đã ko bán đi.

longcute

Xe đạp
còn bộ vỏ đấy nếu ko trầy thì đã ko bán đi.[right ][i ]nguồn: otofun[/i][/right] <-- tôi đã trao đổi với bên hoa văn , mỗi 1 sản phẩm của hoavan khi dc xuất xưởng được bảo hành trong 6 tháng , nếu bị trầy xước hoặc phai màu sơn do tự nhiên , bên hoa văn sẽ chịu 100% phí vận chuyển sửa chữa hoặc đền 1 bộ vỏ mới 100% cho khách hàng
bác đã hiểu chưa , còn lý do trầy xước ko phải tự nhiên , mà là do con người tự va quệt , thì hãy chấp nhận đi đừng có đổ lỗi cho nhà sản xuất
bộ vỏ pharaon đấy sau khi thi xong các bác đã bán rồi , nếu bác nói thế nghĩa là vừa vẽ xong đã bị xước tróc vỏ rồi à. nếu đúng như vậy thì vợ chồng hoa văn tốt nhất lên dẹp cái xưởng vẽ đầu tư bạc tỉ , và hơn chục năm học mỹ thuật. sang tận nước ngoài học hỏi. mời cả chuyên gia úc về tư vấn giao lưu làm cái gì , khi mà vẽ có 1 bộ vỏ cho con novo bị tróc. xước vỏ. khách hàng vẽ xong thi giật giải thấy xước phải đem đi bán để đỡ xấu hổ
bác càng nói em càng thấy chán , giang sơn dễ đổi bản tính khó rời , cái tính nói mà ko biết nghĩ của bác , em thấy nó giờ đã phát huy hiệu quả rồi đấy. càng nói càng tự vạch áo cho người sem lưng. còn nhiều điều tế nhị em cũng chẳng muốn nói , vì nói ra chỉ thêm cãi nhau. chẳng giải quyết dc gì cả