Ảnh của ngamban - Mời các cụ quăng gạch!

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Biết ngay thế quái nào cũng có ông vặn vẹo và không lạ khi đó là nhà Rắn Giun :21::21::21:
Túm lại là về nhà 1 trong 2, nhanh cho nó vuông bởi bên này thường 18 tuổi là ra ở riêng rồi, ít ai còn ở với phụ huynh lắm anh ạ. Riêng các cháu nhỏ chưa đến tuổi vị thành niên muốn học đòi làm người lớn thì...Hotel 2* thoai :))
Mà các cụ OF nhà mình toàn nghĩ "mọi con đường đều dẫn đến... :21::21::21:
Thì đúng những gì mô tả trong ảnh rồi còn gì, đầu tiên mắt hướng tới con đường, dắt đến chỗ 2 cái ghế đá, rồi từ ghế đá lại có con đường quanh co đi đến cái nhà khuất sau cái cây to. Trên ghế đá không còn người còn cửa của cái nhà thì khép chặt, nghe tây nó đồn trong nhà còn có tiếng động lạ.

Nói chung không muốn người ta hiểu như vậy thì tốt nhất chọn góc chụp khác.(b)

ngamban

Xe điện
Thì đúng những gì mô tả trong ảnh rồi còn gì, đầu tiên mắt hướng tới con đường, dắt đến chỗ 2 cái ghế đá, rồi từ ghế đá lại có con đường quanh co đi đến cái nhà khuất sau cái cây to. Trên ghế đá không còn người còn cửa của cái nhà thì khép chặt, nghe tây nó đồn trong nhà còn có tiếng động lạ.

Nói chung không muốn người ta hiểu như vậy thì tốt nhất chọn góc chụp khác.(b)
Em có bảo không muốn các cụ hiểu thế bao giờ đâu :77::77::77:
Phọt ảnh lên đây, mỗi người xem có cách hểu của riêng họ, em cũng có cách hiểu của riêng mình, thấy có người cũng hiểu như mình thì thấy vui, còn không cũng biết thêm những điều mà chính mình chưa thể nghĩ ra rằng ảnh của mình còn có thể gợi ra cái ý đó :21::21::21:
Nếu cho em chụp lại em vẫn bắn góc này mà thôi :6:

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Em có bảo không muốn các cụ hiểu thế bao giờ đâu :77::77::77:
Phọt ảnh lên đây, mỗi người xem có cách hểu của riêng họ, em cũng có cách hiểu của riêng mình, thấy có người cũng hiểu như mình thì thấy vui, còn không cũng biết thêm những điều mà chính mình chưa thể nghĩ ra rằng ảnh của mình còn có thể gợi ra cái ý đó :21::21::21:
Nếu cho em chụp lại em vẫn bắn góc này mà thôi :6:
Ý của bác trong bức ảnh là như thế, lại còn hay chối. Hay là thẹn với em nào?:))

ngamban

Xe điện
cái chủ đề cái nhà hay thế cụ nhờ.Cơ mà e ủng hộ cụ ngamban là về nhà cho nó vuông :P ...việc quái gi đi hotel cho tôn' ra :P
Chết mất thôi, thế là anh biết Thảo bé toàn về nhà sau khi đi công viên nhá :21::21::21:
Phọt ảnh cái công viên nho nhỏ, có em gái nhỏ ngồi một mình bên bãi cỏ, chắc...vừa bị người yêu bỏ :)):)):))

thuyduong898

Xe đạp
Ảnh chụp quá đẹp! Sao mấy con vịt bên đấy đẹp thế nhỉ? Đúng là vịt Tây có khác

cho_xem_giay_to

Xe điện
nhà cụ toàn phọt ảnh phong cảnh, bên bển ngõ ngách nào chả đẹp!cụ chụp món này hoài thì máy của cụ thọ lâu lắm!cụ cho em xem tí mẫu da trăng, tóc vàng, mũi lõ, mắt xanh đi!có thế may ra thì 40D của cụ mới chạy hết công suất đc, và cụ thì chạy hơn khả năng của chính mình!:69::69::69:

ngamban

Xe điện
nhà cụ toàn phọt ảnh phong cảnh, bên bển ngõ ngách nào chả đẹp!cụ chụp món này hoài thì máy của cụ thọ lâu lắm!cụ cho em xem tí mẫu da trăng, tóc vàng, mũi lõ, mắt xanh đi!có thế may ra thì 40D của cụ mới chạy hết công suất đc, và cụ thì chạy hơn khả năng của chính mình!:69::69::69:
Há há há, em chụp được đâu 3 bộ có mẫu hồi mới cầm máy nghịch ngợm, sau đó thì tịt cửa luôn. Giờ mà còn cờ hụp ái ú, bà cả bà ấy oánh cho hỏng người :21: Người em không tiếc, nhưng cái máy mà bị lôi ra đập thì toi :))
Đùa một chút cho vui, chứ nói thật là chụp mẫu em không khoái và cũng chả biết chụp dư lào. Ảnh em quanh đi quẩn lại có mỗi thế, đến em xem mãi còn chán nữa là các cụ :21:
Lại đùa đới. Em thích chụp những cái em thích và thấy hay, hết ạ :6: :69:

cho_xem_giay_to

Xe điện
Há há há, em chụp được đâu 3 bộ có mẫu hồi mới cầm máy nghịch ngợm, sau đó thì tịt cửa luôn. Giờ mà còn cờ hụp ái ú, bà cả bà ấy oánh cho hỏng người :21: Người em không tiếc, nhưng cái máy mà bị lôi ra đập thì toi :))
Đùa một chút cho vui, chứ nói thật là chụp mẫu em không khoái và cũng chả biết chụp dư lào. Ảnh em quanh đi quẩn lại có mỗi thế, đến em xem mãi còn chán nữa là các cụ :21:
Lại đùa đới. Em thích chụp những cái em thích và thấy hay, hết ạ :6: :69:
uh nhỉ!độc thân và get married khác biệt là thế đấy! nhưng nói j thì nói đã làm cái j liên quan đến nghệ thụt thì đều phải hy sinh cụ ợ:)):)):))!phương châm của cụ là bắn nhầm hơn bắn sót cơ mà!cụ mạnh tay lên!cụ kiếm ảnh baby Tây cho anh em xem mau mau đi!

ngamban

Xe điện
uh nhỉ!độc thân và get married khác biệt là thế đấy! nhưng nói j thì nói đã làm cái j liên quan đến nghệ thụt thì đều phải hy sinh cụ ợ:)):)):))!phương châm của cụ là bắn nhầm hơn bắn sót cơ mà!cụ mạnh tay lên!cụ kiếm ảnh baby Tây cho anh em xem mau mau đi!
Cái vụ bắn nhầm hơn bắn sót thì cụ chả phải bảo, em nện khoảng hơn 7000 shots với con 450D trước trong khoảng 3 tháng, thế mà trình độ vườn dậm chưn tại chỗ. Cụ đừng xúi dại em chụp ái, đến lúc em bị đập máy thì cụ lại ngồi đó cười :21::21::21:
Mà cụ bảo em hi sinh cái giề mới được chớ, hay là hi sinh bà cả :))
Chết chết, lỡ mồm, thôi cụ để cho em sống còn được sờ đến cái máy ảnh :77: :P

ngamban

Xe điện
Hò dô ta, kéo cái thớt lên cái nào :6:
Đi cày mửa mật, giờ mới có cái ảnh phọt lên (y)

Lung linh đêm thành phố

frankieonside

Xe đạp
thích cái đầu tiên, chỉnh màu đen trắng thế này hợp quá đi

ha.moon

Xe đạp
Website
www.songhee.vn
ảnh cụ chụp đẹp quá....(b)(b)(b)

ngamban

Xe điện
Ối giời ơi, có đứa nó nuôi ngựa kinh quá, 18454 con :77::77::77::77::77: