[Funland] Ảnh của lính mới - vừa mới nhảy vào hố vôi :)

win_100

Xe điện
Chụp hoa lá cành thì dễ ợt, chụp Ái mới khó chứ, hi hi

chuotlang

Xe lừa
Vincom ( HN ) cụ ợ, chắc không đẹp bằng Quảng Châu hay HK đúng không?
VC HN em chưa vào, ,mới vào cái trong SG thôi nên ko biết
Về HN em thích nhất là đi ăn vặt vỉa hè chứ có bao h để y mấy cái tower đâu

buituananh_as

Xe điện
lang thang chụp ảnh đời thường mới thú phải ko cụ (b)..em cũng rất thích lang thang vặt nhưng bắt ý tưởng để chụp khó quá

win_100

Xe điện
Cụ ơi, ở HN ngoài cái này ra thì trẻ con chả có chỗ nào đi chơi đâu. Thằng F1 nhà em tuần nào nó cũng bắt em lên đó chơi games thôi. Mà em chả thích tý nào

chuotlang

Xe lừa
Em đang tập cài set cái C1,C2,C3 của Canon sao set xong nó cứ mất ko lưu lại đc nhỉ? Cụ nào làm qua rồi chỉ anh em cái ;)

chuotlang

Xe lừa
Trời nồm mấy lính mới cất máy ảnh cho đỡ mốc hả? ;) Hay bận đi điếu đóm sếp rồi?

Khó hiểu quá về lý thuyết thì vào đây nhé, em có bài viết tổng hợp chung với mợ Dims với giọng văn phổ thông hơn những từ ngữ chuyên dụng để bác nào ko hiểu đc thì dễ hiểu nôm na hơn
Bài đó lưu hành nội bộ bên Chi hôi nhà em, bác nào newbie ko hiểu 1 số vấn đề thì mời vào xem, các cao thủ cấm vào đâm chém hehe

fuxe

Xe container
cảm ơn cụ lang, em cất máy rồi :D
Trời nồm mấy lính mới cất máy ảnh cho đỡ mốc hả? ;) Hay bận đi điếu đóm sếp rồi?

Khó hiểu quá về lý thuyết thì vào đây nhé, em có bài viết tổng hợp chung với mợ Dims với giọng văn phổ thông hơn những từ ngữ chuyên dụng để bác nào ko hiểu đc thì dễ hiểu nôm na hơn
Bài đó lưu hành nội bộ bên Chi hôi nhà em, bác nào newbie ko hiểu 1 số vấn đề thì mời vào xem, các cao thủ cấm vào đâm chém hehe

Bình X-Five

Xe container
Cụ Chuột sao phải giấu nghề vác sang chi hội cắn lẻ thế nhỉ :D
Cụ chuyển về đây cho mọi người cùng tham khảo phải hơn ko, có gì chưa đúng thì ai biết sẽ góp ý, nếu chuẩn rồi thì save thôi :P (b)
Tiếc là cụ lại ở bển... ít có cơ hội đi ọp-lai với Ô Phở bọn em (b)

chuotlang

Xe lừa
Cụ Chuột sao phải giấu nghề vác sang chi hội cắn lẻ thế nhỉ :D
Cụ chuyển về đây cho mọi người cùng tham khảo phải hơn ko, có gì chưa đúng thì ai biết sẽ góp ý, nếu chuẩn rồi thì save thôi :P (b)
Tiếc là cụ lại ở bển... ít có cơ hội đi ọp-lai với Ô Phở bọn em (b)
Có những câu nói của người xa xứ em sợ ko bằng lòng anh em ở đây nên em ko mưốn post tại đây
Thực sự dân xa xứ sống xa Vn như em hiểu nhau hơn nên họ thông cảm em hơn
Vài dòng bài đó có thấm thoát gì với anh em Pro đâu ạ

Em đã nói từ đầu là cảnh xa nhà ko thày ko thợ mà ;) Kiên thức nông cạn nhưng em chỉ có muốn share cho ACE phần nào thôi, nếu em post vào đây chắc đắc tội nhiều bác ;)

Chỉnh sửa cuối:

Bình X-Five

Xe container
Tiêu chí chung là "chia sẻ kiến thức" mờ cụ, nói là dạy nhau nó to tát quá!
Cụ cứ share thoải mái.... Em bảo kê :) (b)

Có những câu nói của người xa xứ em sợ ko bằng lòng anh em ở đây nên em ko mưốn post tại đây
Thực sự dân xa xứ sống xa Vn như em hiểu nhau hơn nên họ thông cảm em hơn
Vài dòng bài đó có thấm thoát gì với anh em Pro đâu ạ

Em đã nói từ đầu là cảnh xa nhà ko thày ko thợ mà ;) Kiên thức nông cạn nhưng em chỉ có muốn share cho ACE phần nào thôi, nếu em post vào đây chắc đắc tội nhiều bác ;)

muadem

Xe cút kít
Tết đến mít òy nên mặt mũi cứ quyện hết vào nhau cụ ơi @-)

chuotlang

Xe lừa
Tiêu chí chung là "chia sẻ kiến thức" mờ cụ, nói là dạy nhau nó to tát quá!
Cụ cứ share thoải mái.... Em bảo kê :) (b)
hehe, thì bác copy bài đó sang đây, em manual move mất công lắm ;) Tại nhiều ng vào đây đọc chẳng hiểu j nên em mới viết riêng bài đó cho chi hội
cái khó của bọn em ở nước ngoài là ko mượn, ko thử nghiệm đc cái gì hết, đã định mua là phải rước về nhà thôi
lại ko có tài liệu, ko có trường lớp
chỉ có chụp và chụp thôi, nên tiến bộ chậm lắm ;-(

Chỉnh sửa cuối:

Bình X-Five

Xe container
Em đã đọc lướt rồi, cụ viết đôi chỗ chưa hẳn là chỉn chu nhưng khá nghiêm túc và em thấy ổn cho người mới chơi (b)
Sau này mọi người vào phản hồi mình sẽ hoàn thiện thêm! Vote cụ đã mất công kì cạch :) (b)

hehe, thì bác copy bài đó sang đây, em manual move mất công lắm ;) Tại nhiều ng vào đây đọc chẳng hiểu j nên em mới viết riêng bài đó cho chi hội
cái khó của bọn em ở nước ngoài là ko mượn, ko thử nghiệm đc cái gì hết, đã định mua là phải rước về nhà thôi
lại ko có tài liệu, ko có trường lớp
chỉ có chụp và chụp thôi, nên tiến bộ chậm lắm ;-(

chuotlang

Xe lừa
Em đã đọc lướt rồi, cụ viết đôi chỗ chưa hẳn là chỉn chu nhưng khá nghiêm túc và em thấy ổn cho người mới chơi (b)
Sau này mọi người vào phản hồi mình sẽ hoàn thiện thêm! Vote cụ đã mất công kì cạch :) (b)
Tóm lại sao cho dễ hiểu là đc, đêm đêm em ngồi nhà ưống rượu viết chơi ý mà ;)
Cụ thấy chỗ nào ko ổn thì sữa cho em, em viết xong là Lưu nên cũng ít xem lại, vả lại em vừa mới thoát cảnh xóa mù của Beginer hehe

Meo Beo

Xe hơi
Em chào các cụ, em cũng là lính mới nhảy vào hố vôi, em treo một cái ảnh ở đây và đã đội mũ bảo hiểm sẵn sàng đợi gạch, đá của các cụ ạ.

buituananh_as

Xe điện
sao cái ảnh của cụ đẹp thì có đẹp nhưng cứ làm em nghĩ lung tung mới chết chứ b-( sao cái đầu em tăm tối thế chứ ;))