[Funland] Ảnh của lính mới - vừa mới nhảy vào hố vôi :)

auto_nd

Xe tăng
Thanks cụ, em chưa biết con nghệ văn thụt nó ở đâu, chỉ dám choạch cho vui đặng nhận nhiều gạch đá mới dám mở mắt ạ :)
em gửi cụ hòn đá: cụ nên có chủ đích cho mỗi shoot ảnh nó tự khắc đẹp hơn :D

phong1122

Xe đạp
wa nhiều tấm cũng đẹp lắm nha,..

naiveboy79

Xe buýt

Cụ mua Len thường rồi thì ko nói, chứ D90 cũng đc nhưng lắp cái Nano và nó khác ngay ;)
Cám ơn cụ, thế là phải phấn đấu rồi. theo cụ len Nano nào ngonngon và tầm tiền khoảng bao nhiêu cụ nhỉ. thanks

naiveboy79

Xe buýt
có cả em và cụ Fu nữa chứ nhể :-?, hay em bị đẩy ra ngoài rồi nhỉ..em xem lại nèo;))
Hay cụ chủ Thread gộp lại ảnh của các cụ khác đẩy hết lên trang đầu cho dễ theo dõi cụ nhỉ :), em có tối kiến thế ko biết được không :)

buituananh_as

Xe điện
cụ cứ quăng vài cái ảnh vào đây là còn chỗ ngay, em vừa làm thế :D
oài thế thì gay nhể, mẫu của cụ Nai mộc đẹp ghê..có cô nhìn như Minh Hằng, nhìn kỹ mới thấy khác..khi nào cụ Nai đi chụp nhóm cho em ké 1 chân với
em chỉ có mẫu như này thôi ~:>

buituananh_as

Xe điện
Hay cụ chủ Thread gộp lại ảnh của các cụ khác đẩy hết lên trang đầu cho dễ theo dõi cụ nhỉ :), em có tối kiến thế ko biết được không :)
em đùa ý mà cụ, thớt này là của mấy anh em trình gà mờ các mod gop lại cho khỏi loãng ý mà cụ, khả năng mấy anh em gà mờ lập nhóm các cụ nhẩy..em cũng có tối kiến ạX_X (ộp lai thoai )

Chỉnh sửa cuối:

naiveboy79

Xe buýt
oài thế thì gay nhể, mẫu của cụ Nai mộc đẹp ghê..có cô nhìn như Minh Hằng, nhìn kỹ mới thấy khác..khi nào cụ Nai đi chụp nhóm cho em ké 1 chân với
em chỉ có mẫu như này thôi ~:>

Mấy em đó thì em cũng mới gặp lần đầu, qua người quen thôi, vài hôm nữa là mấy em ý đi anh đi mỹ học tiếp rồi, em cũng như cụ thôi, chỉ có mỗi mẫu nhí ở nhà chứ chẳng có chân dài nào cho mình tập cả :)

em đùa ý mà cụ, thớt này là của mấy anh em trình gà mờ các mod gop lại cho khỏi loãng ý mà cụ, khả năng mấy anh em gà mờ lập nhóm các cụ nhẩy..em cũng có tối kiến ạX_X (ộp lai thoai )
Em thấy ý cụ hay đấy, đợt nào sắp xếp đi đâu đó chụp thì mấy anh em cùng đi gọi là tập chụp luôn, em thì gà mờ rồi, đi để mở rộng tầm mắt

buituananh_as

Xe điện
Mấy em đó thì em cũng mới gặp lần đầu, qua người quen thôi, vài hôm nữa là mấy em ý đi anh đi mỹ học tiếp rồi, em cũng như cụ thôi, chỉ có mỗi mẫu nhí ở nhà chứ chẳng có chân dài nào cho mình tập cả :)

Em thấy ý cụ hay đấy, đợt nào sắp xếp đi đâu đó chụp thì mấy anh em cùng đi gọi là tập chụp luôn, em thì gà mờ rồi, đi để mở rộng tầm mắt
vậy là đợi ý kiến mấy cụ nữa ( như cụ FU, cụ mua..) ròi tiến hành cụ nhể hiii..

fuxe

Xe container
em ok ạ, thường có tí thời gian t7, cn :D

buituananh_as

Xe điện
3..rượu tam - chè tứ hiii
em nghĩ sẽ vào thứ 7 hoặc chủ nhật thôi, setup chỗ nào mà đèm đẹp để choạch rồi keng là ok ạ..

muadem

Xe cút kít
3..rượu tam - chè tứ hiii
em nghĩ sẽ vào thứ 7 hoặc chủ nhật thôi, setup chỗ nào mà đèm đẹp để choạch rồi keng là ok ạ..
Lại chuẩn bị được keng à, sướng nhể :)
Các cụ đề xuất vị trí xem bóng bàn rồi tiến hành ngay và luôn :41:

mrto0ms

Xe buýt
em không biết gì về ảnh nhưng cảm nhận của em thì ảnh cụ chụp không có chiều sâu ợ

muadem

Xe cút kít
em không biết gì về ảnh nhưng cảm nhận của em thì ảnh cụ chụp không có chiều sâu ợ
Ở đây có tới >4 cụ, chả biết cụ đang bẩu cụ nào, nếu cụ ném em thì chuẩn chứ ném lệch sang cụ khác coi chừng bị mời (b) đới :))

buituananh_as

Xe điện
Lại chuẩn bị được keng à, sướng nhể :)
Các cụ đề xuất vị trí xem bóng bàn rồi tiến hành ngay và luôn :41:
Ối toàn ý tưởng nhớn gặp nhau roài..*-:) hay cụ muadem đang chủ thớt gà làm tổ trưởng luôn đê nhỉ???em nghĩ bố trí CN này luôn cho mấu,cho F1 và gấu đi giao lưu luôn (để lấy độ tin tưởng cho xin visa các lần sau chụp..) địa điểm thì gần gần thôi các cụ nhỉ?cụ Fu phát biểu đi? Cứ thập thò thế
Phương án:
1/ ọp cafe hay keng trước rồi bàn và định hướng của tổ gà
2/ tìm địa điểm, time vừa choạch vừa keng luôn
Xin ý kiến các cụ (b)
Em cứ đăng ký 1 chân: ko chín ba sáu 83 tám ba 38

Chỉnh sửa cuối:

Chinxeng

Xe tăng
em ngửi thấy mùi bia rượu ở thớt này rùi thích thế :D ! keng thì keng nhưng đừng để máy ảnh nó say nó mắng lại cho đấy các cụ nhé ;))