Ảnh của CLB ABC5 và những người bạn!

Trạng thái
Thớt đang đóng

duongquang

Xe tải
he he
mình bảo Du này: Du đi xem mấy cái ảnh nude art của mấy bác nổi tiếng thì Du cảm nhận thế nào? tại sao nó đẹp. Mình gắng bắt đầu từ đấy đc ko? he he. Mình cũng đc mẫu đề nghị chụp, dưng mà việc đầu tư thời gian và công sức ko cho phép, nên phải chối từ đấy, he he.
Trời ơi, phí quá, ko cân được thì pát xê sang đây đi cụ ơi. Em thì phải đi tìm mẫu, cụ lại bỏ qua. Thật là đáng tiếc

ChaungoanBacHo

Xe tải
Em bon chen cái ảnh hoa đào:

Chỉnh sửa cuối:

DuongTri1111

Xe buýt
Công nhận cái ảnh đen trắng cụ Du chụp rất ấn tượng, rất đơn giản, qua xử lý chút, thành một tác phẩm thực sự rồi đấy.

Ảnh ngã tư Hà Tĩnh, em chưa nhất trí với cụ SV_ngheo lắm. Các cụ chụp đêm toàn bị vệt bánh xe hee, chụp không ra vệt thế lày, tạo cảm giác khác hơn, cá nhân nhà em thích hơn ạ hee.

Chỉnh sửa cuối:

thanggieng

Xe tải
Topic này là nơi học tập và bảo nhau của nhà abc i tờ chúng cháu. Đề nghị cụ/ mợ nào vào bảo ban thì nói khẽ thôi là tụi cháu tự hiểu rồi ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Mấy tấm ảnh nude cùng hoa của các bác em chưa thấy tý nghệ thụt chỗ nào cả , k nói là xấu và dung tục quá
Tiếc cho hoa và phí cho mẫu:69::69::69::69:
Chụp nude là pose mẫu và chọn góc phải thật chu đáo, không thì trông nó cứ đơ đơ ko ổn đâu ợ :D

Lần đầu chụp và ý tưởng như này nhà em thấy ổn rồi. Tuy phận nữ nhi dưng mờ e chưa thấy nó dung tục. Bạn Huyền Trang thấy nó "tục" ở đâu thì chỉ cho các bạn ý và tớ biết để lần sau rút kinh nghiệm. Thú thật chụp thể loại này rất khó, nhất là chụp ngoại cảnh. Có lần tớ cũng đã đi chụp ngoại cảnh rồi nhưng về nhìn cứ đơ đơ đúng như bạn Ngheo nói. Nhưng theo thiển ý của nhà tớ Bạn Chu du chụp và post thế này là dũng cảm roài để mọi người cùng xem, cùng rút kinh nghiệm. Chứ chụp về tự sướng 1 mình thì không biết mình chụp hay chụp dở chỗ nào người khác lần sau có "chơi" món này cũng khó mà có kinh nghiệm để chụp he he!!!

Tớ thích ý tưởng bạn Chu du chụp bộ này tuy rằng nó chưa "tới" nên làm người ta chưa phê he he. Lần sau chớ cắn lẻ ăn chơi phải có đồng bọn nó mới vui (b)(b)(b)(b)(b)

MrDisconnect

Xe hơi
Cụ Chu DU có ảnh lút cái lại xôn xao dư luận ngay.
Có 1 vài cụ nào đó chê bai thậm chí dè bỉu nữa. Em dám chắc là các cụ chưa bao giờ cầm máy chụp nude lần nào hoặc có 1 vài cụ chụp rồi thì ảnh cũng như ... nên vào đá đểu người ta.
Em thấy điển hình là sv_ngheo đấy ạ, ảnh bác thì kinh vãi ra mà chém trên OF thì hoành đừng hỏi . Em nhớ có lần xem trên Xóm cái ảnh nữ giới không mặc quần áo của bác SV_ngheo ( thật sự là em không biết gọi nó là thể loại gì nữa)
Cũng biết là các cụ trên OF có phong trào đâm nhau rất rát, cơ mà em thấy đâm bậy chọc bừa là nhiều chứ chả có cái ý vừa bình ảnh vừa fun tí nào đâu ạ
:redface:

ABCn

Xe hơi
Theo e nghĩ, chơi được thì phải chịu được. Mà không chịu được thì đừng chơi!!!!! Đã bót lên thì dũng cảm chịu đá ném vào đầu. E thì e vẫn thầm cảm ơn những người dũng cảm đó, vì nhìn đống đá mà người ta bị ném e học được vô khối.

E vẫn mong nhà "nòng xào dưa" bót nữa lên!!!!

vudinhquang

Xe container
Theo e nghĩ, chơi được thì phải chịu được. Mà không chịu được thì đừng chơi!!!!! Đã bót lên thì dũng cảm chịu đá ném vào đầu. E thì e vẫn thầm cảm ơn những người dũng cảm đó, vì nhìn đống đá mà người ta bị ném e học được vô khối.

E vẫn mong nhà "nòng xào dưa" bót nữa lên!!!!
:41: nhận đi cho chóng tiến bộ. À Có mợ nào chụp ảnh khoả thân Nam không ạ? em xung phong làm mẫu miễn phí.Dưng photographer cũng không đc mặc gì giống em. OK không?Chơi hết mình luôn!Đang máu,đang muốn đổi gió.

thanggieng

Xe tải
Thi thoảng nhà chúng em vẫn nhận được lời bình của những người không mời mà đến đấy bác ạ. Nhận xét người khác thì cũng nên có tí văn hóa, chứ cái kiểu to mồm ông ổng vài câu rồi chạy ra.

Vớ vẩn lắm.

vudinhquang

Xe container
Thi thoảng nhà chúng em vẫn nhận được lời bình của những người không mời mà đến đấy bác ạ. Nhận xét người khác thì cũng nên có tí văn hóa, chứ cái kiểu to mồm ông ổng vài câu rồi chạy ra.

Vớ vẩn lắm.
Ơ thế em tưởng đây là diễn đàn dành cho mọi người? Hóa ra đây là nhà các bác à? chết em sợ quá em chạy đây.Sợ chó cắn

Bức ảnh thì cũng đc,nhưng có vẻ thiếu mấy cái kim tiêm và mấy cái bcs ở dưới chân cô gái khỏa thân.(Lời bình cuối cùng vì em không dám vào nhà người khác)

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Vietkid

Xe điện
Ơ thế em tưởng đây là diễn đàn dành cho mọi người? Hóa ra đây là nhà các bác à? chết em sợ quá em chạy đây.Sợ chó cắn
Fun nhá, không dùng từ ngữ nặng nhá.
Đề nghị các cụ, các mợ không là hỏng thớt của chúng em ạ.

Nói thực với các cụ, chụp ảnh nude là thực sự rất khó khăn, làm sao để chuyển tải đến người xem những ý tưởng của mình mà không cảm thấy dung tục và phản cảm thì cần rất nhiều thời gian thực hành, học hỏi. Dù sao, tác giả khi đưa ảnh lên cũng đã cố gắng nhiều :41:

Các cụ khi đã xem thì cũng nên có những nhận xét, góp ý chân thành để tác giả tiến bộ hơn chứ không nên có những lời bình khiếm nhã về mẫu và người chụp.

Chúc các cụ vui và có nhiều bức ảnh đẹp (b)(b)(b)

alpacino

Xe tải
Hế hế, anh thực sự khâm phục nhà Du:69:

sv_ngheo

Xe điện
Em thấy điển hình là sv_ngheo đấy ạ, ảnh bác thì kinh vãi ra mà chém trên OF thì hoành đừng hỏi . Em nhớ có lần xem trên Xóm cái ảnh nữ giới không mặc quần áo của bác SV_ngheo ( thật sự là em không biết gọi nó là thể loại gì nữa)
Cũng biết là các cụ trên OF có phong trào đâm nhau rất rát, cơ mà em thấy đâm bậy chọc bừa là nhiều chứ chả có cái ý vừa bình ảnh vừa fun tí nào đâu ạ
:redface:
À, tiện bác nhắc đến em nên em trả lời bác nhá

Em cũng chơi với các bác ABC5 nên vào đây nhận xét vài câu mang tính xây dựng, ko hề đâm mẫu hoặc chê bai gì, còn cái vụ em post thử 1 cái bên Xóm chỉ là để test thôi, sau đó ko thấy phù hợp và rất non tay nên ko post gì nữa. Một số ảnh khác em đã show cho một vài bác OF xem, em chưa nhận là em giỏi hay hoành gì, bác đừng nhận xét tiêu cực thế.

Nhận xét là để cùng nhau tiến bộ, còn nếu bản thân bác thấy rằng em đâm chọc gì thì thôi vậy, em ngược cho các bác chơi cho vui !

:)

Vietkid

Xe điện
Cụ Nhà nghèo đừng dỗi nhá, fun thôi nhá, nhà ngắt nguồn hiểu nhầm.
Em thông báo các cụ nhá, cụ nào mà phá topic của chúng em là em xóa bài đấy nhá ( em chém gió tí)

Mời các cụ hạ hỏa cho.
Không chụp, không post ảnh để học hỏi thì chẳng bao giờ tiến bộ được, các cụ cứ post nhiệt tình cho em.

DuongTri1111

Xe buýt

Vớ vẩn lắm.
ơ mợ thanggieng cũng "to mồm" ghê cơ, thường ngày mợ hiền nành nắm mừ hee. Em thấy có tý gì là kg có "tí văn hoá" trong còm trên đâu mợ nhể ...

Em cũng là người "không mời mà đến", mợ nói thế, thôi khéo nhà em cũgn ngược ạ heee. Nhưng dù sao, còm cái kiểu thô lỗ bỉ như cái nhà halọi1 gì đó thì cũng đáng bị chưởi thật heee.

duongquang

Xe tải
Lại có mấy cụ vừa tốt nghiệp khoa phê bình trường ĐH Ô PHỞ đây mà. Vừa ra trường có khác, còn trẻ & giàu nhiệt tình quá cơ

Vietkid

Xe điện
ơ mợ thanggieng cũng "to mồm" ghê cơ, thường ngày mợ hiền nành nắm mừ hee. Em thấy có tý gì là kg có "tí văn hoá" trong còm trên đâu mợ nhể ...

Em cũng là người "không mời mà đến", mợ nói thế, thôi khéo nhà em cũgn ngược ạ heee. Nhưng dù sao, còm cái kiểu thô lỗ bỉ như cái nhà halọi1 gì đó thì cũng đáng bị chưởi thật heee.
Wéo cằm cụ mà, nói chung là ai thì em cũng wéo cằm nhá, càng chê bọn em nhiều càng tốt, bọn em càng cảm ơn.

Trạng thái
Thớt đang đóng