Ảnh của CLB ABC5 và những người bạn!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Bình X-Five

Xe container
Ảnh cụ đâu, ảnh cụ đâu ?????

Ặc, cụ nói em đạo mạo chết em, hôm qua cụ đi với ... em không dám hỏi thăm, chừng nào cưới mời em nhá:101:
Úi giời ăn ở với nhau 2 mẹt con roài mờ cụ vưỡn tưởng là đang ... ấy à :))
Chứng tỏ mình vẫn còn trẻ chán :71: hớ hớ

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Dìm lắm hả bác :P
Thế cái này thì sao ạ :^)

Chả biết là đùa hay là thiệt, nhưng mờ e chúc mừng nhà teen (gọi thế cho teenage) thò nốt chưn nữa vào hố vôi (b)(b)(b)(b)(b). Chắc giờ mợ ông 1 body mợ bà 1 body đỡ phải phân công nhau hôm nay ai trông con, ai đi chụp:41::41::41::41:

M&M

Xe điện
Ặc, cụ nói em đạo mạo chết em, hôm qua cụ đi với ... em không dám hỏi thăm, chừng nào cưới mời em nhá:101:
Em xác nhận nhà cụ Kid trông giừ thật.
Đạo mạo thì gọi là vô đối :41::41:

strongrich

Xe tăng
Mợ dìm hàng máy em quá :'(:'(:'(, nhưng mà không BẾT là được :)):)):)), em đùa cụ nhà giàu đừng giận nhá.
Mỗi lần đọc bài của cụ, nhất là gặp cụ em đều vui, giận làm sao được ợ! :69:
Xin lỗi các cụ cho em sì pem xuông thôi vì cuối tuần nắng đẹp mà em chẳng sờ đến máy nữa! :'(:'(:'( Bao giờ em nghĩ mưu để BẾT hơn nữa em lại treo ợ! :102:

Makeno

Xe tăng
Mỗi lần đọc bài của cụ, nhất là gặp cụ em đều vui, giận làm sao được ợ! :69:
Xin lỗi các cụ cho em sì pem xuông thôi vì cuối tuần nắng đẹp mà em chẳng sờ đến máy nữa! :'(:'(:'( Bao giờ em nghĩ mưu để BẾT hơn nữa em lại treo ợ! :102:
Cụ cầm máy hịn rưng mẫu xênh đứng bên cạnh dư kia thì không bết bền bệt mới là chuyện lạ nhể! Cháo mờ vào hòan cảnh ấy có khi còn chả được cái ảnh nào nữa ấy chứ cụ!:102:

strongrich

Xe tăng
Bức thứ nhất và thứ 3 của mợ chọn cái nền sẫm hơi buồn buồn! (Em nhớ đã có lần được dậy như thế!:69:). Cái thứ 2 trông rối mắt quá cơ! Chắc mợ nhớ nguyên tắc "the less is the more" (cái này thì em chẳng nhớ tiếng Anh có chính xác không:102:) Xem ảnh của mợ mà em bực cái mình vì hôm qua bỏ lỡ dịp đi chụp, vừa không có ảnh vừa bị người này trách người kia mắng :102:

@makeno: trong này cấm xì bem xuông cụ nhá, trừ em ra vì ảnh em BẾT!

Phú Ông

Xe container
Các cụ máy khủng, ống dài, em máy còi, ống cỏ. Lại thấy các cụ chém gió, ném gạch đá ào ào, nên tuyền phải chơi chỗ khác!:'(
Giờ liều mạng góp cái ảnh chả ăn vào chủ đề gì cả, gọi là cho ló xôm chợ tý - không lại bẩu em chả chịu chơi với lớp, em tủi quá cơ!
Hôm về chiỗ ông anh chơi, gặp ông anh của ông ấy, chụp được vài cái ảnh, em cứ gọi ông ấy là "đồ cổ, hàng quý hiếm, chạm khảm" - vì da tuyền đồi mồi mờ lị!!!:21::21::21:

"Hàng chạm khảm" đây ợ!

alpacino

Xe tải
Này nhé, hôm nọ off cả lớp đồng ý rồi, ABC5 chụp đẹp nhất là mợ teen, cả đời không dám post ảnh là cái ông lớp trưởng mồm to nhá:)):)):)).
Này thì nikon này , tại cụ làm em phải lôi luơng khô hẩm ra hâm lại, ghét.

cụ Kid cầm Dê bẩy chim mờ nom ảnh vẫn ngây ngô như ngày xưa í nhở

Vietkid

Xe điện
Các cụ máy khủng, ống dài, em máy còi, ống cỏ. Lại thấy các cụ chém gió, ném gạch đá ào ào, nên tuyền phải chơi chỗ khác!:'(
Giờ liều mạng góp cái ảnh chả ăn vào chủ đề gì cả, gọi là cho ló xôm chợ tý - không lại bẩu em chả chịu chơi với lớp, em tủi quá cơ!
Hôm về chiỗ ông anh chơi, gặp ông anh của ông ấy, chụp được vài cái ảnh, em cứ gọi ông ấy là "đồ cổ, hàng quý hiếm, chạm khảm" - vì da tuyền đồi mồi mờ lị!!!:21::21::21:

"Hàng chạm khảm" đây ợ!

He he, em chỉ quen ném đá ảnh cụ nhà giàu, ảnh cụ em ứ ném được.
cụ Kid cầm Dê bẩy chim mờ nom ảnh vẫn ngây ngô như ngày xưa í nhở
Cụ ơi, em chụp ngây ngô về bố cục hay mầu sắc hả cụ.
Cụ dậy cho lớp mấy chiêu về kem đánh răng đi cụ​

alpacino

Xe tải

Lâu lâu em lại treo phát cho ló máu

Chỉnh sửa cuối:

alpacino

Xe tải
He he, em chỉ quen ném đá ảnh cụ nhà giàu, ảnh cụ em ứ ném được.

Cụ ơi, em chụp ngây ngô về bố cục hay mầu sắc hả cụ.
Cụ dậy cho lớp mấy chiêu về kem đánh răng đi cụ
Em cũng tuyền lói phét í mờ. Lói chung về mầu sắc thì đang đá nhau, bố cục thì không có chính,phụ. Mí cả con ngựa thụt thì kiêng đặt những gì chính giữa. Cụ cứ nhớ thế cũng đã lừa được ối đứa òy:21:

MrDisconnect

Xe hơi
Em mới đi MC về , em xin góp 1 tấm Nude ở vùng cao ạ :D

Thêm 1 ảnh em thích nữa ạ

Các cụ ABC5 khi nào có off chai gọi em đi với nha :)

BMW513i

Xe hơi

"Hàng chạm khảm" đây ợ!

Fix 85 của cụ chụp đẹp nhẩy,hm nào cụ hướng dẫn em set lại cái máy mà cụ Huân đã set cho cụ nhá.(b)

maybeetine

Xe hơi

VQN

Xe buýt
Sao mấy hôm rồi mà chẳng thấy cái post nào của cái thớt này vậy. Các cụ đi sắm tết hết rồi à.
1. Đồi Hollywood

2. Một góc phố Hollywood

Phú Ông

Xe container
Cụ @VQN qua đó chụp tuyền cảnh đẹp thôi nhể(?) Như vậy là cụ này chả có tinh thần yêu nước gì cả!:6:
Em nghe bẩu mấy thằng tư bản giãy chết này thì có qué gì mà đáng xem mí cả đáng học tập đâu cơ chứ!!!!:'(:'(:'(

Trạng thái
Thớt đang đóng