Ảnh của CLB ABC5 và những người bạn!

Trạng thái
Thớt đang đóng

duongquang

Xe tải
Chủ tịt vô trách nhiệm! CỤ phải là người setup chứ nhỉ!

@phú ông cứu nét: em nhớ Dì 12 mặc áo đỏ mà, cụ xem lại cái ảnh ở trang đầu thớt này thì biết, sao cụ đổi áo cho Dì 12 nhanh thế!
Đúng rồi, cụ chủ tịt phải đứng ra đi, em chỉ chịu trách nhiệm 1 phần rất nhỏ là model thôi nhá

Phú Ông

Xe container
Chủ tịt vô trách nhiệm! CỤ phải là người setup chứ nhỉ!
@phú ông cứu nét: em nhớ Dì 12 mặc áo đỏ mà, cụ xem lại cái ảnh ở trang đầu thớt này thì biết, sao cụ đổi áo cho Dì 12 nhanh thế!
Hô hào chụp thì khó chư hô nhậu thì nhanh lém. Cụ kíu nét xem thế nào tổ chức giao lưu thịt chó + hoa đào Nhật tân cuối năm nhỉ???
Cụ @Hà Lội đứng ra chủ xị vụ ọp thịt chóa cuối năm đê, quá đúng rồi còn giề, em OK ngay, vấn đề là chọn ngày giờ hợp lý để anh em có thể bố trí thời gian tham gia thôi ợ!!!
Cụ @Giàu và Khỏe, Cụ Dì 12 mặc đồ đỏ ở Bách Thảo, ra Hồ Tây thì thay váy ngay trước mặt cụ, cụ biết rồi lại còn giả vờ!!!:21::))

Vietkid

Xe điện
Cụ @Hà Lội đứng ra chủ xị vụ ọp thịt chóa cuối năm đê, quá đúng rồi còn giề, em OK ngay, vấn đề là chọn ngày giờ hợp lý để anh em có thể bố trí thời gian tham gia thôi ợ!!!
Cụ @Giàu và Khỏe, Cụ Dì 12 mặc đồ đỏ ở Bách Thảo, ra Hồ Tây thì thay váy ngay trước mặt cụ, cụ biết rồi lại còn giả vờ!!!:21::))
Em nhất trí toàn phần vụ chóa.

Đo đỏ : dư lày bảo sao bạn em không out nét.

Alkala

Xe buýt
Cụ Chủ tịt hanoien cho cái lịch cụ thể đi, lâu ko gặp các cụ thấy nhớ quá

strongrich

Xe tăng
Hô hào chụp thì khó chư hô nhậu thì nhanh lém. Cụ kíu nét xem thế nào tổ chức giao lưu thịt chó + hoa đào Nhật tân cuối năm nhỉ???
Lại đùn đẩy cho cụ chủ tịt danh dự Phú ông cứu nét! :102: Trách nhiệm làm lãnh đạo ở đây thế?!

Xịt chóa thì em phải kiêng, chụp thì em không dám vì sợ ......... BẾT! Chúc các cụ chụp & xịt chóa vui vẻ! Nếu nổi hứng em sẽ vác G7 ra xì bem cho khỏi bị kêu là BẾT!

Vietkid

Xe điện
Lại đùn đẩy cho cụ chủ tịt danh dự Phú ông cứu nét! :102: Trách nhiệm làm lãnh đạo ở đây thế?!

Xịt chóa thì em phải kiêng, chụp thì em không dám vì sợ ......... BẾT! Chúc các cụ chụp & xịt chóa vui vẻ! Nếu nổi hứng em sẽ vác G7 ra xì bem cho khỏi bị kêu là BẾT!
Vào Ô Phở à chấp nhận bị ném đá, bạn nhà giàu như thế là tớ phê bình tinh thần học hỏi của bạn, BẾT cũng là một thương hiệu nhá, tớ đang thèm có thương hiệu mà chưa được đây này.
Này nhá, bạn Chu Du có thương hiệu LÒNG XÀO DƯA nhá, không hoành thì là gì.
Tớ đang xin thương hiệu chém gió mà chưa được.
Hay thế này nhé, hôm tới tớ mang đê bẩy chim nhờ bạn chụp, nếu mà vẫn bết thì là do bạn, nếu không bết tớ xin lỗi bạn dồi bạn bán nầm dê đi mua đê bẩy chim nhá :)):)):)):))

hanoien

Xe điện
Cụ Chủ tịt hanoien cho cái lịch cụ thể đi, lâu ko gặp các cụ thấy nhớ quá
Em dự kiến nhé
31/1/2010
Địa điểm: nhà mợ tháng Giêng (Nhật Tân)
Tiết mục: Thịt chóa + Hoa đào
Thời gian: 15h - 17h : chụp mẫu (cụ DQ lo nhé)
Từ 17h30-18h00 Bình ảnh
18h00-20h: Nhậu tăng 1
20h-23h: karaoke
23h: Đưa mẫu về nhà nghỉ:))

1080

Xe tải
Hoan hô cụ chủ tịt, iem bám theo các cụ và các mợ 31, hihi
cám ơn các cụ đã chém ảnh của iem, sẽ phải học dần các cụ thoai
trời mưa thế này không thấy ảnh của các cụ treo lên, mong các cụ treo lương khô cũng được để nhà iem ngắm với (b)(b)

ChaungoanBacHo

Xe tải
Em dự kiến nhé
31/1/2010
Địa điểm: nhà mợ tháng Giêng (Nhật Tân)
Tiết mục: Thịt chóa + Hoa đào
Thời gian: 15h - 17h : chụp mẫu (cụ DQ lo nhé)
Từ 17h30-18h00 Bình ảnh
18h00-20h: Nhậu tăng 1
20h-23h: karaoke
23h: Đưa mẫu về nhà nghỉ:))
Kg có Cămpuchia thì em xin đăng ký luôn nhá ! :21::21::21:

VQN

Xe buýt
Đêm 31/1 này cháu mới về tới Hà nội - thế là lại không tham gia tất niên được với các cụ rồi. Tiếc thế cơ chứ.
Có mấy cái ảnh chống spam vậy
1. Đại lộ danh vọng - Hollywood, LA

2. Ngôi sao của các nghệ sỹ nổi tiếng - cái gần nhất là của nam tài tử điện ảnh Harrison Ford (muốn có ngôi sao này phải nộp 25k ôbama trọn gói bao gồm cả ngôi sao, lễ gắn sao - cụ nào máu làm cái cho danh giá nhỉ):21:

3. Nhà của nam tài tử điện ảnh Richard Gere. Hôm nào cháu bán cái nhà cháu bên Gia lâm qua đây mua cái như thế này để lấy cái sân cho trẻ con tập xe đạp.:)):)):))

4. Còn đây là nhà (một trong số các nhà thì đúng hơn ạ) của co bé giàu mà lắm tật Paris Hilton (nhà xấu mù, ngay trước cổng lại có cái thùng rác to tổ chảng, cho cháu cũng chẳng thèm ở):21::21:

1080

Xe tải
Đêm 31/1 này cháu mới về tới Hà nội - thế là lại không tham gia tất niên được với các cụ rồi. Tiếc thế cơ chứ.
Có mấy cái ảnh chống spam vậy
1. Đại lộ danh vọng - Hollywood, LA
2. Ngôi sao của các nghệ sỹ nổi tiếng - cái gần nhất là của nam tài tử điện ảnh Harrison Ford (muốn có ngôi sao này phải nộp 25k ôbama trọn gói bao gồm cả ngôi sao, lễ gắn sao - cụ nào máu làm cái cho danh giá nhỉ):21:
3. Nhà của nam tài tử điện ảnh Richard Gere. Hôm nào cháu bán cái nhà cháu bên Gia lâm qua đây mua cái như thế này để lấy cái sân cho trẻ con tập xe đạp.:)):)):))
4. Còn đây là nhà (một trong số các nhà thì đúng hơn ạ) của co bé giàu mà lắm tật Paris Hilton (nhà xấu mù, ngay trước cổng lại có cái thùng rác to tổ chảng, cho cháu cũng chẳng thèm ở):21::21:
nhà xấu mù nhưng thỉnh thoảng cô ấy tới thăm là thích roài
cụ được đi khắp nơi khoái quá cơ, có thêm ảnh nữa cụ nhá

Vietkid

Xe điện
Hay, không có Quốc vương Campuchia là em cũng xin một viên gạch.
Không thấy bạn nhà giàu nói gì nhỉ, hay hôm qua em lại đùa quá lời rồi:'(:'(:'(:21::21::21:

hanoien

Xe điện
Hoan hô cụ chủ tịt, iem bám theo các cụ và các mợ 31, hihi
cám ơn các cụ đã chém ảnh của iem, sẽ phải học dần các cụ thoai
trời mưa thế này không thấy ảnh của các cụ treo lên, mong các cụ treo lương khô cũng được để nhà iem ngắm với (b)(b)
Mợ cứ mạnh dạn trả bài đi.
Em có cái ảnh cũ treo chống xipam

duongquang

Xe tải
Treo tặng cụ 2 tấm cũng còn chưa khô lắm. "Ông già" Noel của dân offroad, ấn phẩm được đăng trên autopro, dân trí v.v...
1.

2.

2 tấm trên đây chỉ mang tính chất lưu niệm bên lề thôi ạh.
Em nhận nhiệm vụ từ cụ chủ tịt rồi nhá

1080

Xe tải
Mợ cứ mạnh dạn trả bài đi.
Em có cái ảnh cũ treo chống xipam
May là phong cảnh cụ ạ, nếu trường hợp khác thì lộ hết cả bí cả mật roài còn gì, lần sau iem không đeo mắt kiếng như vậy, cảnh giác thoai
mà cụ trong ảnh náy sướng nhỉ, tai đang nghe cái êm êm, mắt đang nhìn cái đẹp đẹp, miệng đang nói cái ngọt ngọt, người đang lênh đênh, mừ tay không biết đang làm gì :))

1080

Xe tải
Treo tặng cụ 2 tấm cũng còn chưa khô lắm. "Ông già" Noel của dân offroad, ấn phẩm được đăng trên autopro, dân trí v.v...
1.
2.
2 tấm trên đây chỉ mang tính chất lưu niệm bên lề thôi ạh.
Em nhận nhiệm vụ từ cụ chủ tịt rồi nhá
Ông già này mà tới tặng quà thì không chỉ trẻ con mà bố của trẻ con cũng thích :6:
mà quà gì ấy nhỉ :))

1080

Xe tải
Cụ nhìn đống quà tren nóc xe ấy, ông già của dân offroad mờ, toàn quà của dân offroad thôi
ôi chà mềnh giầu trí tưởng bở quá đâm ra ko nghĩ là quà trên nóc xe, tưởng là quà được bảo quản kỹ
hôm nay mưa nên chộp được qua cửa sổ

Trạng thái
Thớt đang đóng