Ảnh của CLB ABC5 và những người bạn!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
....Trên bước chân em âm thầm lá đổ
Chợt hồn xanh buốt cho mình xót xa
Chiều này còn mưa sao em không...lái

Cái này lấy cao hơn tí, ít ra thấy được cái mông, nhìn mỗi tí chân như kiểu đang nghe truyện Nguyễn Ngọc Ngạn
1 cái ảnh đưa lên đc nhiều người comments là E thấy thế này là thành công roài!

strongrich

Xe tăng

[/B][/I][/COLOR] [/CENTER]
em thì vẫn thích nguyên con hơn cả có mỗi cái chân váy dư lày!:)) Ý tưởng cụ Chu Du thì hay nhưng thể hiện ra thì em đọc mấy câu thơ em mới hiểu:102:

trannho

Xe đạp
Các cụ cứ quanh quẩn chơi ở mỗi cái thớt của lớp dư lày à!!!:6:
Đề nghị các cụ hưởng ứng các thớt của anh em Ô-phở (tất nhiên thích thì mới dzô chơi), rưng phải mạnh dạn thế nó mới nhanh tiến bộ ợ!:6:
Hôm nào lại phải... ọp kiểm điểm rút kinh nghiệm thôi!!!:102:

alpacino

Xe tải
Các cụ cứ quanh quẩn chơi ở mỗi cái thớt của lớp dư lày à!!!:6:
Đề nghị các cụ hưởng ứng các thớt của anh em Ô-phở (tất nhiên thích thì mới dzô chơi), rưng phải mạnh dạn thế nó mới nhanh tiến bộ ợ!:6:
Hôm nào lại phải... ọp kiểm điểm rút kinh nghiệm thôi!!!:102:
Em chỉ sợ sang thớt khác chơi lại có chú ban nick, mệt lắm:))

CHU DU

Xe buýt
Cụ nói thế chả đúng tý nào cả, việc chọn 1 cái ảnh mà mình coi là ưng ý để góp chơi cùng các cụ ấy thì có gì là ngại đâu cơ chứ!
Có điều trong trường hợp treo ảnh, được "đâm"... mà mình phản ứng hoặc giả nhời không phải thì nó mới mất vui thôi! Em chơi ở đâu cũng chả sợ gì cả, chỉ sợ mình chưa biết cách chơi hoặc còn ngại "trình kém" hoặc không thích.... thôi!
Khách quan mà nói, anh em mình mới vào "nghề" và chơi a-ma-tơ thì nên bỏ cái khung, để tên tác giả nó khiêm tốn 1 tý... nom dễ nhìn hơn, người xem đỡ ác cảm hơn v.v... Em góp ý thật đấy!!!!:6:
Em hoàn toàn nhất trí với cụ tất cả các điều trên:69::69::69::69: trừ dòng đo đỏ.
Khung đẹp hay không tùy thẩm mỹ và nội dung bức ảnh. Nếu "ác cảm" với bức nào cụ có thể nhận xét và còm luôn vào bức ấy để người phọt ảnh lên được rút kinh nghiệm và "khiêm tốn" hơn.
Để chữ ký theo em cũng là cách phân biệt ảnh của người này với người khác. Và oánh giá sự tiến bộ hay không theo thời gian.
Cụ giao lưu nhiều thì cũng biết đa số các cụ là a-ma-tơ. Fun mà:69::69::69:

Chỉnh sửa cuối:

maybeetine

Xe hơi
Em mới down được phần mềm làm album này hay hay, khoe các bác :P

e chào các cụ, mợ, Cn này nhà mình định đi chụp ở đâu thía ạ? cn này e lại đi voi BVC mất rùi, lần nào nhà mình đi t7 e đi với ạ, :)

VQN

Xe buýt
Mấy hôm bận quá hôm nay vào thấy thớt này các cụ trao đổi hăng ghê. Cá nhân cháu thấy cái ảnh của cụ Chu du hay đới ạ. Mỗi người có cách nhìn và suy nghĩ riêng vượt ra ngaòi những cái gì nhìn thấy trên ảnh. Thế là thành công rồi đấy ạ. Cháu phọt thêm cái ảnh nữa góp vui nhé.
1. Hoa trứng cá

2. Hoàng hôn trên TP HCM

Chỉnh sửa cuối:

strongrich

Xe tăng
Tuần vừa rồi em có gặp cụ DuongQuang và cụ BMWxxxx (em chả nhớ) em loa cho các cụ biết Tối Thứ 7 có 1 sâu do cụ BMWxxxx làm. Cụ ấy đã dành một số thẻ BTC và vé mời đi xem. Các cụ xếp gạch đi! Em sợ vé hết sớm đới! Em thì có vé xem thôi, chửa có thẻ BTC nhưng máy bị tạm giữ nên chệu! Cụ nào đi xem với em không ợ? Đề nghị các cụ súng ngắn không tranh cướp vé với các cụ súng dài :)):)):)):)):)):))

Em vừa nghe thông tin dự báo vỉa hè kết hợp với thông tin từ cụ DuongQuang thì chiều chủ nhật này khả năng trời hửng nắng là rất cao! Chụp hoa cải và mẫu ở chân cầu Thanh Trì thì tuyệt! Các cụ nghĩ sao ợ! Cụ DuongQuang và cụ Hanoien họp và tổ chức anh em đi làm 1 cái nhỉ!:69: Lâu chả có cái nào treo, toàn sì pem thôi!

binhnq2

Xe tăng
he he, đúng rồi, CN này e cũng rỗi, có khi phải đi ôn lại nhỉ???

Alkala

Xe buýt
Tổ chức chụp đê các cụ ơi. Cụ BMW/strongrich có vé show tối thứ Bẩy này bố trí em một vé với. Súng em cũng dài mừ. Hị hị...

CHU DU

Xe buýt
Tổ chức chụp đê các cụ ơi. Cụ BMW/strongrich có vé show tối thứ Bẩy này bố trí em một vé với. Súng em cũng dài mừ. Hị hị...
Em đang đợi của BMWx cấp thẻ BTC đây ạ.:69:
Em ngược đường, ngược nắng để yêu anh...

Chỉnh sửa cuối:

strongrich

Xe tăng
Em rủ được 1-2 em mẫu rồi. Vẫn mẫu quen thôi. tụ tập ở cà phê Lối cũ 5 Lê Thánh Tông lúc 1g30 chiều Mai, rồi đi chụp hoa cải ở đầu cầu Thanh Trì, con thời gian thì tạt qua Bát tràng luôn. Cụ nào đi được thì con phơm cho em còn biết đương chờ.:41:

CHU DU

Xe buýt
Em rủ được 1-2 em mẫu rồi. Vẫn mẫu quen thôi. tụ tập ở cà phê Lối cũ 5 Lê Thánh Tông lúc 1g30 chiều Mai, rồi đi chụp hoa cải ở đầu cầu Thanh Trì, con thời gian thì tạt qua Bát tràng luôn. Cụ nào đi được thì con phơm cho em còn biết đương chờ.:41:
Ngày mai em đi công tác Hải Dương, Thái Bình nên xin nghỉ vụ này cụ nhá:'(:'(:'(
Cụ VQN hay có bướm, hoa, sâu. Em cũng dưa góp. Bỏ khung bo đẹp cụ Phú Ông Cứu Lét nhể

hanoien

Xe điện
Con bọ của Chudu đẹp quá!
Các cụ confirm lịch chụp ngày mai nhé. Em hơi bận, cố gắng tham gia!

Land Rover

Xe đạp
... Mới về “ Nhà chồng”.... Kính các cụ khó tính :mad:vài chén(b) !
... Đằng nào cũng say e.....em sợ ....ó .....gì :69::69::69:

alpacino

Xe tải
Em cờn fơm nhá, máu lắm òy:))

alpacino

Xe tải
Ngày mai em đi công tác Hải Dương, Thái Bình nên xin nghỉ vụ này cụ nhá:'(:'(:'(
Cụ VQN hay có bướm, hoa, sâu. Em cũng dưa góp. Bỏ khung bo đẹp cụ Phú Ông Cứu Lét nhể

Ảnh cụ Ru thừa hơi nhiều, cờ zóp lại tí có khi ổn hơn.Ms lị cụ phang đèn hơi mạnh, được cái con b'..m đẹp, he he:21:

thanggieng

Xe tải
Chào các bác :P. E tập chụp marco. lâu rồi e k chụp nên trả hết sách vở cho thầy rồi

Trạng thái
Thớt đang đóng