Ảnh của ABC5 (Closed)

Trạng thái
Thớt đang đóng

INNOVAV

Xe hơi
Cụ dzô đây xem giúp em nhá:

http://www.otofun.net/showthread.php?t=104703

Giao lưu cho nó thêm vui cuộc sống cụ ợ!:102:
Lúc đến nhớ đem theo máy để chụp mấy lão ăn nhậu, chém gió... về treo lên gọi là "đời thường" hay phết!:21:
Lâu quá rùi không gặp cụ nhỉ,em mời cụ ly rượu nhạt mà máy nó hổng cho, cụ xem bố trí hôm nào gặp gỡ giao chai chụp choạp nhỉ mọi người nhớ cụ quá cơ cả rượu của cụ nữa:21::21::21:

Alkala

Xe buýt
Thứ 7 và chủ nhật này em lại đi Vịnh Hạ long, cụ có đi với em không?:21::21::21:
Sướng thế nhỉ? Tuần tới xem hôm nào rảnh thì (b) cụ nhá. Nhân đây mời cụ (b) chén rượu nhạt . he he

INNOVAV

Xe hơi
Sướng thế nhỉ? Tuần tới xem hôm nào rảnh thì (b) cụ nhá. Nhân đây mời cụ (b) chén rượu nhạt . he he
Úi chào Alkala lâu quá rùi nhỉ, dạo này có gì mới không nhỉ? sang tuan off chai nhé he he:21:

CHU DU

Xe buýt
Cám ơn cụ, cụ đi HL nhớ chụp Bikini cho mát OF nhé. Nóng quá đi!
Trời mưa dư lày chắc cụ Ỉn chỉ quanh quẩn được ở trong nhà, ứ có bikini rồi:'(:'(:'(
Em thêm phát

VQN

Xe buýt
Cháu hết rượu mời cụ Chu du rùi. Quả Sapa này hay đới, nhưng cafe ở cái quán này chán bỏ mẹ, chua loét mà lại đắt. Cháu thề là cạch không vào nữa.

hanoien

Xe điện
Alo alo, Chiều mai, 3h các cụ nhé. Tập trung ở Bảo tàng dân tộc, chụp thì ít, bia thì nhiều.

Phú Ông

Xe container
Cháu hết rượu mời cụ Chu du rùi. Quả Sapa này hay đới, nhưng cafe ở cái quán này chán bỏ mẹ, chua loét mà lại đắt. Cháu thề là cạch không vào nữa.
Cà phê theo kiểu Pháp nó chua vậy đấy cụ ợ!:6:
Em cũng không hợp gu này!:102:

VQN

Xe buýt
Cháu có mấy cái ảnh khu du lịch Tràng An (Hoa lư - Ninh bình) treo cho vui các cụ nhé.

strongrich

Xe tăng
Alo alo, Chiều mai, 3h các cụ nhé. Tập trung ở Bảo tàng dân tộc, chụp thì ít, bia thì nhiều.
Cụ chỉ nhôm nhựa thôi, làm gì có bọt mới chẳng bia! Em chụp được nửa nghìn kiểu, chưa kể xả cái đống chụp xả pin, thế mà chả được giọt bia nào! Nhạt mồm nhạt miệng lắm rồi!

Các cụ ABC5 không nhậu nhiều để chia xẻ kinh nghiệm thì làm sao mà chụp đẹp được :^) Thế mà mấy cụ nhà ta chụp cũng lười, nhậu cũng lười nốt (trừ ChuDu chuyên ăn mảnh)! Mạo danh lớp trưởng em nghiêm khắc phê bình: cụ Innova, cụ BMW (lutushoang), miz_zai (mê game online hơn game offline). Nhân vụ tệ hại này em để nghị khẩn trương triển khai việc quyết toán quỹ lớp (mang ra nhậu hết 1 bữa cho nhanh, hoặc chuyển làm từ thiện = quyết định sau khi off)

Chỉnh sửa cuối:

Phú Ông

Xe container
Cụ Mit_Zai được báo rưng không tham gia được, chả nhẽ em tới thì bất tiện quá, hôm khác gặp nhau chụp choẹt giao lưu với các cụ vậy nhá!:6:

Em sẽ lên cái lịch với các cụ, em treo cái ảnh Hồ Tây cho nó lạ miệng, các cụ xơi tạm vậy::102:

Alkala

Xe buýt
Cụ Mit_Zai được báo rưng không tham gia được, chả nhẽ em tới thì bất tiện quá, hôm khác gặp nhau chụp choẹt giao lưu với các cụ vậy nhá!:6:
He he, thế tuần tới OFF làm tí (b) thì cụ có phải xin phép Mitzai không để em còn bố trí :D

Phú Ông

Xe container
He he, thế tuần tới OFF làm tí (b) thì cụ có phải xin phép Mitzai không để em còn bố trí :D
He he.. cụ cứ trêu nhà cháo!:'(
Các cụ rạo lày nên tay nên chưn, súng ống nâng cấp hiện đại... bố con nhà cháo bị "tụt hậu" đâm ra ngại chạy theo điếu đóm wá ấy thôi!:'(

hanoien

Xe điện
Cụ chỉ nhôm nhựa thôi, làm gì có bọt mới chẳng bia! Em chụp được nửa nghìn kiểu, chưa kể xả cái đống chụp xả pin, thế mà chả được giọt bia nào! Nhạt mồm nhạt miệng lắm rồi!

Các cụ ABC5 không nhậu nhiều để chia xẻ kinh nghiệm thì làm sao mà chụp đẹp được :^) Thế mà mấy cụ nhà ta chụp cũng lười, nhậu cũng lười nốt (trừ ChuDu chuyên ăn mảnh)! Mạo danh lớp trưởng em nghiêm khắc phê bình: cụ Innova, cụ BMW (lutushoang), miz_zai (mê game online hơn game offline). Nhân vụ tệ hại này em để nghị khẩn trương triển khai việc quyết toán quỹ lớp (mang ra nhậu hết 1 bữa cho nhanh, hoặc chuyển làm từ thiện = quyết định sau khi off)
Cụ mải chăm sóc mẫu thì làm gì còn tg mà bia. Giờ cụ nộp bài đi xem có đúng như mẫu nói : "Đứng bình thường thì là chụp ảnh lưu niệm ah?":))
Mẫu xx giỏi thật đấy, bắt đúng vị luôn!
Mợ Mitzai tổng kết quỹ lớp đê, các cụ ý đang khát bia.

CHU DU

Xe buýt
Cụ mải chăm sóc mẫu thì làm gì còn tg mà bia. Giờ cụ nộp bài đi xem có đúng như mẫu nói : "Đứng bình thường thì là chụp ảnh lưu niệm ah?":))
Mẫu xx giỏi thật đấy, bắt đúng vị luôn!
Mợ Mitzai tổng kết quỹ lớp đê, các cụ ý đang khát bia.
Đi chụp về chỉ được cái huyên thuyên. Ảnh đâu cụ ơi

tuần tới này các cụ lên lịch đi đâu đi ạ, nhà cháu cũng vác máy đi bắn ảnh spam, hihi, ah quên, cháu chào cả nhà :):):):)(b)(b)(b)(b)

CHU DU

Xe buýt
Tình hình là rất tình hình. Các cụ đi đông mà ảnh ọt chả thấy mấy, chỉ thấy tán nhau là giỏi. Hic

Em nộp ảnh nhá

1. Nắng

2. Ngóng

3. Chờ

4. Đợi

5. Nghiêng

6. Lại nghiêng

7. Vô đề (ảnh nào em không đặt được tên thì đặt là vô đề)

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng