Ảnh Củ Sâm sinh nhật lần 1 - 27/07/2008.

Trạng thái
Thớt đang đóng

kiamorningfun

Xe tăng
Lạy mợ !chanh cốm như thế mà lại tự xưng già em !!!!vậy tôi xin ý kiến của các cụ khác nhận xét về cụ có được không nhể:)):)):)):))
Em ứ nói đâu, bagaianchoi tuyệt vời...:41:

Lập Tái

Xe điện
Quay lại với buổi Sinh nhật của Củ Sâm.... Khi các Cụ Sâm Ông hò hét trên diễn đàn thì các cụ Sâm Bà ngồi dưới bàn tán và bình phẩm

Mấy bố nhà mình hát hay phết nhề ...con nhề !!!!!

Nhìn kìa ...BácXăng 95 chuẩn bị bắn pháo hoa kia kìa

Ơ ... sao bảo bắn pháo hoa cho trẻ con xem mà ...chả thấy gì cả là seo nhờ ????

Cái này là của Nghĩa bùi ....mịa ...trai tráng gì mà chỉ nhìn thấy có mỗi vợ là xinh nhất :'(:'(:'(

Trong khi đó nhà ĐỦ CÂN thì tươi như hoa vì vợ là DUCANLADY đã đoạt vương miện hoa hậu của Củ Sâm ( ngừoi ta bảo cười như bắt được vàng ....cơ mà cái nhà này bán vàng nên em đồ chừng là có bắt được vàng thật chưa chắc lão ấy đã cười đến độ hở đủ cả 10 cái răng dư lày ....)

Lại cái mẹt ông Lý bò ...cứ nhìn thấy gái xinh là lại ....chiệp chiệp cái mồm ...xấu tính quá !!!! Hoa hậu hôm nay là " vạn ông bợ " đấy bố ạ !!!:))
Hic ....Hôm nay mà cụ này không đoạt cái giải Lười tắm thì dứt khoát phải lên ôm hôn hoa hậu một cái ...Cơ mà vừa lĩnh cái giải ấy xong, giờ mà ôm hoa hậu ....sợ nó cười chết ....tiếc quá...tiếc quá !!!!

Bác này vợ cũng đã từng đoạt giải hoa hậu của OF rùi nên thông cảm với nỗi khổ của nhà DUCAN và chắc cũng thương hại cho nhà Lý Bò ....cho nên ngồi yên !!!:6:

Chỉ có AUDINEW là chả quan tâm gì .....chẹp ! Với lại zai tân nó phải khác ....để ý nàm giề mấy cái ngan già ....hí hí ....ảnh hoa hậu hoàn vũ trong Laptop của nhà em thì có mà đầy ....:)) Cụ nào muốn xem thì bứm vào cái cưn ở bên phải màn hình ấy ....nhá ( mịa ....đúng cái giọng câu vốt nhề !)

Một người nữa cũng chả quan tâm đến giọng hát của các chàng trai cũng như Hoa hậu của các cô gái .....Nàng còn thả hồn với nắng gió của chốn tiên cảnh , tâm hồn còn treo tận ở Làng Lòi ....nơi có bao kỷ niệm trong chuyến đi du ngoạn với hội Tòi Fun .....

Chỉnh sửa cuối:

Lập Tái

Xe điện
Cụ nào chụp các ảnh trao giải thưởng Củ Sâm thì phọt lên đi, em bắn chết luôn.
9 giải cả thảy:
- Xe ấn tượng - Kìa Phân.
- Lái xe ấn tượng - Rocke04.
- Khách mời ấn tượng - Vợ Hà Chi.
- Phụ nữ đảm đang - HoangKimII
- Mái tóc dài nhất - bagiaanchoi.
- Lười tắm - Libor.
- Lười rửa mặt - Rackson.
- Hoa hậu Củ Sâm - Đức Ân Lady.
- Hút thuốc nhiều nhất - Captivaltz.
:102:
Có kiện cáo rùi đơi 8o|8o|8o|8o|8o| cái giải này trao lúc nào đới cụ Cap ?????:mad:

Lập Tái

Xe điện
Thế rồi thì ra ......cũng đến lượt các cụ Sâm bà hét :21::21::21:

Cả năm ở nhà chỉ được hét ...thầm ! sợ hàng xóm nó nghe thấy ....nó cười ...híc hic ! Hôm nay ở đây chị em mình sướng thật ....cứ hét cho thật thoải con gà mái ....nhá !!!!:'(

Cụ Cáp sau khi nghe chị em hét bài " Cúc cu ...gì đó ...với chim rừng " vội ba chân bốn cẳng chuồn ra hiên ngồi ....thở !!!!:)) ....Diệu này chắc diễn đàn sắp có thêm cái nick I van Bờ La Hiên .....

Các cháu nghe các mợ hét cũng zuwtj mình thảng thốt ...ôm vội cái cột nhà để khỏi ngã ...bunh bảo dạ ...thế mới biết công lực các mợ nhà mình thật là thâm hậu ...

Cái lão Phe Dâm này sau 1 hồi thưởng thức màn nghệ thuật do các mợ biểu diễn thì ghé tai em nói nhỏ : " Để tôi dẫn ông xuống dưới nhà ....chỗ chân cầu thang ấy có mấy cái thứ rất hay....tuy không có cái con nghệ thuật ở đấy , nhưng sau khi ra khỏi đó tôi cá là ông sẽ thấy cực kỳ thoải mái ...":21::21::21:

Lập Tái

Xe điện
Hic...mạng bên em đơ quá !!! phải chờ ông Bục Két tý đã ....các cụ thông cảm !:102:

bagiaanchoi

Xe tải
Website
www.otofun.com
Mợ cứ trêu em !!! ước ao chụp mợ mãi mà chưa được đóa

chết cười vì lời bình của cụ:)):)):))

Mờ sao iem hông thấy cụ thổ lộ bao rờ nà cụ muốn bà già làm mẫu:D

Chỉnh sửa cuối:

huetran

Xe buýt
Mợ cứ trêu em !!! ước ao chụp mợ mãi mà chưa được đóa

chết cười vì lời bình của cụ:)):)):))

Mờ sao iem hông thấy cụ thổ lộ bao rờ nà cụ muốn bà già làm mẫu:D
cơ hội ngàn năm có một kìa cụ LT ơiiiiiiiiiiii, tranh thủ thôi(b)(b)(b)

Huyndaicounty

Xe buýt
mấy cụ nhiều ảnh không phọt mải đi đâu vây?
mỗi cụ Laptai phọt thôi a?????????(b)(b)(b):)):)):)):)):)):))
Cụ ơi, muốn phọt ảnh nhanh thì cụ cứ là phải bấm vào cái cân ở bên phải màn hình cái đã rồi mới nói chuyện phải trái được!:21::21::21:

tuhu

Xe tải
Em cũng có rất nhiều ảnh, nhưng khát quá các cụ ạ:21:

rocke04

Xe buýt
Website
toankhanh.com.vn
Cụ ơi, muốn phọt ảnh nhanh thì cụ cứ là phải bấm vào cái cân ở bên phải màn hình cái đã rồi mới nói chuyện phải trái được!:21::21::21:
em vote các cụ hết roài không được làm nữa sau 10 ngày nưa mới tiếp được
mà em vote cho cụ cấu ty chưa nhi??????????:21::21::21::21::21::21::21:(b)(b)(b)

rocke04

Xe buýt
Website
toankhanh.com.vn
Em cũng có rất nhiều ảnh, nhưng khát quá các cụ ạ:21:
thế thì mời cụ mấy vại bia tươi nhé (b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)
thể đã đỡ khát chưa hả cụ:21::21::21:
nếu uống xong mà sướng roài thì cụ phọt ngay đi !!!!!!!!:)):)):))

motorista

Xe tải
hoa hậu CUSAM

Chỉnh sửa cuối:

Lập Tái

Xe điện
Lại tiếp tục nào !!!! cố từ giờ đến trưa hầu chuyện các cụ xong để em còn tiếp tục hầu chiện mấy mợ bên ABC ...hic hic làm cái thân *** này nhọc quá :21::21::21:

Cái nhà Lý bò ẵm giải lười tắm nghe có vẻ oai.....

.....cơ mà lúc bóc quà ra xem thì mặt mũi dư lày :21: :

Cái lúc nhận giải đâu như cụ Cáp cũng ghi hình đươc ....bèn gởi ra cho lão Lý xem :

Giang Trọc ngồi cạnh cười khẩy .....cái giải này là do ông ăn may mà nhận đươc....chứ hôm nay cái thằng Thoi Mom mà nó đi thì còn lâu mới đến lượt ông !!!!!:))

Nói rồi , rung đùi cười ....trông ra dáng là người nhìn xa biết rộng ....chí ít cũng là trong OF

Thấy rằng các giải thưởng đã đươc trao hết, cơm rượu cũng đã vãn hồi ....gà qué nhìn quanh đâu chỉ còn dăm miếng , cụ Phá Chủ tịt bèn rũ áo đứng dậy đọc diễn văn bế mạc

Các cụ ăn no rùi , xin mời cứ việc đi tắm thác, có tiên ...có nữ....cứ liệu mà giữ lấy thân ! Em phải ngồi tính xiền đã .....mai còn quyết toán với cac bô lão Sẩm cu !!!:ohmy:

Vậy thì kệ các bà, chúng mình đi ra suối kiếm tý đê .....

Xuống đến chân cầu thang B&O bùi ngùi bảo Evikin : cái đĩa thịt gà ở mâm đầu còn đầy quá ....các bố ấy mải nói, chả chịu xơi như mình ....hic hic ...phí của giời !!!:'(

Bố con nhà Nghệ sỹ Rách tờ Sờn thì tươi tỉnh ....hôm nay thuết phục được ông con zai rùi....sau này bố mà đi đổ rác hay tác nghiệp đâu đó , mày ở nhà phải bênh bố nghe chửa !!!! Từ rày ....bố con mình làm đồng minh ....nhá !!!

Huyndaicounty

Xe buýt
Lại tiếp tục nào !!!! cố từ giờ đến trưa hầu chuyện các cụ xong để em còn tiếp tục hầu chiện mấy mợ bên ABC ...hic hic làm cái thân *** này nhọc quá :21::21::21:

Bố con nhà Nghệ sỹ Rách tờ Sờn thì tươi tỉnh ....hôm nay thuết phục được ông con zai rùi....sau này bố mà đi đổ rác hay tác nghiệp đâu đó , mày ở nhà phải bênh bố nghe chửa !!!! Từ rày ....bố con mình làm đồng minh ....nhá !!!

:)):)):)) Cười rách mịa ló cả mép roài cụ Dập ơi!:)):)):))

Lập Tái

Xe điện
Quần hùng sau khi ăn uống no say lại kéo nhau đi dạo quanh để tìm tiên nữ và chiêm ngưỡng cảnh quan kỳ thú của Củ Sâm Rì zot .....

Thì đây Thác bạc :

Thì đây Tiên nữ :

Thì đây Động Long cung ( nay đã thành Củ Sâm cốc )

Tiên lớn tiên nhỏ

Tiên tỏ tiên mờ

:21::21::21:

rocke04

Xe buýt
Website
toankhanh.com.vn
cụ Lap tai tuyệt vời ,còn ít nào cụ phọt hết lên đi nhé:41::41::41:
em mời cụ mấy vại cho mát mẻ (b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)
:)):)):)):)):)):)):)):))

Lập Tái

Xe điện
Thêm vài cái về phong cảnh nữa

Để thấy rằng nên quay trở lại chốn này ....tất nhiên là cùng với một tiên nào đó và một ngày nào đó !!!!!!

Bây giwof thì đã chiều rùi, Nắng đã sắp tàn ....chỉ còn đôi ba vạt hanh hao như thế này

Do vậy điều tất nhiên là cũng phải quay về với vợ cả thôi !!!:21::21::21: Phóng sự cũng nên đến hồi kết là vừa ....cơ mà kết thúc như thế nào đây nhỉ ????
Phải rồi .....còn món tiết canh vịt đang chờ ở vườn nhà Luis ...kết thúc ở đấy có lẽ là ổn !!!!(b)(b)(b)
Mời các cụ ....em mải nói từ sáng đến giờ ....đói quá !!!:)):)):))

Ăn xong rùi lên đường về Hà Nội nhá !!!!

Thoai !!! Bai bai Củ Sâm rì sọt !!!!! hẹn gặp lại sang năm nhá !!!!!

Ặc ặc ....quên ! nếu có tiên đi cùng thì sẽ lên vào một ngày gừn đây .....ke ke !!!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng