Ảnh chuyến đi Lập Thạch xem chọi trâu và offroad đây các bác ơi !

ThanhKhue

Xe buýt
bác nào có ảnh ngon mà ko phọt ra là em phọt ảnh rởm thì đừng kêu em nhá !
Tiếp đi bác traingheo :41: :41: :41: ảnh biết thế nào là ngon hay rởm, quan trọng là bác chụp bằng tâm hồn mà bác!!!! :41:

Đây, em xì pam lung tung đây:

Con trâu có béo cỗ lòng mới ngon.... nhưng em đang không biết lòng trâu dùng làm gì... :P (nhân tiện các mợ xem người ta mổ trâu mổ bò ở đâu nhé, xem có nên mua thịt thì nhờ người ta thái luôn cho mỏng rồi về bỏ chảo xào luôn không nhá :77:)

Trời ! Dạ dày bò đấy mẹ à, thế mà mẹ bảo là con này bụng chửa :))

Thuận mua vừa bán... các cụ ông mua bán hăng lắm ạ, giờ em mới biết

Đố các cụ con này thua hay thắng :))

Còn "kon" này thì em nghe nói là loài trong sách Đỏ đang được bảo tồn, có nguy cơ bị tiệt chủng, thế mà trong đoàn mình có cụ khùng cứ vác súng săn đi rình, may mà ngắm mãi không bắn được, chứ không thể nào cũng bị Hội Bảo vệ Động vật Quý hiếm nó truy nã :))

Còn đây là mẫu nhà em, cứ thấy em dương máy là tạo dáng ngay thế này, chục kiểu như 10... bó tay :102:

Chỉnh sửa cuối:

ThanhKhue

Xe buýt
He... he.... Chính tông thủ phạm đây rùi. Thế Cụ chở mợ Khuê ah? nghi lém... ha...ha !!!
Thưa Cụ, chả được diễm phúc ngồi cái xe đuôi xx69 của Cụ đâu mà Cụ lôi đầu em ra thế :P. Với lại cụ QuangDzung có thấy ngồi cạnh mợ nào đâu, toàn ngồi cạnh các cụ ông, mà trong xe càng đông cụ ông thì Cụ ý lại càng vui,.... hụ hụ.... nghi lém... :^) :^) :^)

P.S. Mà uống rượu mời không trả chén à Cụ ui...

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Xin lỗi các cụ nha.
Lý do là sau vụ đi theo các cụ xem 3 con trâu nó đánh nhau ở Hải lựu và ọp ở núi Sáng, em được người ta cho đi phát vãng ở cái xứ mà nét chẳng có, com piu tờ thì cũng chỉ bằng hòn gạch các cụ vẫn xếp lung tung í.
Về, ngó thấy cái thớt này rùm beng ì xèo mà tự lấy làm xấu hổ wá.

Thôi thì ân đền, oán trả.
Em xin gửi lại những cái pích chờ. Nếu là của cụ nào xin cụ ấy nhận lại nha. Chớ có tranh nhau, uýnh nhau, sứt đầu, mẻ trán là em l...éo có chịu chách nhiệm đâu hà:)

Kẹt nỗi bi giờ thì mắt mũi, chân tay em nó cứ nhảy múa lung tung. Trên bảo mà dưới nó chẳng có nghe. Chẳng thể bốt nổi cái gì lên 4R hòng hầu các cụ. Có lẽ do nhẹ dạ, cả tin, nên bị chúng nó chuốc :(

Rất mong các cụ cho nợ dến ngày mai nha:)

quangdzung

Xe điện
@Vitxanh. Cụ nên đổi nick thành PATHFINDER đi cụ ạ. Em nể cụ cái vụ tìm đường rồi đấy ạ

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
@Vitxanh. Cụ nên đổi nick thành PATHFINDER đi cụ ạ. Em nể cụ cái vụ tìm đường rồi đấy ạ
@ cụ quangdzung:
Làm cái thằng pát phai bất đắc dĩ nhục lắm cụ ạ.
Cái vụ bị lạc mất gần 2 tiếng đồng hồ ấy làm em vãi cả...
Vịt nhà em lại cõng theo đồ ăn cùng ít đồ cá nhân của vài cụ nữa nên đành cố mà tìm đường thôi. Bỏ về các cụ chửi chít :P

Cũng may mà vớ được số HP của cụ còn ghi trong HP chớ không thì em cũng xin mạn phép chuồn về Hanoi sớm.

Sợ nhất là đi cái đường lâm nghiệp ấy 1 mình 1 ngựa, chẳng biết đi đâu về đâu, đói hoa cả mắt (đi từ tờ mờ sáng, cụ Phích chỉ cho ăn mỗi bát phở dọc đường, đã thế nuốt xong thì cái bụng nó lại lọc ọc nữa chớ).

Lúc tới chân dốc, ngó thấy mấy con sedan với cả monospace em đã mừng hú. Nhưng bò tiếp mới thấy kinh. Em vừa bò vừa cầu tất cả các đấng tối cao như Trời-Phật-Chúa Jesus-Thánh Alla-Bin Laden...sao cho sớm tìm được trại. Vô phúc, con Vịt nó mà kềnh dọc đường mà thân cô, thế cô như thế này thì chỉ có mà toi:P

Đây kính cụ

Chỉnh sửa cuối:

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Ơ.
Miẹ ló chớ.
cái imageshark nó lởm hay sao í mà ra toàn chữ thập đỏ nhẩy.
Thử làm lại 1 cái vậy

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]

Chỉnh sửa cuối:

DatNhan

Xe đạp
Bác gặp em ở đâu mà nói thế. Em ở Đồng Tháp đấy Bác ạ.

Don Kijote

Xe đạp
hôm đó em cũng đi........ ngồi xem thời tiết đó vát vả thật

ngồi xem cá độ thua liền 5 phát.......tài thôi rồi

M_B_A_T

Xe máy
hic em chưa bao h đi xem chọi trâu cả,nhờ các bác mà em được biết ko khi của ngày hội nó ntn,thanks các bác,như ở đấu trường là mã ý