Chi hội Ảnh chụp VOC 2012 của TVC

Q.T.A

Xe buýt
Lần thi này của em rất đáng thất vọng, thiếu kinh nghiệm thi đấu là một chuyện, chuyện lớn là làm xấu hổ mặt anh em TVC.
Thật là chán!!!
Thôi chẳng biết nói sao... Em xin lỗi cả nhà. Nếu có lần sau em sẽ tốt hơn.
Bạn hiền sao lại tự kỷ thế nhỉ? Vui là chính mà lỵ. Anh em mình hoàn thành mục tiêu là rơi vào tốp Thirty rồi còn gì. Còn ối thằng ở tốp Forty.

Chỉnh sửa cuối:

Q.T.A

Xe buýt
Trong 3 đội TVC Em đề nghị trao giải phong cách cho đội Cu bill phải công nhận lão Cú chạy rất phê. Giải thế nào thì iêm chưa biết!
Chuẩn đấy. Em rất ngưỡng mộ cách chạy của anh Cú. Phiêu nhưng hợp lý và chính xác. Phải nói đúng một từ là: PHÊ VÀ TÊ.

hienty

Xe tăng
Hế hế, Khóa quần ủy mị như phụ nữ. Thắng thua là thói thường ở đời, cái được là chơi vui sống với cái mình thích chứ ko phải việc được thua. Ông còn có AE TVC cổ vũ nhiệt tình. Dc ăn đc nhậu đc phóng xe còn buồn cái giề? Hôm trao giải, thằng Nhím nó bảo "sao ko thấy bố lên nhận cúp?" tôi bảo, thắng thua là lẽ thường, vui là chính. Thế mà nó dỗi luôn, léo thèm lên chụp ảnh với tôi. Kà kà. Ý ông sao?

Thích Triton

Xe điện
Hế hế, Khóa quần ủy mị như phụ nữ. Thắng thua là thói thường ở đời, cái được là chơi vui sống với cái mình thích chứ ko phải việc được thua. Ông còn có AE TVC cổ vũ nhiệt tình. Dc ăn đc nhậu đc phóng xe còn buồn cái giề? Hôm trao giải, thằng Nhím nó bảo "sao ko thấy bố lên nhận cúp?" tôi bảo, thắng thua là lẽ thường, vui là chính. Thế mà nó dỗi luôn, léo thèm lên chụp ảnh với tôi. Kà kà. Ý ông sao?
Nó dỗi là đúng rồi. Còn có thằng con nhà ai ý ko biết, nó nói: bảo đi nhanh đi thì không đi, cứ đi chậm. Rồi gào lên: đồ không biết đi, đồ ko biết đi. Mẹ nó ở bên cạnh thì cố giải thích cho đỡ ngượng với mọi ng: bố chạy tốt nhưng xe bị hỏng chứ ko phảo ko biết chạy. Bố chạy giỏi. Thằng con lại gào lên: đồ ko biết đi... Đau bụng mà cười.
Các cụ chạy thế là tôi và ae ngưỡng mộ lắm rồi. Sang năm khoa quay mới thèm thể hiện, A cú coi chừng.

khoaquay

Xe điện
Người OF
Website
www.facebook.com
Em cảm ơn anh em đã động viên!
Đoạt giải thì em ko dám mơ, nhưng xếp thứ 26 thì em
buồn và tiếc!
Tội lỗi như sau:
1. Tham chất quá nặng phía sau 300kg, gây nên tình trạng xe bị văng mạnh, cua drift mất tốc độ
2. Không kiểm soát đc mình, bị kích động nên ga to, húng nên chạm cọc.
3. Quá tự tin về bản thân, chủ quan về đường thi, chủ quan cả về xe.
4. Anh em đã dặn dò kỹ lưỡng nhưng ko nghe, chả hiểu sao lúc chạy quên hết lời anh em dặn,
5. .........
Cũng là bài học, lần sau em sẽ thi tiếp và sửa chữa!!!!

dinhxuanliem

Xe buýt
Continue....

Mẫu euro

Tú Ông

Bài 7

Lấy cái mani

Chuẩn bị về đích

Bài 6

Chã hịn

Có qua đc hay không?

.........................

TheOne

Xe điện
buồn và tiếc!
Tội lỗi như sau:
1. Tham chất quá nặng phía sau 300kg, gây nên tình trạng xe bị văng mạnh, cua drift mất tốc độ
4. Anh em đã dặn dò kỹ lưỡng nhưng ko nghe, chả hiểu sao lúc chạy quên hết lời anh em dặn,
5. .........

vui đi anh ơi - đời mấy tí đâu. rút kinh nghiệm năm nay để năm sau chơi tốt hơn. trong 5 bài em tiếc nhất bài 2 vì chủ quan lốp to nên ko canh xe và bánh cẩn thận dẫn tới bị out :(

em cũng xin chân thành cảm ơn TVC đã tạo điều kiện cũng như hỗ trợ hết mức về xe cộ và con người.

dinhxuanliem

Xe buýt
Máy này là máy j?

Nét mặt thất vọng khi phải bỏ bài

Lệnh Truy Nã : DENMO - biệt danh darklight
Chuyên vặt gương xe triton - Các bác đề phòng

Cuongcao. Nhìn như hàn xẻng

Người đẹp và quái thú

Đồng ý bỏ bài

Cói tì

Xe đạp
buồn và tiếc!
Tội lỗi như sau:
5. .........
Khoaquay xem lại vấn đề nhé, việc xe bị văng đuôi không phải do chất tải sau quá nặng mà do bộ thụt và nhíp, 300kg đuôi xe là hợp lý!