Ảnh chụp ở Đại Học Thăng Long

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
@babetnhe: cụ Babetnhe hum qua oánh xong thấy mất tích, hóa ra trốn về trươc đi chờ ụp *ái ná:68::68:
đã chậm học lại còn hay bi bô,
Bạn Nhè hôm qua phải về sớm vì lũ trẻ ở nhà bị ốm, mình bạn gái ở nhà không xoay xở đuợc, khổ thân bạn ấy,

Còn bạn đặt thớt giữ chỗ câu vote là bạn Ta, nghe chửa ?????có cái ảnh của Chậm học đẹp thui rùi, nhưng phải thế lào mới cho nhé .

All : mẫu lần này không mặn mà HUBT nhỉ ?????????

Babetta

Xe điện
Website
www.songphuong.com.vn
đã chậm học lại còn hay bi bô,
Bạn Nhè hôm qua phải về sớm vì lũ trẻ ở nhà bị ốm, mình bạn gái ở nhà không xoay xở đuợc, khổ thân bạn ấy,

Còn bạn đặt thớt giữ chỗ câu vote là bạn Ta, nghe chửa ?????có cái ảnh của Chậm học đẹp thui rùi, nhưng phải thế lào mới cho nhé .

All : mẫu lần này không mặn mà HUBT nhỉ ?????????
Em thấy nó cũng same same như HUBT có điều đến mãi gần 11h mới chụp choẹt xong rồi đi ăn nhậu. 3h chiều quay về chụp sân khấu nhưng mà người lúc đó nó lê tê phê thế là quay về chỉ còn nhà Chuột nhắt ở lại chụp.

Mấy cụ B52, Quangdzung, DK, LT , FeRam , Dims... hôm qua chụp choẹt nhiều thế mà chưa thấy up ảnh lên . Hình như bị hỏng thẻ nhớ :21:

NoVi

Xe tải
Nhìn anh các bác thèm quá , hôm T7 bận kinh, cố tình xong sớm để đi với các bác mà không được .

thanhnx

Xe buýt
Tối qua cháu bò qua Công viên nước, hic hic, các cụ bỏ rơi cháu, hic, ứ chịu đâu ....
Nhận xét chung là, hic, thua các buổi khác mà cháu đã tham dự như Miss HBUT, Miss Phương Đông, ... vì:
1. sân khấu quá dở, ai lại làm cao quá đầu người. Khổ thân mấy vị "đại bẩu" ngồi ngya hàng đầu, ca nhạc thì còn thấy đầu ca sĩ chứ nhảy hip hop với lại múa thì bó cái tay là bó cái chân.
2. ánh sáng, củ chuối thôi rồi, cháu cảm thấy chẳng có cái đèn nào là chủ đạo cả, cứ loạn xà ngầu lên. nói chung là khỏi nghĩ đến chuyện lấy màu da với chả lấy màu áo, hic.
3. phông nền: cháu chưa thấy cái phông nền nào tệ đến thế cả, gây mất tập trung nghiêm trọng.
4. Cái này là quan trọng nhất ạ: tiết mục nào cũng có khói, khói trắng trời, anh em đang giơ máy ảnh lên lại hạ máy xuống nhìn nhau cười, biết làm thế nào được. Đã thế vì gần hồ Tây, buổi đêm trời lạnh nên sương cũng nhiều nữa chứ, ảnh chụp nó cứ mờ mờ thế nào ấy.
Còn một số vấn đề nữa về cách ăn mặc của mấy em model, nhưng thôi, cháu không được đâm mẫu ợ :))
Nhưng thôi, thấy đài phường bảo năm nào họ cũng tổ chức như vậy, he he, họ không thấy gì thì mình góp ý làm sao được. Cháu có vài cái ảnh thui, vì phần còn lại bận che miệng ngáp và nướng khoai lang với mấy thằng em họ :)). Mời các bác bình loạn ạ
1. Mc trông xinh đáo để

2. Cái phông ạ

3.

4.

5.

6.

7. Bellydance, phê như con tê tê ....

8. Quốc tế vũ, thằng em cháu

Cháu đi đám cưới đã ạ, tối up tiếp, he he

ong mật

Xe hơi
các cụ trảng lão đâu hết rùi nhỉ ,bọn em đã dũng cảm dọn sẵn sân bãi cho các cụ rồi ...các cụ mà không phọt nhanh nhanh lên là bọn em đọc tên đấy

yeuxenhucon

Xe tải
Website
qme.vn

Hì, em xin post ảnh đây:

Em Huyền nhé:

emlaai2774

Xe buýt
Nhiều ảnh đẹp quá em chụp xong vẫn vất đấy:P:P

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
Hôm đó máy của e hết pin , chụp đc mỗi 1 phát (y)

Lập Tái

Xe điện
Em này nghe Tây đồn là chưn rài nhất trường thì phải ....(l)

ong mật

Xe hơi
Em với thằng em đến ngó nghiêng 1 tí rồi phải về :P Có cái ảnh chụp bác nào giừ giừ đội mũ tai bèo đi ở sân trong máy thằng em, chưa trả bác được, mong bác thứ lỗi :77:
em lậy bác ..bác nhìn thế nào mà bảo em là giừ, em sinh 1985 thôi .mà em cũng có khối ảnh của bác và các bác khác ở trong máy của em đấy nhá

Chỉnh sửa cuối:

ong mật

Xe hơi
2 chị em sinh đôi

chị Dím đến muộn ,chụp nhiều nhưng chưa pót ảnh nhá

giả vờ xem

mit năm ngoái của trường cũng nhận biết được con nào là con canon 5d mảk2

Chỉnh sửa cuối:

Đường dài

Xe tải
Ảnh đẹp. Cám ơn các bác.