Ảnh chụp đêm

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
Bác này thật thà thế? Bác phải cãi thật lực chứ. Nghệ thuật nó thế, không nghiêng thì phải đổ. Thế thôi. Còn chuyện mình muốn nó nằm ngang, nó lại đổ thì ta để .... xử lý nội bộ.
Hic. E vốn thật thà từ nhỏ nên toàn bị bắt nạt thôi:102:, bác vào cãi hộ e với(l):21::21:

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
Đúng là cái đồ phụ hồ. Cái ni vô ở chíp pốt với đường chân dời nó có liên quan éo gì đến nhau đâu. Lần sau bật cái gờ ríp ở màn hình lên mà căn cho nó chuẩn nhá...... nhá......... nhá........

Cá không ăn muối ------> cá nước ngọt :)):)):))
bật cái gờ rip làm gì hả cụ
em ngu dại đần cả mặt lôi cả 2 cái 10D với 30D ra ngồi ngắm mà vẫn chả biết cụ bảo bật cái grip ra để như thế nào ....
kiểu này em phải đi mua 1 con cá voi để ăn dần thôi ......

cuchuoiqua

Xe đạp
E chả hiểu sao e chỉnh ni-vô ở Tripod chuẩn lắm rồi mà, với cả lúc ngắm trời tối e thấy nó cứ cân cân thế là e chụp. mà e đang "học đòi" thì mới cần các bác chỉ dạy chứ
iem có cách bác chụp khỏi cần chí pọt....
1-bác cửi hít quần áo ra
2-....chờ iem chút tý nói tiếp

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
bật cái gờ rip làm gì hả cụ
em ngu dại đần cả mặt lôi cả 2 cái 10D với 30D ra ngồi ngắm mà vẫn chả biết cụ bảo bật cái grip ra để như thế nào ....
kiểu này em phải đi mua 1 con cá voi để ăn dần thôi ......
Hình như là bật cái grid thì phải. Ở máy PnS có, còn dSLR thì chệu luôn.

pinky

Xe đạp
Mấy h đêm vậy nhi?

Babetta

Xe điện
Website
www.songphuong.com.vn
sao e thấy ảnh của bác nó cứ có cái gì nhìn như lỗi ý nhỉ ???:^)
Bọn em học ở lớp ABC mà bác, post ảnh vào đây chủ yếu nhờ các cao thủ đâm chém cho mau tiến bộ :

Đây là ảnh chụp ở Ô Quan Chưởng:

Chỉnh sửa cuối:

tập_lái

Xe buýt
Bố cục của bác quá là lằng nhằng. Chủ thể thì cắt cụt tùm lum. Ánh sáng không đạt vì bác chưa biết chọn góc chụp đêm thế nào cho nổi bật chủ thể. Nếu bác muốn làm nổi bật chủ thể thì bác phải chọn góc chụp sao cho ánh sáng bao quanh bên cạnh hoặc phía trước chủ thể, như vậy khi lên ảnh chủ thể nó mới sáng lên được, mà chủ thể có sáng thì mới nổi, có nổi thì mới đắt ạ.

Em té:)):)):)):))

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Chỉnh sửa cuối:

ThanhKhue

Xe buýt
Úi cái 1 ánh sáng đẹp quá, đặt chế độ thế nào để nó phân màu ánh sáng rõ thế hả mợ Thông ơi??

Cái thứ 2 mợ có tẩy dây điện gì gì hay không mà nền nã thế nhỉ, em có thấy góc nào được thế này đâu *-) *-)

Babetta

Xe điện
Website
www.songphuong.com.vn
Úi cái 1 ánh sáng đẹp quá, đặt chế độ thế nào để nó phân màu ánh sáng rõ thế hả mợ Thông ơi??

Cái thứ 2 mợ có tẩy dây điện gì gì hay không mà nền nã thế nhỉ, em có thấy góc nào được thế này đâu *-) *-)
Cái thứ 2 là cụ ấy chụp từ phía đường Trần Nhật Duật . Hôm ấy em đi vào Ô Quan Chưởng bị cấm xe nên hôm đấy chỉ dám chụp mặt có dây điện thôi . Cái ảnh đầu tiên cụ chụp hình như lúc đó vẫn còn ánh đèn cao áp hoặc là lúc đấy có đèn ô tô chiếu vào .

Bình X-Five

Xe container
Hết nạc thì vạc đến xương, em cũng móc cống được vài bức chụp đêm hôm ý:

1. Sì pam

2. Lại Ô quan chưởng

3. Nhọc nhằn mưu sinh

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com

Xuân nó thế đấy mợ ạ, thấy hay hay là chụp bừa, về thấy màu được được nên mang ra khoe.:21:

Đấy là lần đầu tiên em được 1 loạt bác đưa đi chụp đêm Hà Nội, kỷ niệm nhớ nhất là bia chai Hà Nội đêm uống cực phê.

lx125_black

Xe container

Ước gì thủ đô mình chả coá cái dây điện nào trên giời để mấy cụ cháu OF đi chụp đêm đỡ phải chờ xuân như mợ Thông nhẩy :P

FeRAM

Xe điện
Xuân nó thế đấy mợ ạ, thấy hay hay là chụp bừa, về thấy màu được được nên mang ra khoe.:21:

Đấy là lần đầu tiên em được 1 loạt bác đưa đi chụp đêm Hà Nội, kỷ niệm nhớ nhất là bia chai Hà Nội đêm uống cực phê.
Màu đẹp thế, phang sang BW đi cụ, chắc chắn là đẹp.