Ảnh chương trình ca nhạc & trao giải Cống Hiến

Maybach Tàu

Xe container
Em cảm ơn các bác đã quan tâm. Có điều các mẫu trong ảnh cũng toàn mẫu nhà cả. Đề nghị các bác đâm ảnh mà ko đâm mẫu. Nếu còn tiếp em sẽ đóng thớt này lại.
Mẫu nhà là sao hử cụ Lỗ Hổng? Cụ quen biết các mẫu thì bố trí cho dân đen tụi em chiêm ngưỡng 1 buổi đi.

babetnhe

Xe điện
#22. Sorry các bác em chụp nhiều ảnh ca sĩ họ Hồ thế này là để tặng cho 1 bác không đi xem được phải ngồi nhà bế con ạ.

Em thích nhất phát này của cụ Noza.
Lúc dỗ thằng nhóc nhà em ăn cháo hát bài 1con vịt xòe ra 2cai1 cánh em múa cũng gần giống thế này ! he he
Nhìn mướt thế, cong cong là.............:))

Mẫu nhà là sao hử cụ Lỗ Hổng? Cụ quen biết các mẫu thì bố trí cho dân đen tụi em chiêm ngưỡng 1 buổi đi.
Mẫu nhà nghĩa là vợ, chồng, anh, chị em các mẫu trong ảnh của em cũng sinh hoạt trong OF này. Vì vậy em nghĩ mình nên tôn trọng ạ.

Còn việc bố trí thì không khó, vấn đề là cát xê hơi cao. Quen biết thì có thể được giảm giá (y)

Chỉnh sửa cuối:

lengkeng

Xe tăng
Hố hố, các cụ vô duyên bỏ mịa... thứ nhất em ý ko tự nhận là Diva mà chỉ là các cụ gán cho em nó, thứ 2 là em nó hát ko phải cho các cụ nghe mà là cho quần chúng nhân dân có độ tuổi bằng nửa các cụ nghe.... nói chung em thấy các cụ nên chỉ xem ảnh và tự hưởng thụ thôi :21:

Em thì ngược lại, em thấy em Hà này hát cũng hay nhưng người ngợm múa may thì xấu và em ko thấy em này xinh... thế cho nên em chỉ nghe em này hát chứ cấm có nhìn em ấy bao giờ :21:

xentoc

Xe buýt
Hố hố, các cụ vô duyên bỏ mịa... thứ nhất em ý ko tự nhận là Diva mà chỉ là các cụ gán cho em nó, thứ 2 là em nó hát ko phải cho các cụ nghe mà là cho quần chúng nhân dân có độ tuổi bằng nửa các cụ nghe.... nói chung em thấy các cụ nên chỉ xem ảnh và tự hưởng thụ thôi :21:

Em thì ngược lại, em thấy em Hà này hát cũng hay nhưng người ngợm múa may thì xấu và em ko thấy em này xinh... thế cho nên em chỉ nghe em này hát chứ cấm có nhìn em ấy bao giờ :21:
Cụ nói sao ý chứ hôm qua em thấy ẻm nhảy đẹp hơn mai cồ, có bác còn bị đối tác bộp vào đầu vì cái tội giữa chỗ đông người mà cứ há tròn cái mồn ra :69:

lengkeng

Xe tăng
Ô, nhiều người sợ quá cũng há mồm ra đấy... có mấy khi thích mà há mồm ra đâu :ohmy: :21:

LacBlack

Xe tải
Tự nhiên mình thấy ghét thằng DVH thế không biết, nói hôn môi con bé kia làm có ông bạn của Nô đang ở nhà bế con cũng không yên, hình như bình thường là ông đấy cũng đi chụp đấy Nô nhở?
Khổ cái ông "ở nhà không yên" thế hả bác :P
Ảnh bác Noza đẹp quá!Cho em xin ảnh em HNH làm avatar cho cái ông "ở nhà không yên" tức chơi :'(