Chi hội ảnh buôit caravan đầu tiên của Bỉm+ ;)

BMW535ISEDAN

Xe hơi
bác lưu thế nào mà tất cả ngừoi đẹp đều thích đi chung với bác thế nhỉ ???
[YOUTUBE]S8zcdW64Vpk[/YOUTUBE]
Cụ không thấy Em phải bỏ cả xe để chạy đấy à! Khổ Em quá Cụ ạ! Ngồi trong xe mùi nước hoa ngạt hết cả mũi. Nhiều hóa ra lại giở Cụ ơi!

Hùng.tv

Xe tải
Thích :)

crab49

Xe buýt
Mình lại cứ tưởng là xách chân của cụ nào cơ đấy ;). Xinh thế
anh phải nói rõ là xách chân nào nhé......hiểu nhầm thì chết........

@all: VỪa qua, em cũng đã nhận được 1 số comment về việc pót ảnh.

em nghĩ, lần sau, hội mình tổ chức vui chơi, giao lưu. Phần hình ảnh, sẽ biên tập lại cho có thứ tự, chứ pót ảnh không theo trình tự, các thành viên mới xem, bị rối.

Em thấy hội câu cá OS, pót hình rất bài bản. Pót từng phần 1, các thành viên pót hết hình phần này, rồi mới đến phần kế tiếp. Hội mình cũng nên học hỏi kinh nghiệm, hihihi

các hình ảnh, riêng tư, cá nhận, cũng không nên pót lên trên forum, mà sẽ dùng để lưu hành nội bộ, làm kỷ niệm.

Huỳnh Tùng

Xe buýt
@all:
các hình ảnh, riêng tư, cá nhận, cũng không nên pót lên trên forum, mà sẽ dùng để lưu hành nội bộ, làm kỷ niệm.
Cái đoạn này em không hiểu lắm. Phân biệt riêng tư cá nhân khó lắm, đấy do cách suy nghĩ của người xem chứ. Em thì ủng hộ quan điểm có ảnh post hết tuy nhiên không xì pam với những ảnh "nhạy cảm". He he.

BMW535ISEDAN

Xe hơi
Cái đoạn này em không hiểu lắm. Phân biệt riêng tư cá nhân khó lắm, đấy do cách suy nghĩ của người xem chứ. Em thì ủng hộ quan điểm có ảnh post hết tuy nhiên không xì pam với những ảnh "nhạy cảm". He he.
Me too! :P

crab49

Xe buýt
hehehe, em hiểu mà. nhưng mà pót lên rồi, khó quản lý lắm anh, Thành viên trong hội mình, thì mình có thể quản lý được, nhưng người ngoài vào comment, thì làm sao mình quản lý được. Chỉ có các quan to, mới có quyền xóa bài :-s. anh em minh dân thường, thì chịu thôi, hehe ;))

Nói chung, mình sẽ cố gắng, quản lý phần hình ảnh, có thể sẽ giao cho một người chịu trách nhiệm biên tập và pỏt ảnh.
:-?

Em nghĩ cứ tạm thời quyét định như vậy, tương lai sẽ mình tính sau, hehe,

vinhhip

Xe đạp
vụ này hôm nào off bia fải đem ra bàn a ạ :D

cauhaj

Xe tải
Heheh thanks bác, e order lâu lâu r mà hình như vừa mới về hôm t7 còn chưa kịp sơn. Hơi chán vì định là có trước hôm đi để show hàng tí hihih
nhà bác devil ở gần Đội Cấn ợ ? nhà e ở ngõ 135,e thấy bác hay đỗ xe ở ngõ nhà e,mỗi lần bác đỗ xe e đi ngang đều phải ngoái ra nhìn xe của bác ah X_X 3er HN thì chắc lazang của bác đẹp nhất luôn í =D> xe của bác quá đẹp luôn >.<

cauhaj

Xe tải
Cụ không thấy Em phải bỏ cả xe để chạy đấy à! Khổ Em quá Cụ ạ! Ngồi trong xe mùi nước hoa ngạt hết cả mũi. Nhiều hóa ra lại giở Cụ ơi!
cháu mới 18t,xe của cụ đẹp miễn bàn rồi,cháu rất thích xe B vs phong cách chạy xe của cụ vì mỗi lần gặp cụ chạy đoạn Hà Đông - Chùa Hương là các xe khác đi sau cụ hết luôn ah,rất hợp với phong cách BMW :D

Chỉnh sửa cuối:

BMW535ISEDAN

Xe hơi
cháu mới 18t,xe của cụ đẹp miễn bàn rồi,cháu rất thích xe B vs phong cách chạy xe của cụ vì mỗi lần gặp cụ chạy đoạn Hà Đông - Chùa Hương là các xe khác đi sau cụ hết luôn ah,rất hợp với phong cách BMW :D
Dạ bẩm Cụ!
Em có bao giờ chạy đường đó đâu, xe Em cùng lắm đi xuống đến tx hà đông rồi lại quay về mà. Cụ quá khen thế Em không dám nhận đâu ạ. ~X(

BMW535ISEDAN

Xe hơi
CỤ lày chỉ đi đoạn Nguyễn Khánh Toàn thôi :P
Chính xác rồi Cụ cukiss ơi!
Dạo này Cụ vẫn chưa thu xếp xong công việc ạ, lâu lắm rồi không gặp lại Cụ. Tối nay ra sân Nam Đàn gặp A E đi Cụ!

BMW535ISEDAN

Xe hơi
Ở chỗ nào Cụ ơi, em chưa biết
Sân bóng chỗ công trình đang tạm dừng "nam dan plaza" của bên tổng dầu khí, cách keangnam 100m về phía bến xe mỹ đình. A E tập trung đá bóng lúc 18h30' Cụ ra sân nhé rồi off beer luôn! Cụ gọi crab nhé!

huy07-04-07

Xe tải