Chi hội ảnh buôit caravan đầu tiên của Bỉm+ ;)

BMW535ISEDAN

Xe hơi
vụ này thành công rồi, ae ta tính tiếp vụ off 2 ngày Hạ Long vào tháng 10 chứ nhỉ cụ 535??? ;)
Chắc chắn rồi Cụ Linhcio ạ! Đi trong ngày ngắn quá, để E contact mấy tàu ra vịnh xem lịch trình ntn rồi xây dựng chương trình 2 ngày 2 đêm. Các Cụ ủng hộ nhé!

Chỉnh sửa cuối:

BMW535ISEDAN

Xe hơi
Đề nghị các phó nháy của đoàn up ảnh liên tục đi ạ! Vinhhip đâu rồi?

Chỉnh sửa cuối:

Made-in-Vietnam

Xe tải
Em nghĩ chủ nhân bimer là những người lịch sự cứ ai lại dán quảng cáo xong lại vưt giấy ra đường thế này? Hay là em nghĩ sai?

anh_hung_7777

Xe buýt
thưa với các cụ và các mợ mem Bim3+ , hôm nay buổi caravan đã thành công ngoài móng đợi, có rất nhiều ảnh đẹp, vui vẻ, về tuy có mệt nhưng e vẫn đang xem lại tất cả các ảnh, ... hiccccc... đêm nay có lẽ mất ngủ mất vì ... ;) nên ảnh e chưa muốn đưa lên vội để còn tự thưởng riêng cho mình cái đã, ngày mai, ngày kia e sẽ xin đưa lên sau ạ ;) ... mà các cụ Vinh hip, ... cũng chụp mà sao ứ đưa lên nhỉ ;) :-? :D
Cái này người ta gọi là tự sướng đới keke...Hôm sau đi cho em phụ zúp ánh sáng cụ Cio ná:-B

Chỉnh sửa cuối:

crab49

Xe buýt
Em nghĩ chủ nhân bimer là những người lịch sự cứ ai lại dán quảng cáo xong lại vưt giấy ra đường thế này? Hay là em nghĩ sai?

hoho Bọn em có đội dọn vệ sinh, sau khi đoàn xe di chuyển.

Cụ nên thưởng thức hình ảnh caravan đi, thay vì ngồi super soi :P

Huỳnh Tùng

Xe buýt

Cụ không tham gia nên chỉ biết một nửa. Đây là ảnh chụp khi mọi người đang dán đề can lên các xe ở gara Btek. Khi hoàn thành xong luôn có đội dọn dẹp vệ sinh cụ nhé. Lần sau mời cụ tham gia cho tỏ tường.

crab49

Xe buýt
Chắc chắn rồi Cụ Linhcio ạ! Đi trong ngày ngắn quá, để E contact mấy tàu ra vịnh xem lịch trình ntn rồi xây dựng chương trình 2 ngày 2 đêm. Các Cụ ủng hộ nhé!
Máu thế. hehehe.

theo ý kiến cá nhân em, lần này, minh thuê 1 công ty du lịch lo dịch vụ cho mình từ A đến Y. Các anh em chỉ việc lái xe đến Hạ Long và thưởng thức cảnh đẹp.

anh2

Xe tải
Nhà cháu hôm qua về mệt quá ngủ một mạch. Hôm qua vui quá, hy vọng lần sau sẽ vui hơn nữa . Các cụ up thêm ít ảnh lên cho ae thưởng thức đi ạ. Nhà cháu cũng hóng từ hôm qua đến giờ rồi .

BMW535ISEDAN

Xe hơi
Cụ không tham gia nên chỉ biết một nửa. Đây là ảnh chụp khi mọi người đang dán đề can lên các xe ở gara Btek. Khi hoàn thành xong luôn có đội dọn dẹp vệ sinh cụ nhé. Lần sau mời cụ tham gia cho tỏ tường.
Thông cảm cho những người không tham gia Cụ ạ! Cụ phải nói rõ hơn để các bimmer không tham gia hiểu là từ rửa xe, dán đề can, dọn dẹp vệ sinh được thực hiện miễn phí bởi btek!

anh2

Xe tải
Do quán Trung Nguyên Khá đông vào mỗi sáng chủ nhật, chỗ đỗ xe dành cho CLB chỉ có 3 chổ chính thức, không đáp ứng được nhu cầu của câu lạc bộ BMW Hà Nôi.

Kể từ ngày chủ nhật, 11/09/2011, sẽ chuyển về Cafe Minutka, TRung tâm thương mại The Garden - Mễ Trì - Từ Liêm - Hà Nội

Thời gian: từ 8h30 đến 11h30.

Về đường đi mời các cụ contact theo số phone:

anh 2 -: 0944888898

BMW535ISEDAN

Xe hơi
Máu thế. hehehe.

theo ý kiến cá nhân em, lần này, minh thuê 1 công ty du lịch lo dịch vụ cho mình từ A đến Y. Các anh em chỉ việc lái xe đến Hạ Long và thưởng thức cảnh đẹp.
Tất nhiên rồi crab, mình chỉ đi từ đây đến Hạ Long thôi, khi xuống tàu rồi thì mọi sevice được tàu đảm nhiệm cho đến khi đưa đoàn về đất liền mà! Anh đi nhiều rồi nên rành vụ này lắm, nhất là đi đoàn đông mình bao nguyên cả tàu thì buổi tối vui tuyệt vời: câu mực (mùa này câu rất sướng), bar, xem phim, .... Tuyệt.
Có một số hãng mình có thể lựa chọn: bhaya cruise, opera cruise, Paradise cruise.
http://www.dulichonline.vn/tour_dulich/33/1498/Tour_du_thuyen_Ha_Long_5_sao/Du_thuyen_Paradise_Ha_Long.etv
Anh E xem đường link của tàu paradise cho chuyến du lịch 2 ngày 1 đêm đây ạ! Các Cụ/Mợ xem và bình phẩm. Giá đặt vô cùng lắm, fix đc số lượng người bao cả tàu thì sẽ rất rẻ! Làm chuyến hoành tráng chốt lại một năm nhé các Cụ/Mợ!

anh2

Xe tải
Tất nhiên rồi crab, mình chỉ đi từ đây đến Hạ Long thôi, khi xuống tàu rồi thì mọi sevice được tàu đảm nhiệm cho đến khi đưa đoàn về đất liền mà! Anh đi nhiều rồi nên rành vụ này lắm, nhất là đi đoàn đông mình bao nguyên cả tàu thì buổi tối vui tuyệt vời: câu mực (mùa này câu rất sướng), bar, xem phim, .... Tuyệt.
Có một số hãng mình có thể lựa chọn: bhaya cruise, opera cruise, Paradise cruise.
http://www.dulichonline.vn/tour_dulich/33/1498/Tour_du_thuyen_Ha_Long_5_sao/Du_thuyen_Paradise_Ha_Long.etv
Anh E xem đường link của tàu paradise cho chuyến du lịch 2 ngày 1 đêm đây ạ! Các Cụ/Mợ xem và bình phẩm. Giá đặt vô cùng lắm, fix đc số lượng người bao cả tàu thì sẽ rất rẻ! Làm chuyến hoành tráng chốt lại một năm nhé các Cụ/Mợ!

Đề nghị các cụ đang online trên diễn đàn khẩn trương họp ở Minutka đi ạ .

BMW535ISEDAN

Xe hơi
Vinhhip đâu rồi? Om hàng lâu thế!

ngogiathien

Xe buýt
em mệt quá,giờ mới dậy nên ko kịp ra off với các cụ được.cho em khất lại lần sau nhé.em cũng đồng ý lần off 2 hội bim sẽ đi Hạ Long.lần off 2 cụ BMW535ISEDAN ko để e thiệt thòi như hôm qua đâu đấy nhé:D

devilmaycry

Xe tải
heheh sorry các bác e ngủ đến h mới dậy nên ko kịp ra cafe rùi, hẹn các bác lần sau vậy

minh_civic

Đi bộ
Woa giờ e mới dậy, nên ko ra cafe dc, để lần khác, nhưng e hỏi nhỏ cái, cafe sáng nay có em chân dài nào tham gia ko hay các e đó bận ngủ giống e giờ mới dậy nên chưa kịp đến

devilmaycry

Xe tải
e có ý kiến là các buổi cafe nên tổ chức vào buổi chiều vì cn ae thường ngủ nướng khó dậy sớm 9h lắm, vs cả buổi chiều xong có thể nhậu nhẹt or whatever....

H.I.T

Xe đạp
Website
facebook.com
Em thì bây giờ mới dậy nên lại lỡ chuyến cafe rồi, em đang chuẩn bị up thêm ảnh đây :D