Chi hội ảnh buôit caravan đầu tiên của Bỉm+ ;)

ngogiathien

Xe buýt
em cũng vừa về đến nhà.mệt qua,nhưng mà vui,em đang đợi xem ảnh của các cụ đây

Made-in-Vietnam

Xe tải
Chẹp chẹp... xe đẹp, gái đẹp

Em cứ nghĩ mấy ông chủ bimer thường tuổi trung niên mà nhìn ảnh toàn các cụ trẻ, em phục các cụ quá.

H.I.T

Xe đạp
Website
facebook.com
Dạ em xin up ảnh phục vụ mọi người trước, em chụp bằng máy PnS còi nên chất ảnh không thể bằng những máy chuyên của bác Vinh Hip hay anh Linhcio, có gì mọi người thông cảm ;)

#1 : sáng sớm đến ngồi ăn sáng ngoài cổng B-tek, phở bò rất chán và em cố gắng ăn hết thịt bò để lại phở :)) , sau đó vào sân B-tek thì đã thấy mọi người trong đây rồi

#2 : bác Vinh Hip đang tác nghiệp

#3 : không khí chuẩn bị rất là khẩn trương và sôi nổi ạ

#4 : anh Linhcio đang chăm chút lại cho em 3er yêu quý

#5 : anh Thịnh Crab đang dán số xe cho 3er của ku Hoàng - Cảnh Hưng

#6 : xe của đầu xỏ

#7 : 1 lúc sau bỗng thấy X1 của EA đến chung vui

#8 : chiếc này hình như của anh Du thì phải ạ

#9 : 2288 của anh Đức đúng không ạ ?

#10 : chú Mẹc này hình như anh Thiện chạy

#11 : và sự cố đầu tiên đã đến, cô nhân viên sale xinh đẹp của EA đã làm kẹt khoá, báo hại các bác kĩ thuật phá mãi mới được, lúc đầu cứ tưởng để xe đó luôn đi ké xe khác :))

#12 : đầu gấu nhất buổi hôm nay, đó là 320i xanh của anh Đức Anh Devilmaycry, em vẫn còn sợ anh quá ... :))

#13 : 535i trắng tinh chở đoàn PG xinh đẹp và MC đã đến (lúc này em không chụp ảnh MC và PG, chắc bác Vinh Hip nhiều ảnh đoạn này :D )

#14 : sau khi chuẩn bị tắm rửa sạch sẽ thơm tho, cả đoàn xếp hàng dưới sự chỉ đạo của anh Crab đi ra sân Mỹ Đình chụp ảnh

#15 : ra đến nơi rồi đây ạ

H.I.T

Xe đạp
Website
facebook.com
em xin tiếp tục

#16 : hôm nay tất cả đi khoảng 20 xe, dàn hàng ra trước cửa sân Mỹ Đình làm dân tình cũng hơi có tí náo loạn

#17 : các mợ làm duyên cùng 740Li :D

#18 : mọi người ai cũng hào hứng và rất vui

#19 : hôm nay mẫu hot nhất là em 320i xanh của anh Devilmaycry, có lẽ là màu bắt mắt nhất nên ai cũng thích đứng gần, em mẫu xinh xắn này cũng không ngoại lệ :))

#20 : sau khi chụp ảnh xong thì mọi người bắt đầu lên đường, ảnh này là đang dừng lại trên cao tốc Láng Hoà Lạc để chụp ảnh

#21 : hôm nay em đi cùng xe của anh Devilmaycry, và đúng như nick của anh, quỷ xứ cũng khóc thét ... lý do tại sao thì các bác cứ đi cùng xe này thì biết ạ :((

#22 : chỗ này là chỗ nào em không nhớ rõ

#23 : dàn hàng rất là hoành tráng

#24 : đây là khi đã đến nơi, các mợ đang chụp cùng với backdrop của chương trình

#25 : đấy là bên trong, còn bên ngoài các em BMW đã được xếp hàng ngay ngắn

#26 : 2 em PG sinh đôi, đố các bác biết cô nào là chị cô nào là em :))

#27 : không khí chung : đông vui và rất sôi nổi

#28 : các bác "đầu sỏ" đang có mấy lời nhắn nhủ đến hội, bên cạnh là cô MC

#29 : phần giới thiệu profile của bé Nam Kenzo, iem sinh năm 89 =))

#30 : đến lượt bác Vinh Hip lên tán MC :))

....

thôi em up trước 30 cái, có gì mai tính tiếp các bác nhé, còn nhiều ảnh lắm :))

ngogiathien

Xe buýt
toàn ảnh đẹp,đẹp giai lại chụp ảnh đẹp thế này thì khối cô xin chết,phải vậy ko Phong

biA

Xe máy
Quả "put n shoot" chụp được đấy,hehe.Công nhận hôm nay vui.Lúc đầu thống nhất mỗi người 2 lon bia nhưng về sau mọi người quên hết,hehe

ngogiathien

Xe buýt
[/IMG]

2 em PG này ngay cạnh nhà em,giờ mấy bé lớn quá gặp ngoài đường cũng ko nhận ra đựoc nữa,cả ngày gặp trên khoang xanh,tối về lại gặp.he.hóa ra hàng xóm,có cụ nào muốn làm hàng xóm với em ko,em môi giới cho

Chỉnh sửa cuối:

crab49

Xe buýt
Lời cám ơn đến toàn thể anh em Hanoi BMW Club

Xin chào các cụ, mợ.

Thay mặt cho Hanoi BMW Club, lời đầu tiên em muốn nói lời cám ơn đến:

Euro Auto : đã hỗ trợ xe demo cho đoàn caravan thi đấu zig zac

Garage - Btek
: đả hỗ trợ anh em dán decal xe, rửa xe cho anh em, trước khi đoàn di chuyển

Cụ Gõ Kiến: đã đế́n chung vui và cùng với bọn em

MC Dung + PG: đã tổ chức các trò chơi rất hay và vui cho anh em

Khoang xanh resort
:chuẩn bị rất chu đáo khu vục thi đấu và sân khấu

và

toàn thể các cụ. mợ đã tham gia caravan, sự nhiệt tình của các cụ, mợ đã góp phần cho sự thành công chương trình.

Chương trình caravan Khoang xanh, là chương trình đầu tiên của Hanoi BMW Club, em rất mong nhận được sự thông cảm của các cụ, mợ, nế́u có điều gì thiế́u sót trong khâu tổ̉ chức.

Mong gặp lại các cụ, mợ, caravan lần 2[/SIZE] @};-@};-[/SIZE]

crab49

Xe buýt
Cụ linhcio tính làm các cụ các mợ mất ngủ đêm nay rồi :(

Giờ trông vào cụ VinhHip ( ko phải cụ Thịnh Híp :"> ) xem còn khỏe mạnh không up ảnh cho hội đi.. hi vọng cụ Vinh Hip ko "tự sướng" đêm nay nhé !
cafe 5 là ai nhỉ

lamgico

Xe buýt
Xe đẹp, gái xinh. còn gì bằng :D

lyhoa75

Xe điện
Công nhận cụ Crab rất chu đáo và tận tình chăm lo cho sức khỏe cũng như sự an toàn của buổi OFF ngày hôm nay, cùng với sự nhiệt tình của các cụ,các mợ nên buổi cavana đã thành công rực rỡ. Xin cảm ơn sâu sắc đến toàn thể các cụ,các mợ ợ.=D>=D>=D>

Bobby Car

Xe buýt
Em xem mỏi cả mắt chả có mợ nào xấu để chê cả . Xe thì quá đẹp.

devilmaycry

Xe tải
[/IMG]

2 em PG này ngay cạnh nhà em,giờ mấy bé lớn quá gặp ngoài đường cũng ko nhận ra đựoc nữa,cả ngày gặp trên khoang xanh,tối về lại gặp.he.hóa ra hàng xóm,có cụ nào muốn làm hàng xóm với em ko,em môi giới cho
bác lói dư lào chứ ngay cạnh nhà mà k nhận ra, cơ mà 2 chị e sinh đôi khéo lại nhầm thì chết, nguy hiểm lắm :(

@HIT a đi cẩn thận thế chú cứ nói quá lên mọi ng lại tưởng a đi láo T.T

devilmaycry

Xe tải
mà hnay có 1 số ace e bt tên thôi chứ chưa đc bt nick, bác nào có ảnh từng ng chú thích r post lên để mọi ng bt tiện giao lưu với ạ

vinhhip

Xe đạp
báo cáo các cụ, ảnh thì có rất nhiều các cụ cứ bình tõm ch e thở chút ạ :D

BMW535ISEDAN

Xe hơi
Kính chào các Cụ/Mợ bimmer,
Hội BIM đã có một chuyến đi rất vui vẻ, thành công và gắn kết mọi người lại gần nhau hơn! Đây là công sức và sự nhiệt tình của tất cả các thành viên trong hội BIM nhà mình.
Em về mệt quá ngủ một mạch đến giờ mới ngoi lên diễn đàn được ạ! Những lời cảm ơn của crab đã nói rất đầy đủ những yếu tố, nhân tố tạo nên sự thành công của chuyến đi rồi, Em không nhắc lại nữa!
Em xin kêu gọi tất cả bimmer những người đã tham gia và tạo nên thành công của chuyến caravan đầu tiên cũng như những người chưa tham gia, đang có ý định tham gia cùng chung tay xây dựng hội BIM ngày càng phát triển trên tinh thần VUI VẺ - ĐOÀN KẾT.
Ban tổ chức chương trình không thể tránh khỏi những thiếu sót do chưa có kinh nghiệm tổ chức một chuyến đi tương tự như vậy, kính mong các thành viên tích cực góp ý, tham gia dàn dựng để các chương trình kế tiếp của hội thành công hơn nữa!
Cám ơn tất cả các thành viên đã nhiệt tình tham gia chuyến caravan đầu tiên, đây chính là nhân tố tạo nên thành công của hội BIM!
Chúc các Cụ/Mợ sức khỏe và thành công trong cuộc sống!
Thay mặt BTC chương trình caravan khoang xanh - BMW535iSEDAN

linhcio

Xe hơi
Kính chào các Cụ/Mợ bimmer,
Hội BIM đã có một chuyến đi rất vui vẻ, thành công và gắn kết mọi người lại gần nhau hơn! Đây là công sức và sự nhiệt tình của tất cả các thành viên trong hội BIM nhà mình.
Em về mệt quá ngủ một mạch đến giờ mới ngoi lên diễn đàn được ạ! Những lời cảm ơn của crab đã nói rất đầy đủ những yếu tố, nhân tố tạo nên sự thành công của chuyến đi rồi, Em không nhắc lại nữa!
Em xin kêu gọi tất cả bimmer những người đã tham gia và tạo nên thành công của chuyến caravan đầu tiên cũng như những người chưa tham gia, đang có ý định tham gia cùng chung tay xây dựng hội BIM ngày càng phát triển trên tinh thần VUI VẺ - ĐOÀN KẾT.
Ban tổ chức chương trình không thể tránh khỏi những thiếu sót do chưa có kinh nghiệm tổ chức một chuyến đi tương tự như vậy, kính mong các thành viên tích cực góp ý, tham gia dàn dựng để các chương trình kế tiếp của hội thành công hơn nữa!
Cám ơn tất cả các thành viên đã nhiệt tình tham gia chuyến caravan đầu tiên, đây chính là nhân tố tạo nên thành công của hội BIM!
Chúc các Cụ/Mợ sức khỏe và thành công trong cuộc sống!
Thay mặt BTC chương trình caravan khoang xanh - BMW535iSEDAN
vụ này thành công rồi, ae ta tính tiếp vụ off 2 ngày Hạ Long vào tháng 10 chứ nhỉ cụ 535??? ;)

phuong_hoang007

Xe tăng
Nhìn ái thèm vãi... Biết thế em đã đi rùi..hiccc kụ nèo có số 2 pc sinh ôi cho em xin kái