[Thảo luận] Ảnh bắn tốc độ dư lày có đúng không các cụ?

super_street8x

Xe đạp
chưA dính cái vụ tốc độ lần nào nên chẳng bít thế nào hóng tiếp :D

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
có ảnh rồi, mà nó ko chịu nhận xèng 50-50 thì rõ ràng là có sự chuẩn bị chu đáo...em dự là ảnh thật cụ à

MiTa

Xe lăn
Em bị 1 phát cách nay mấy năm, cũng chẳng rõ mình quá tốc độ hay không. 10 ngày sau lặn lội xuống Tỉnh đóng phạt nó cho xem cái ảnh màu sắc và kích cỡ đúng như cái ảnh mình đi chơi chụp về rửa ra, được bấm sẵn vào tờ biên bản, mà cái ảnh của em nó chụp chỉ có mỗi cái xxít xe thôi chứ không có cảnh xung quanh và tờ giấy như Cụ chủ, Số 62 thì nằm chình ình giữa ảnh( số này em nghĩ PS trong tích tắc). Nộp phạt hết 800. Lúc bị bắt em đưa 1trieu mà không ăn.

tuctuc2010

Xe điện
Ối bỏ mẹ, không có biển thì tại sao phải giảm tốc độ cụ ơi? Em chưa hiểu đoạn này, các cụ khai sáng cho em cái.
Tức là loanh quanh đâu đấy nó có cái biển lô nhô lấp ở đâu đó mà cụ không để ý sẽ không thấy

gaubaccuc

Xe tải
Bá cáo các cụ!
Chả là hôm qua vợ cả nhà em bị bắn tốc độ ở gần Đồ Sơn, vì cái biển lô nhô ở gần thị xã (cũ) nó bị che khuất (em nhớ hình như cái biển đấy gần chỗ đèn xanh đỏ đâu tiên rẽ vào thị xã) + với gấu đi cũng chủ quan nên không để ý vậy là dính đạn 62/50. Đen cái là đúng lúc xxx nó đang làm điểm và chưa đủ chỉ tiêu nên các biện pháp 50-50 đều vô hiệu. Gấu gọi điện về nhà hỏi em cách xử lý, em bảo là không xin được thì nộp phạt thôi cho lần sau nhớ, nhưng phải bắt xxx cho xem ảnh nhỡ bắn mồm. Thế là gấu nhà em hỏi ảnh thì được xxx trả lời là 2h chiều quay lại nộp phạt và sẽ có ảnh. Chiều gấu quay lại nộp phạt mất 1 củ và được xxx cung cấp ảnh như thế này

Cái số 62 nó trắng mờ mờ dưới cái xe đấy các cụ ạ. Số 2 ở dưới bánh sau bên phải, số 6 cạnh số 2 các cụ nhá
Từ trước đến nay em chưa bg bị dính tốc độ, lại càng chưa được xem ảnh này nên em hỏi các cụ là cái ảnh như này có đúng và hợp lệ không ạ? và em thấy nó chỉ là cái tờ giấy photo đen trắng thì photoshop có gì khó đâu nhể. Mong các cụ giải đáp thắc mắc giúp em vì gấu bảo lúc đấy em đi cũng chậm.
Hài cái là nộp phạt xong xxx còn ra bảo là nếu không phải biển HN thì xin cũng được nhưng biển 30 thì chịu, bọn anh (biển 16) lên đấy cũng bị xxx HN thịt nhiều lắm. Cụ nào biển 29, 30 đi ĐS cẩn thận nhé.
Em lại phải cập nhật các điểm bắn vào đây thôi
http://www.otofun.net/threads/204365-canh-bao-xxx-hai-duong-ban-toc-do-80-tren-ql5-va-cac-diem-ban-tren-tuyen-hn-hp-doson?highlight=
Ảnh màu đây cụ này ! ảnh gốc nó kẹp vào hồ sơ tài chính nộp kho bạc, nếu cụ yêu cầu cho xem ảnh mầu thì nó in và cụ phải trả thêm 30 xiên !

Chỉnh sửa cuối:

duytrong

Xe lăn
đã mang súng đi săn không được hươu .thì phải được thỏ cụ ạ.có lần em xem ảnh tốc độ bị bắn con số nó to cơ nổi bật luôn cụ ạ .hay cái máy ở đồ sơn nó khác cái máy ở nơi khác các cụ nhỉ.em nói máy là máy bắn tốc độ ấy các cụ nhé.

Đèn xanh

Xe đạp
Ảnh này đúng rồi đó, em cũng bị 1 lần rồi nên em biết. Thông thường nếu mình đòi xem ảnh ngay thì mới ký BB, xxx hẹn cuối buổi cho xem, có thể xem trực tiếp trên máy. Nếu mình có thời gian chờ thì họ cũng cho xem thôi. ( Trừ trường hợp bắn bằng mồm). nhà bác biển 30 nên được ưu tiên nộp phạt ngay đấy, chứ thông thường phải ít nhất 7 ngày nếu phương án 50/50 thất bại.
Biển khu dân cư ở đoạn này nằm cách ngã 3 rẽ vào TX ĐS cũ khoảng 100m, nhưng lại lấp ló sau cành cây phượng nên gấu không nhìn thấy là phải rồi.

Loong Phoong

Xe điện
e nhớ 1 lần e bị bắn ở Yên Hưng, Quảng Ninh, e lên nộp phạt và xem ảnh, thì cái số tốc độ trên ảnh nó phải màu da cam cơ, ảnh in ra như ảnh chụp bt ý, thế này cũng khó hiểu thật, hay là mỗi chỗ làm 1 kiểu nhỉ

berberin

Xe đạp
Ảnh màu đây cụ này ! ảnh gốc nó kẹp vào hồ sơ tài chính nộp kho bạc, nếu cụ yêu cầu cho xem ảnh mầu thì nó in và cụ phải trả thêm 30 xiên !
Về lý mà nói thì xem ngay hoặc xem trên máy thì mới chắc chứ không thì mấy cái này PS dễ ợt, còn về Tình thì cụ nào dính thì khó mà cãi được :D

thule6

Xe điện
Nhà cháu vưỡn thấy nghi nghi à, vì trên đường trương tuần bắn ở đoạn <80 Km/h mà lại bẩu là trên đoạn <50Km/ thì làm thế lào (vì không có biển cấm trên ảnh, sau hoặc trước xe) đối với người không ở vùng đấy làm sao mà nhận ra được!
Các cụ khai sáng giúp nhà cháu cái ! xin vodka ngay ợ!

tuyenvpt

Xe tăng
Nhà cháu vưỡn thấy nghi nghi à, vì trên đường trương tuần bắn ở đoạn <80 Km/h mà lại bẩu là trên đoạn <50Km/ thì làm thế lào (vì không có biển cấm trên ảnh, sau hoặc trước xe) đối với người không ở vùng đấy làm sao mà nhận ra được!
Cái vụ này thì bố xxx cũng chả dám đâu cụ ạ

Naviman

Xe tăng
Tức là loanh quanh đâu đấy nó có cái biển lô nhô lấp ở đâu đó mà cụ không để ý sẽ không thấy
2 cụ đều ko ngơ đâu vì e cũng có thắc mắc tương tự.
Ối bỏ mẹ, không có biển thì tại sao phải giảm tốc độ cụ ơi? Em chưa hiểu đoạn này, các cụ khai sáng cho em cái.
Chính xác thì thế này các cụ ạ:

Đi từ HP qua hết dốc cầu Rào khoảng vài trăm mét, các cụ sẽ thấy có biển quy định tốc độ cho xe cộ ngoài khu vực đông dân cư (tối đa 80km/h) nhưng phía bên đối diện lại ko có biển báo ngược lại (tức là biển nhấp nhô báo hiệu bắt đầu khu đông dân cư - tốc độ tối đa 50km/h), cái biển này mới bị nhổ nên ko còn hiện tượng xxx bắn ngay sau biển trước khi lên cầu vào TP nữa (nhiều cụ đi từ ĐS về hay bị dính đoạn này, qua cầu xong là bị thịt luôn)/
Ra đến ngã 3 đèn xanh đèn đỏ đầu tiên vào địa phận ĐS các cụ sẽ gặp biển nhấp nhô báo hiệu bắt đầu khu đông dân cư - tốc độ tối đa 50km/h, biển này ko bị cây che khuất, cắm trước ngã 3 khoảng 200-300m, các cụ để ý cũng dễ thấy thôi (cháu đã có ảnh, tí nữa sẽ phọt lên hầu các cụ). Phía bên đối diện thi có biển nhấp nhô bị gạch chéo - tức là báo hiệu hết khu đông dân cư và có biển báo tốc độ tối đa 80km/h khi đi từ ĐS về.

Kết luận như sau:
- Từ HP đi ĐS: Qua hết dốc cầu Rào, gặp biển tốc độ tối đa 80km/h bên phải các cụ cứ quất vô tư (dưới 80 nhá), gần đến ngã 3 đèn xanh - đỏ đầu tiên khi vào địa phận ĐS gặp biển nhấp nhô các cụ giảm xuống dưới 50km/h nhé.
- Từ ĐS về HP: Qua ngã 3 đèn xanh - đỏ hết địa phận ĐS gặp biển báo nhấp nhô gạch chéo và biển tối đa 80km/h các cụ lại quất 80 cho đến khi về gần đến cầu Rào thì giảm xuống dưới 50 để qua cầu vào TP nhé.

PS: Nhà cháu còn gặp báo hiệu 40km/h (ko phải biển nhé) trên vách kè núi và trên đường kèm dòng chữ có bắn tốc độ đoạn qua Vụng Hương ra khu 2, có cả ảnh chụp nhưng để cháu phọt sang thớt khác để hỏi xem có cụ nào rành vụ này kô nhé. Nghe nói là hồi trước xxx cũng bắn ở đoạn này những chả biết thế có đúng luật không.

35N1169

Xe điện
Có khi nào mình chạy đúng mà ảnh vẫn bị tăng lên thì sao. Mình dân đen cãi làm sao được
Em một lần ở Hà Nam chậy dưới tốc độ cho phép vẫn dính, ngày đó xxx chưa có camera chỉ có cái máy con con thôi. Cãi nhau 1 hồi chú ấy chốt hạ là. Ngày nào cũng chậy làm trước khỏi làm sau, thế là em đành bó tay.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Để đối chứng với cái đo đỏ của cụ thì em có X-Driven ạ!
Hỏi Trương Tuần tọa độ GPS luôn là check được ngay!

Trương Tuần ở Khe Hạ bị em chửi cho ngẩn mặt ra vì tội bẫy sai làn mà đành hậm hực trả giấy tờ cho em lượn vì em chỉ cho xem cái X-Driven và giải thích cho TT hiểu là em thu lại được toàn cảnh video + tọa độ + tốc độ đới! Chứ không như Trương Tuần chỉ có cái ảnh chụp đã khéo léo né khỏi cái bẫy mà chỉ còn xe em đang lấn sang làn ngược chiều đâu!

Evolution

Xe điện
Ô, hóa ra xxx toàn bắn vào mông à, hay nhỉ. Bây giờ em mới biết >:)

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Bá cáo các cụ!
Chả là hôm qua vợ cả nhà em bị bắn tốc độ ở gần Đồ Sơn, vì cái biển lô nhô ở gần thị xã (cũ) nó bị che khuất (em nhớ hình như cái biển đấy gần chỗ đèn xanh đỏ đâu tiên rẽ vào thị xã) + với gấu đi cũng chủ quan nên không để ý vậy là dính đạn 62/50. Đen cái là đúng lúc xxx nó đang làm điểm và chưa đủ chỉ tiêu nên các biện pháp 50-50 đều vô hiệu. Gấu gọi điện về nhà hỏi em cách xử lý, em bảo là không xin được thì nộp phạt thôi cho lần sau nhớ, nhưng phải bắt xxx cho xem ảnh nhỡ bắn mồm. Thế là gấu nhà em hỏi ảnh thì được xxx trả lời là 2h chiều quay lại nộp phạt và sẽ có ảnh. Chiều gấu quay lại nộp phạt mất 1 củ và được xxx cung cấp ảnh như thế này

Cái số 62 nó trắng mờ mờ dưới cái xe đấy các cụ ạ. Số 2 ở dưới bánh sau bên phải, số 6 cạnh số 2 các cụ nhá
Từ trước đến nay em chưa bg bị dính tốc độ, lại càng chưa được xem ảnh này nên em hỏi các cụ là cái ảnh như này có đúng và hợp lệ không ạ? và em thấy nó chỉ là cái tờ giấy photo đen trắng thì photoshop có gì khó đâu nhể. Mong các cụ giải đáp thắc mắc giúp em vì gấu bảo lúc đấy em đi cũng chậm.
Hài cái là nộp phạt xong xxx còn ra bảo là nếu không phải biển HN thì xin cũng được nhưng biển 30 thì chịu, bọn anh (biển 16) lên đấy cũng bị xxx HN thịt nhiều lắm. Cụ nào biển 29, 30 đi ĐS cẩn thận nhé.
Em lại phải cập nhật các điểm bắn vào đây thôi
http://www.otofun.net/threads/204365-canh-bao-xxx-hai-duong-ban-toc-do-80-tren-ql5-va-cac-diem-ban-tren-tuyen-hn-hp-doson?highlight=
Chúc mừng Cụ nhá :))

Trình X kẻm nhể, em chỉ cần 5 phút là có ảnh nét căng với tốc độ tùy ý cho Cụ cần đếch gì đến 2h chiều :))