[Thảo luận] Ảnh bắn tốc độ dư lày có đúng không các cụ?

Tribute

Xe container
Thank cụ cho em nghía cái ảnh bắn tốc độ, em chưa được vinh dự nhận cái ảnh đó làn nào. Em thấy nó có vẻ thiếu thông tin quá. Trước đây em đã thấy ở thớt nào đó cái ảnh bắn tốc độ nó có đầy đủ tọa đô, ngày giờ, số km/h rõ mồn một như cái ảnh siêu âm 3 chiều cơ. Mà để từ sáng đến chiều mới lấy ảnh thì nó muốn sửa thế nào chả được.

xulu

Xe tăng
Website
vn.360plus.yahoo.com
Anh xịn rồi Cụ thớt ơi - Nộp phạt ko ân hận đâu. Nhưng ảnh này là ảnh photo, còn ảnh gốc chắc bị kẹp trong hồ sơ gốc.

TL_Vietnam

Xe lăn
Nhà cháu chưa thấy cái ảnh kiểu này bao giờ vì toàn chọn phương án khác ah :P

be beo

Xe tăng
mờ ảo thế mắt nhà cháu kém nhà cháu chịu, chả soi thấy giề.

nguyentoyotahn

Xe buýt
Đọc chả thấy cụ nào giải thích cho rõ ràng.

vietdungth

Xe buýt
Số 2/167,phố Gia Quất,Thượng Thanh, Long Biên, Hà
Website
www.truongduongsat.edu.vn
Logic cung đơn giản. 3x dương sung lên, màn hình hiện số quá 50 thì bấm ghi lại, còn dưới 50 thì hơi đâu mà bấm. 3x bắn không xuể đâu. Còn bắn mồm thì không thể có ảnh xe và BKS thì làm sao mà PTS được

ngthenam

Xe buýt
Logic cung đơn giản. 3x dương sung lên, màn hình hiện số quá 50 thì bấm ghi lại, còn dưới 50 thì hơi đâu mà bấm. 3x bắn không xuể đâu. Còn bắn mồm thì không thể có ảnh xe và BKS thì làm sao mà PTS được
Nhà cháu hỏi câu ngu ngơ tí. Thế xxx bắn ở đoạn không hạn chế tốc độ thì làm sao mình biết hả kụ?

tuctuc2010

Xe điện
:^)

Cái biển ấy nhổ vài tháng nay rồi cụ ạ. Đi ĐS các cụ ra khỏi Cầu Rào thì cứ tự nhiên quất 80km/h, chạy một mạch đến khi gặp ngã 3 đèn xanh đèn đỏ đầu tiên thì tự động giảm xuống 50km/h nhé. Qua ngã ba đi thẳng mà các cụ cứ trên 50 thì dễ bị dính đấy (vì đường đẹp nên nhiều cụ dễ dính), đi một đoạn nữa thì các cụ sẽ thấy các chú ấy hay đứng chốt bên phải đường cách ngã 3 tiếp theo khoảng mấy trăm mét gì đó. Xem ảnh nhà cháu dự là vợ 2 cụ chủ bị bắn ở đoạn này rồi :-? .
Nhà cháu chả biết cái ảnh đấy có bị "làm" hay ko nhưng xxx HP không đến nỗi như xxx TH đâu ợ.
Đúng đoạn này đấy cụ, đoạn cầu Rào em đi tháng trước đã thấy nhổ biển rồi

vienboca

Xe tải
Kính chúc Quí khách THƯỢNG LỘ BÌNH AN - HẠ LỘ THÌ LẰM IM (Hoa Thanh Quế)

lai thue

Xe điện
Gấu nhà cụ có hai cái dở: thứ nhất là không yêu cầu cho xem ảnh ngay (chiều quay lại thì không biết thế nào mà lần, mặc dù em vẫn tin vào đạo đức nghề nghiệp của xxx). Cái thứ hai là không dám chắc tốc độ thực tế lúc đó, tucson nhà cụ đi êm ru, có vọt lên 80-90 thì em cũng chả thấy có gì khác.

Em nhớ không nhầm thì cái biển nhấp nhô đấy ngay sau ngã tư và bị mấy cái cây che khuất tầm nhìn, hơn nữa mới xi nhan rẽ xong ít ai để ý sang bên phải để nhìn cái biển đó. xxx nắm chắc điều đó và tổ chức úp sọt rất bài bản, nên em nghĩ trong trường hợp này gấu nhà cụ đã đi quá tốc độ thật chứ không phải xxx làm trò.
cái biển trước ngã 3 đầu tiên cụ à, mà cây nó che mất tiêu rồi, em là dân HP nên em nhớ rõ nó nằm đâu, các bác ở tỉnh khác thì chắc chắn là ko thể vạch lá cây tìm ra nó rồi, gần đến ngã 3 là 1 đoạn thẳng, đường rất rộng, chạy rất mượt, đến đoạn này thì nó như bị chùn chân lại, bực lắm
Đoạn đường ĐS nó hài lắm các cụ à, trước đây từ ĐS về gần tới Cầu Rào gặp cái biển nhấp nhô, các xe chạy 50, bây giờ nó nhổ đi rồi thì các cụ chạy kiểu gì, từ ĐS về là 80, qua cầu chẳng thấy biển tốc độ nào cả, vì vậy đi trong phố mà cứ rít lên 80 cũng cãi được nhỉ ;))
Các bác về HP có cần danh sách các tuyến phố văn minh ko, em xin cho 1 bản, mà cũng chẳng cần đâu, em thấy Trương Tuần quê em chúng cũng ko tệ lắm đâu :D

Chỉnh sửa cuối:

becberin

Xe đạp
Ít ra thì ảnh ọt nó cũng phải có tí thông tin thế này chứ nhỉ?

Ảnh cụ nét quá. đáng nhẽ phải như này chứ như cụ chủ thớt em nghĩ là có vấn đề. xxx ăn từ trên xuống dưới nên ảnh kia làm PS 1' là xong ngay, thông số lại không được ghi đầy đủ.

Matizcoi

Xe cút kít
nếu đi quá thật thì nên nộp phạt ạ, còn không hoặc quên rồi thì cũng nên nộp cho lần sau nhớ vì dù j cũng góp 1 phần vào ngân sách nhà nước để các tổng công ty nhớn như vi la xỉn còn tiêu ...

vihali

Xe container
:^)

Cái biển ấy nhổ vài tháng nay rồi cụ ạ. Đi ĐS các cụ ra khỏi Cầu Rào thì cứ tự nhiên quất 80km/h, chạy một mạch đến khi gặp ngã 3 đèn xanh đèn đỏ đầu tiên thì tự động giảm xuống 50km/h nhé. Qua ngã ba đi thẳng mà các cụ cứ trên 50 thì dễ bị dính đấy (vì đường đẹp nên nhiều cụ dễ dính), đi một đoạn nữa thì các cụ sẽ thấy các chú ấy hay đứng chốt bên phải đường cách ngã 3 tiếp theo khoảng mấy trăm mét gì đó. Xem ảnh nhà cháu dự là vợ 2 cụ chủ bị bắn ở đoạn này rồi :-? .
Nhà cháu chả biết cái ảnh đấy có bị "làm" hay ko nhưng xxx HP không đến nỗi như xxx TH đâu ợ.
Ối bỏ mẹ, không có biển thì tại sao phải giảm tốc độ cụ ơi? Em chưa hiểu đoạn này, các cụ khai sáng cho em cái.

trước em thấy thằng xe tải bị công an Hà Nam bắn có ảnh màu cơ, mà nó chụp đằng trước, nhìn rõ cả mặt lái xe luôn. Tốc độ xe in trên ảnh luôn.