[Funland] Anh ấy đã quyết làm ra ngô, ra khoai.

cuong69

Xe buýt
Người OF
em vào hóng B phone ạ ! :D

NDTBM

Xe điện
Đ/c Quảng lại sắp có thêm biệt danh Quảng...Don Quixote chăng??? ;)
Bkav ăn vạ dư luận chứng tỏ Bkav-Fan/Seeder... yếu kém?! Nhiều người quan tâm, bàn tán đa chiều là có lợi cho Bkav/Bphone...chứ chặn họng, định hướng 1 chiều thì...?! :-s

Aurecon

Xe hơi
Gato mà ra cả. Nhà cháu thì ủn mông ủng hộ các công ty VN phát triển

VoCan

Xe điện
Có lỗi thì sửa nhưng sửa bằng cách bịt miệng người khác thì không bao giờ khá lên được

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chủ chụp cái b1 cho em nhòm với! Em thật và em thề rằng em chưa nhìn thấy cái bp nào của các cụ of trên này.
Em ít tiền còn đang dùng con hoa vĩ 3i vỡ màn đây ợ.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy anh Quảng không có nổ, khi giới thiệu về Bphone 86 anh ấy nói cụm camera giống bếp từ, thực tế đã chứng minh là không những camera giống bếp từ mà cả cái Bphone 86 giống bếp từ. Mời các cụ xem clip review

Cụ thâm thật đấy.

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Cùng là mang danh điện thoại Việt, vậy mà nhà V lên kệ suôn sẻ, số lượng người dùng tăng nhanh. Còn B thì có lẽ dành nhiều thời gian để leo lên vị trí số 1, duy nhất, đầu tiên... (bằng mồm) mà quên mất bán hàng thì phải
Thực sự giờ nếu muốn mua Bphone em cũng không biết mua ở đâu. Trong khi Vin thì ra thegioididong, Viettel store, FPT shop... là có.

banmotnucuoi

Xe lăn
Là chụp ảnh 1 cái văn bản chẳng hạn, nó ra file PDF như máy scan. Cái này em dùng khá nhiều.
Em dùng camscane trên ip vẫn thế mà, của anh quảng có gì hot hơn à cụ.
Nói chung quả video chia sẻ vụ rán trứng của ông nào đấy, ko biết thật hay giả nhưng nó dập tắt tất cả những gì các anh ý quảng cáo về con điện thoại mà em cho là có hàm lượng chất xám Việt nhiều nhất.
Quảng nên từ bỏ cái tư tưởng của dân kỹ thuật đi thì mới thành công đc, cái gì ko làm đc, hoặc làm ko tốt hơn người ta thì nên thuê hoặc mua lại. Ko phải từ con ốc vít cũng cố gắng làm rồi giá thành đắt gấp 10 lần giá thị trường

Tý phệ

Xe điện
Bớt nổ đi thì có ai nói gì đâu! Khổ lắm cơ...
Đấy cũng là một cách làm nhận diện thương hiệu :)). Có tiếp xúc rồi mới thấy đấy là con người dám nghĩ dám làm. (Em học CCNA khoá đầu tiên của BKAV do ảnh và a Tuấn Anh trực tiếp đứng lớp) Có hôm học xong tất cả đi ăn ốc vỉa hè Lương Định Của chia sẻ cách suy nghĩ và hành động quyết liệt nên giờ vẫn để lại hình tượng idol.

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Em dùng camscane trên ip vẫn thế mà, của anh quảng có gì hot hơn à cụ.
Nói chung quả video chia sẻ vụ rán trứng của ông nào đấy, ko biết thật hay giả nhưng nó dập tắt tất cả những gì các anh ý quảng cáo về con điện thoại mà em cho là có hàm lượng chất xám Việt nhiều nhất.
Quảng nên từ bỏ cái tư tưởng của dân kỹ thuật đi thì mới thành công đc, cái gì ko làm đc, hoặc làm ko tốt hơn người ta thì nên thuê hoặc mua lại. Ko phải từ con ốc vít cũng cố gắng làm rồi giá thành đắt gấp 10 lần giá thị trường
Em không dùng Bphone nên cũng không rõ có gì hơn.
Em vẫn đang dùng Camscanner. Giải thích cho một số cụ không biết chụp Scan là gì thôi.

tica

Xe điện
Việc tự ý gửi tin nhắn về server mà không thông báo cho người sử dụng dù có là nội dung hay lý do gì thì anh Quảng sai. Chưa thấy lời xin lỗi nào. Năm nay sản phẩm không ngon bằng Bphone 3 ra mắt lần trước.

obi

Xe tăng
Xưa nay em chả quan tâm nhiều đến anh Q, nhưng mỗi khi có thớt nào liên quan tới anh Q, là thấy nhiều cụ còm như có thù ý.

AkiraBin

Xe tăng
Chuyện Antifan tại Việt Nam!
Là người Việt chắc ai cũng muốn Việt Nam phát triển để tự hào với TG, vậy mà không ít người cứ hễ có cái gì của Việt Nam làm ra lại chê bai không thương tiếc. Cũng như Vinfast sau này Bphone là một trong những sản phẩm bị rất nhiều Anti VN đánh hội đồng.

Em là một trong những người hiếm hoi mua và sử dụng Bphone 1 khi ra mắt được vài tuần, hiện máy vẫn dùng đươc nhưng chỉ giữ lại trong tủ làm kỷ niệm vì cấu hình không phù hợp với nhu cầu nữa, về chất lượng cũng như hình thức về dòng sản phẩm này thì em không nói đến trên đây..

Hôm nay thấy báo Dantri đăng tin Bkav nộp đơn khởi kiện các bên đưa tin "sai sự thật" mà nhớ đến cách đây vài tháng có vào một Thead bên Tinhte đánh giá Bphone chia sẻ vài điều về Bphone lập tức bị một loạt Antifan nhảy vào ẳng nào ông được thuê Sale cho anh Quảng, nào là Bờ Phone..vv...Em choáng phải ra đi không lần trở lại cái Thead thậm chí là cái diễn đàn đó....

Hy vọng Bkav làm cho ra ngô ra khoai vụ này để chứng minh cho thiên hạ là anh có năng lực thực sự chứ đâu như đám Antifan nghĩ...

Hình ảnh thực hồi hộp bóc hộp Bphone 1 năm xưa của em

Kiểu ảnh đầu tiên của Bphone chụp trong điều kiện thiếu sánh sáng buổi tối
OK cảm ơn Chã đã gộp vào Thead trùng nội dung đã đăng trước....Tks

Xưa nay em chả quan tâm nhiều đến anh Q, nhưng mỗi khi có thớt nào liên quan tới anh Q, là thấy nhiều cụ còm như có thù ý.
Gato / Ngoài đời loser lên mạng cào phím / Đa phần đám lên mạng chửi bới đều là các thành phần này cụ ạ.
Riêng ông Quảng, chưa thấy ông ấy làm hại ai, tiền ông ấy có ông ấy thích làm gì kệ ông ấy, phải không cụ.
Ít nhất ông ấy đã tạo ra được khối công ăn việc làm cho xã hội.

ngaycu

Xe buýt
Êm đi qua D Đ Nghệ có trót lỡ trộm nhòm vào sâu rum mấy lần, chả biết có bị coi là nhòm đểu không, sợ :(